Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Gói BIS giá rẻ của Viettel vào tuần sau

sonlazio
31/3/2011 7:50Phản hồi: 237
237 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

yaen
ĐẠI BÀNG
13 năm
mới mua cái sim Vit teo. ngồi đợi thội... thử xem yahoo facebook trên bb thế nào. 😁
ôi em iu Viettel Mobile :x từ ngày xài viettel thì thấy VNPT thiệt là xì cút :x (trừ ADSL thì phải xài VNPT)
BIS là cái gì vậy các bác
thế đăng ký cái BIS này thì sử dụng 3G vào internet nó tính phí ra sao hả các bác
BlackBerry Internet Service = BIS
sẵn sàng trả tiền nhưng liệu tốc độ có đáng với cái giá ko chứ, mang internet vn đã chậm như con rùa rồi thì dùng điện thoại khá làm sao dc.
kaka, cuối cùng thì cũng có gói bis giá bèo bèo để xài rồi, ko biết có được 10k/tháng ko? :p
khó,
tại US hiện nay cũng phải ~30$/tháng, gói BIS hiện nay thì tầm 450k/tháng
nếu giảm thì k thể có chuyện 10k/tháng được, mà chỉ có thể 10k/ngày
Xác nhận là BES vẫn FB ầm ầm nhé, nếu giá tốt thì về BIS thôi

Sent from Nokia 1120 using Tinhte.vn
híc tầm 200k là chơi được nhưng ko bít mobifone có ra mắt đúng hẹn ko hay lại lần khuất. chả nhẽ quay lại vịt dùng bis 😕
Quan trọng là rẻ đến bao nhiêu trước hơn 400k 1 tháng không biết lần này là bao nhiêu. Đợi chờ là hạnh phúc!
alexzai
TÍCH CỰC
13 năm
nói như bác ở trên bes rim nó bán kiểu j cho các công ty ở mỹ đc?chả lẽ nó ngu đến mức k chơi với google sao?
iLeo
CAO CẤP
13 năm
Em cũng ko hiểu mấy cái mail của các bác Nokia với Android hay iPhone thì thế nào, có thực sự giống push mail như BIS, BES của RIM hay ko?
BIS thì chịu rồi chưa có time đẻ nghiên cứu

---------- Post added at 08:33 PM ---------- Previous post was at 08:26 PM ----------

cái bis là sao ai biết chi tiết giải thích e cái.vào inbox luôn nhé
tha
nks
bây giờ viettel mạnh quá,luôn tiên phong trong linh vực viễn thông
Chờ Vinaphone.

có Smart mail cộng wifi rồi .

3G trọn gói ; cũng chẳng cần thiết lắm ; nhanh thì cũng nhanh như tương đương.
Android và iPhone nếu dùng mail kiểu exchange server thì tương đương với push. Mail 1 cái là về máy ngay (tất nhiên là trừ mất sóng)

Trinh74
TÍCH CỰC
13 năm
Mobifone là 1 anh chàng nhà họ hứa đúng nghĩa. Cao su vô tội vạ. Mong là Vịt teo nó ra gói cước tầm 50k/tháng là ổn nhất. Mai đi lấy cái Sim Vịt teo về dùng 😃
hak2c
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đang dùng BIS2, chủ yếu dùng pushmail và FB 😁
định để cả YM nhưng ngốn pin e 98 quá 😔
góil bis làm gì vậy mọi người
TDTU
TÍCH CỰC
13 năm
Topic này AE xem lại nhé !
Ngày 1-4, nên có nhiều nghi ngờ ... 🆒

---------- Post added at 09:16 PM ---------- Previous post was at 09:08 PM ----------

X2-01 là pull chứ push kiểu gì ...
mankichi158
ĐẠI BÀNG
13 năm
hôm nay mới 31/3 mà bác.nhầm nhọt sang trồng trọt à
stonecold3
ĐẠI BÀNG
13 năm
Xác nhận là vẫn vào ầm ầm nhé, không bị chặn. (chắc cái tụi đủ khả năng trả tiền cước BIS hàng tháng nó không viết "nhăng cuội" trên đó nên các chú bộ đội vẫn cho phép vào FB.

Cũng đang dùng BIS2, nhưng chủ yếu dùng pushmail. NGHIỆN mất rùi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019