[Góc nhờ vả] Con gái nên mua Vespa Sprint hay SH Mode?

zyzy1908
17/12/2018 16:7Phản hồi: 763
763 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ChipHero
TÍCH CỰC
5 năm
Mình nghĩ nên mua vespa Sprint ABS, con gái đi quá đẹp
anhtai815
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ưng sH Mode ABS.A
Vậy cũng hỏi.Vespa Sprint ABS, mình thấy ko thích sh này lắm
duchoangdinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mỗi con 1 điểm mạnh riêng thôi. Tùy sở thích. Tui là tui vẫn thích Ves thôi
@duchoangdinh Chuẩn, Ves bây giờ máy móc cải thiện hơn rồi, không phải lăn tăn gì nữa
phuonganhto
ĐẠI BÀNG
5 năm
Zy là con gái, không biết có khi nào mua Primavera ko nhỉ 😁 có con gì trắng xanh trông cũng nữ tính đó
Linh Linh09
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sprint có vẻ nhỉnh hơn con Mode, nhìn góc nào cũng thấy đẹp nhưng quan trọng vẫn là bác thích chiếc nào mới được
soconofme
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Linh Linh09 ngoài những cái mọi người chia sẻ về khả năng vận hành ổn với phanh an toàn các thứ ra thì Sprint còn có cổng sạc đt ấy, cái này thì quá tiện cho mấy chị em phụ nữ hay dùng điện thoại mà nhiều khi vội ra đường quên ko sạc, cắm vào là xong, khá tiện
Vậy cũng hỏi.SH Mode ABS, con gai di khoe hon
ngoclinh1770
ĐẠI BÀNG
5 năm
@95tuanle SH thì phải nói đi sướng nhưng cay nhất mấy vụ làm ăn lồi lõm của tụi head
@ngoclinh1770 Tui ghét cay ghét đắng tụi honda "Tôi yêu vnđ"
Boss Trùm
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quan trọng vẫn là hợp chiếc nào, thích chiếc nào chứ tình hình là thấy vote Sprint nhỉnh hơn rồi
longmebee
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Boss Trùm Nhìn ngoại hình thì Sprint sang hơn, máy móc êm, có ABS. còn xăng cộ thì phải đi cả 2 mới biết cụ thể
Sprint ABS nhé, rất đẹp và chanh sả, không hề tốn xăng
Quảng cáo vespa, dìm hàng SH. Dạo này Piaggio chi đậm, còn Honda quên làm luật với tinhte
NaNgan
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nguyen N°5 Hay thế, cái này user vào hỏi mua xe thật mà nhỉ, mà nói gì nói, mình đi Vespa vẫn thấy thích hơn, vì cái máu yêu xe nó ăn sẵn vào ngừoi rồi nên không care cho lắm.
KHGH
ĐẠI BÀNG
5 năm
@NaNgan Dân chơi vespa đặc biệt là vespa cổ ngày xưa thì chất thôi rồi.
@NaNgan Honda chỉ là chiếc xe. Vespa là văn hoá, là phong cách sống!
chuthoong2
ĐẠI BÀNG
5 năm
Con gái thì đi xe đạp thấy đẹp nhất..
thanhtungdl
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sprint đi bác, vừa khỏe hơn, đẹp hơn lại bền nữa
@thanhtungdl Êm nữa :v có iget ngon hơn hẳn
Gold1111
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Thái Hán Anh Mấy đời vespa mới sau này đi sướng hơn rồi bác ơi, xăng cũng tiết kiệm ngang ngửa các con khc rồi
Minh Thy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Gold1111 Thiệt nhiều người đi xe phá như gì ấy rồi cứ đổ tại xe cộ cũng kỳ
hoangtovb
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Gold1111 Công nhận, trước không biết sao chứ giờ thì thấy êm thiệt, máy cũng khỏe
Tsun@mi8x
ĐẠI BÀNG
5 năm
1 phiếu sh mode vì tiết kiệm và nhẹ khi thủng bánh xe con gái dắt vẫn được
Bé na 2007
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nói chung là tuỳ vào sở thích mỗi người . Ngực nở eo thon thì ngồi xe nào cũng đẹp
Lemon treet
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tui lại kết cái khoá từ hơn smartkey nên t bỏ 1 phiếu cho Sprint
Mà theo mình nghĩ thì bạn thích chiếc nào thì mua chiếc đó thui. Mua theo sở thích của mình thui. Vd bạn thix vespa mà nghe người ta nói sh mode đẹp hơn rùi bạn chạy sang mua sh theo số đông thì không ổn tí nào hết.cá nhân thì mình thấy vespa đẹp và sang hơn. Độ hao xăng thì mình không rõ nhưng nghe đồn vespa hao xăng hơn. Trọng lượng vespa mình nghĩ nặng hơn sh mode bạn nên chú ý cái này nè. Về độ bền động cơ êm hay không êm có mau xuống không sh mode mình thấy có vài lỗi nhỏ trên mạng hay la. Màu sơn bên honda mình không đánh giá cao lắm phuộc vs lốc máy dễ bong sơn. Nói túm lại thích chiếc nào mua chiếc đó vì 2 chiếc này nữ chạy điều ổn hết.
ifone3g
TÍCH CỰC
5 năm
@trangvekien Mình thì không biết xăng xe của Sprint ra sao nhưng mình chạy Primavera thấy không tốn xăng lắm, hồi đó mua xe nhiều người cũng đồn hao xăng này nọ, nhưng về đi thì thấy không đúng như vậy, mình nghĩ sản phẩm tốt có chiều hướng cải thiện thì nên đc đón nhận nhiều hơn là cứ hùa vào chê những khuyết điểm cũ
KHGH
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ifone3g Sản phẩm sau này cải tiến hết rồi mà, lên iGET đỡ hơn nhiều mà.
lovedovee
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chưa có cơ hội ngồi thử Sprint nhưng nhìn sơ quá thấy sprint đẹp hơn
nhhimxxus
ĐẠI BÀNG
5 năm
vẫn mua vespa thôi Zy ạ, cho đỡ bị trộm 😁 Khóa từ an toàn mà
Thực dụng thì Lead , Shmode. Thích đẹp thì Vespa. Khuyên bạn nên chọn Honda vì mình dính 2 đời xe Piagio rồi , 2 năm xuống máy đi hơi chán.
ThanhBeo11
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Kozac99 Xe nào đi thì cũng phải giữ gìn thôi chứ Ves mà biết giữ cũng bền lắm. Có tiền thì sao chả đc
Tới 25 trang mà chưa quyết được ah 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019