[Góc nhờ vả] Con gái nên mua Vespa Sprint hay SH Mode?

zyzy1908
17/12/2018 16:7Phản hồi: 763
763 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ya mới ra con grande ABS cũng ngon lành kìa e gái. vespa nào giờ chỉ đc cái giá mắc, ngoài ra không hơn gì. thậm chí tệ hơn các hãng khác. SH mode thì quỳ, nhìn tởm lợm. Nhỏ e mình cb mua con này sau khi cân liberty vs sh mode.
Doocoo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Zyzy1908 ơi a mới thất nghiệp, e ở đó ngày ngày anh rước, mua chi đi cho mệt
Ves thôi. Ngồi kiểu banh hay chụm đều đẹp.
hippiaboi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình từng chạy Sprint (giờ để cho vợ đi) thì thấy xe dáng đẹp khỏi nói rồi. Nhưng ga của Vespa không bốc như SH Mode. Đi lại thanh cảnh thì như nhau thôi.

Trước mình mua vì Vespa có khóa điện, rất an toàn. Mình ko dùng khóa đĩa hay gì hết vẫn an tâm. Còn giờ Sh mode có smartkey rồi thì cũng đỡ lo hơn. Tuy nhiên theo cảm quan Sh Mode ko đẹp bằng Lead hay Janus bản Smartkey.
Larsen
ĐẠI BÀNG
5 năm
Theo kinh nghiệm tư vấn mua đồ cho con gái. Mình có tư vấn về đủ thứ từ tính năng đến chất lượng đến tiện dụng blablabla, thì kết quả cuối cùng vẫn là tụi con gái chọn "đẹp", "thích". 100% thớt sẽ chọn sprint dù khảo sát có thế nào
phuongaltec
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xúc sH Mode ABS đi. SH nhẹ hơn nên dắt dễ hơn, SH có bánh to, trọng tâm nó khác nên khó té hơn dòng bánh nhỏ, kinh nghiệm của mình khác hơn xíu vậy, chúc em tìm được chiếc xe may mắn, ít đụng xe 😃
Cứ Honda mà phang!
sontung25
TÍCH CỰC
5 năm
Mình nghĩ nên mua vespa Sprint ABS, vì em admin xinh gái
TranAnz
TÍCH CỰC
5 năm
Nghĩ gì nữa, chọn sH Mode ABS.Đầm. honda
Gacungtu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Lịch lãm, sáng trọng phù hợp với nữ. = chọn vespa Sprint ABS
Tuấn__ka
ĐẠI BÀNG
5 năm
muốn tôn dáng thì vespa.
còn muốn tất tần tật những thứ khác thì sh mode.
mo cau
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không cần nói nhiều. Vespa Sprint ABS.Đẹp
Nghĩ gì nữa, chọn vespa Sprint ABS.Dáng đẹp, thời trang, động cơ ổn hơn đời trước, tự tin không bị lỗi thời dù dùng bao lâu
hieppm121
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nghĩ gì nữa, chọn vespa Sprint ABS.Động cơ ổn, êm ái, kiểu dáng thì auto đẹp, màu sắc phong phú
Xúc sH Mode ABS đi. Vespa nặng khó dăt đb với con gái, bánh xe nhỏ đi hao xăng, khó khăn trong vc sua chữa sau này, phụ tùng đắt... => chon SH mode ... vì mình đi cả 2 cháu rồi nên mình biết chứ k phải là seeder gì cả.
Không cần nói nhiều. SH Mode ABS.Dễ tìm nơi sửa chữa, thay phụ tùng
Ưng sH Mode ABS.Vì tốt và bền hơn.!
ChoNhatTao
ĐẠI BÀNG
5 năm
@fbiusa534092 bền thì xe nào cũng bền nếu biết cách giữ xe =)))
@fbiusa534092 Của bền tại người mà ;)
ohcarol
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em đã tiến bộ đến không dùng xe cá nhân dùng phương tiện công cộng rồi giờ sao còn quay ngược lại em ơi.
Thanhhoi6996
ĐẠI BÀNG
5 năm
thực sự phải nói là thiết kế sh mode xấu tệ mà nhiều ng vẫn mua tại vì đc cái có cái mác "SH" + "Honda"
mai van tong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua xe điện đi em gái, sắp có thuế mới bảo vệ môi trường cho xe xăng rồi, thêm nữa xe điện giờ là xu thế. Vin vừa ra mắt con xe điện Việt nam hạt dẻ hơn nhiều hai em kia, 2km chứ 20km em cũng cứ yên tâm thong thả mà chạy
vietung
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chọn vespa Sprint ABS nhé.Đẹp vđ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019