Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Gói MAX100

Something Alone
9/7/2019 8:5Phản hồi: 14
Có bác nào dùng gói này chưa? bạn em nó đk gói này có 50k nhưng được 100 Gb data, xem phim cực sướng luôn ấy
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lebanghi99
ĐẠI BÀNG
5 năm
Gói này em có nghe bác ạ, nhưng phải thuộc đối tượng mới đăng ký được bác nhé, 100 Gb này mình chỉ dùng được ở Bac Liêu và Cà Mau thôi, còn ngoài vùng thì dùng được 2Gb
@lebanghi99 Đc kha khá tỉnh đấy. Trước ra đảo hoang ngoài Quảng Ninh làm mua cái sim thả ga mạng vinaphone 100k của dân được tháng đầu rồi. Dùng tẹt. Nhưng ra ngoài Quảng Ninh chỉ đc 2Gb thôi. Sau về quê mà quê mình đếch có trong dân sách đki gói này, nên sau chả quan tâm nữa.
Nếu mình dùng ngoài vùng thì có được thông báo không bác ?
lebanghi99
ĐẠI BÀNG
5 năm
Trước em có dùng rồi, vừa đến Cần Thơ vô mạng thì thấy có tin nhắn thông báo dùng ngoài vùng luôn bác ạ
mixbeer
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình kiểm tra dung lượng còn lại của gói được không các bác ?
officials
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dễ mà, bác soạn KT MAX100 gửi 789 là được nhé
mixbeer
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nếu em không có nhu cầu sử dụng nữa thì có thể soạn tin không gia hạn gói được không bác ?
officials
ĐẠI BÀNG
5 năm
Được bác, bác soạn KGH MAX100 gửi 789 là ok
Đây là gói thả ga. Vinaphone cũng có nhưng chỉ sim đki ở 1 số tỉnh trong danh sách thôi. Ví dụ trước mình dùng sim thả ga của vinaphone đki ở Quảng Ninh. Dùng trong Quảng Ninh 100Gb/tháng (k chia nhỏ thành ngày kiểu VD89 đâu nhé, 1 ngày b dùng hết 100Gb cũng đc). Nhưng mang ra khỏi tỉnh Quảng Ninh thì b chỉ có 2Gb/tháng thôi. Phí hàng tháng là 50k.
VoHoangPhong
ĐẠI BÀNG
5 năm
nếu hết dung lượng gói max100 em đăng ký thêm gói MAX35 được không ạ ?
tylern91
ĐẠI BÀNG
5 năm
@VoHoangPhong Không nhé bạn. Phải huỷ mới đăng ký lại được, không là tốn tiền cả hai gói đấy.
lebanghi99
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không đăng ký chung được bác nhé, nhưng mình có thể đăng ký kèm với các gói cước như D10, AD5
VoHoangPhong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình có thế đăng ký nhiều gói max100 cùng lúc được không bác?
lebanghi99
ĐẠI BÀNG
5 năm
không bác ơi, tại một thời điểm thì mình chỉ được đăng ký 1 gói thôi, nếu hủy đăng ký lại thì ưu đãi gói cũ cũng sẽ không được bảo lưu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019