[Góc nhờ vả] Con gái nên mua Vespa Sprint hay SH Mode?

zyzy1908
17/12/2018 16:7Phản hồi: 763
763 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tieulong6316
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nếu 2 con này thì 50 - 50. Bạn ra hãng, ngồi thử, lái thử. Thích con nào chọn con đó. Máy Honda thì nổi tiếng bền bỉ và êm, có điều chất lượng cái cổ pô nhanh xuống. Sprint có bản abs thì an toàn với phụ nữ hơn, máy iget mới êm, bốc, đầm hơn đời trước nhưng tiếng nổ pô là đặc trưng. Sprint nhìn thì thời trang kiểu cách hơn. Có điều chọn xe Piaggio thì nhớ bão dưỡng, dầu nhớt chính xác và thường xuyên. Cảm giác lái của Piaggio cũng khác với Honda hay Yamaha.
Chia sẻ của một người rất ghét Piaggio nhưng gia đình, họ hàng có gần chục xe của hãng này hihihi
nhuquynhcali
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tieulong6316 Bác này đánh giá có vẻ khách quan, dù là ghét nhưng vẫn có những điểm tốt phải công nhận thôi
@nhuquynhcali Cái nào cải tiến tốt thì phải công nhận chứ đâu thể adua duy ý chí được
Thấy nhiều người khen Sprint làm m cũng tò mò quá
vietduongpbc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ngày xưa mua con xe thì đi từ đời bố sang đời con còn chưa bỏ chứ thời giờ mua xe dễ nên cứ thích con nào là phang đại, không được thì đổi 😁
Xúc vespa Sprint ABS đi. Đẹp,đọng cơ i get bền bỉ. Sh mode sau 1 time đi ì
tienlagi944
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chọn sH Mode ABS nhé.I think so
CBDancer
TÍCH CỰC
5 năm
Vespa Sprint ABS hoặc Vespa Primavera ABS nha Zyzy
Chọn SH mode sàn xe thoải mái hơi, lâu dài tiết kiệm xăng hơn
khuongkhii
ĐẠI BÀNG
5 năm
Riêng mình thì thích Sprint hơn con Mode kia, biết là mode đi êm nhưng có vài ba màu, khó chọn quá
Smart_Love
TÍCH CỰC
5 năm
Vespa Sprint con gái chạy thì bao đẹp rồi, nhưng máy hơi xào với chi phí bảo trì sữa chữa hơi chua.
Mode chạy đại trà quá, quất Sprint cho lạ.
@Smart_Love Nhưng mà được cái hàng chính hãng thì vẫn an tâm hơn chứ bác ơi
Smart_Love
TÍCH CỰC
5 năm
@Khói thuốc tàn Thì Véspa cũng có đại lý chính hãng vậy bạn, 9 hãng hay không thì tiền sửa xe vẫn tính bình thường thôi.
Con nào thì con, cứ xe Honda mà xúc. Máy piago cùi bỏ mịa, đi vài năm là kêu ghê người
Bao_Nguyen_N
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Mạnh Thắngg Bác đi chưa mà nói như thật vậy, ko dám cùi đâu
@Bao_Nguyen_N Tôi bán hàng, gặp suốt. Cả liberty luôn, ngay bà chị tôi cũng đi vespa đây. Mỗi lần đề nó kêu như muốn vỡ máy, bán dc hơn 20tr cách đây 3 măm rồi
hudaji11
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chọn vespa Sprint ABS nhé.Xe đẹp máy êm hơn Sh rất nhiều.
Vespa đẹp hơn
Nghĩ gì nữa, chọn vespa Sprint ABS.Xe đẹp, nữ tính, an toàn, công nghệ hiện đại, nhiều tiện nghi tốt, không bị Head làm giá, sửa chữa cũng không bị Head hành.
guynplen168
ĐẠI BÀNG
5 năm
1 phiếu cho vespa Sprint ABS.Đẹp. Nhưng đắt.
Muốn nhanh dc mua xe mới thì chọn vespa
Muốn lâu hơn mới dc mua xe mới thì SH.
Đã đi cả vespa lẫn sh nhé.
Nhà còn nguyên = chứng về sự bền bỉ của con vespa luôn, sau 3 năm bảo dưỡng hàng đầy đủ chiếc LX đã dc để xó.
hoangtonsg
ĐẠI BÀNG
5 năm
@wink LX ngày xưa thì nói rồi, lỗi vặt nhiều quá, con Sprint đi sướng hơn.
@hoangtonsg Có bao giờ = dc SH ko đã bạn?
Sướng hơn chỗ nào vậy bạn?
Nữ thì sh mode cũng dc.
Kal-el119
TÍCH CỰC
5 năm
Muốn đẹp nhưng hao xăng, máy mau tã, nặng, sửa chữa vặt thì Vespa.
Muốn tiết kiệm, ít hao xăng, nhẹ đầu nhưng xe ko quá đẹp thì Sh mode
Zippo 718
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Kal-el119 Sai rồi bác nhé. Ves mấy dòng về sau có iget cực êm mà ít tốn xăng hơn rồi
levu136
CAO CẤP
5 năm
Mình nghĩ nên mua sH Mode ABS, tiện dụng
lambaoanh123
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thật sự kg hiểu nổi 2 mẫu xe khác nhau hoàn toàn và giá chech lệch nhau khá nhiều.câu hỏi này hại não quá
gadem
TÍCH CỰC
5 năm
Quất liền sH Mode ABS,đi hợp hơn
Vote sprint đi ZyZy ơi, Kiểu dáng ko đại trà nên đi ít bị lẫn lộn vào đám đông, nhìn thanh lịch, chững chạc hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019