Gói phần mềm trị giá 413$ được bán với giá 49$ bao gồm Parallels Desktop 8.0

vuhai6
2/5/2013 7:42Phản hồi: 102
Gói phần mềm trị giá 413$ được bán với giá 49$ bao gồm Parallels Desktop 8.0
Vuhai6 2013-05-02 at 9.09.47 PM.png
Hình thức gom nhóm phần mềm rồi mua chung giảm giá đã rất quen thuộc đối với người dùng Mac OS, hình thức này giúp chúng ta tiết kiệm được khá là nhiều tiền. Hôm nay thì Nova Development có ra mắt một gói phần mềm với tổng giá trị lên đến 413$ bao gồm khá nhiều phần mềm hay như Parallels Desktop 8.0, TextExpander 4.0, RapidWeaver 5 ... Gói này được phân phối thông qua macsuperbundle.com với giá bán chỉ có 49$, tức là bạn có thể tiết kiệm 364$. Thực ra thì với 49$ mua Parallels Desktop không là đã đủ lời rồi.

Tham khảo thêm và mua tại: www.macsuperbundle.com. Chi tiết các phần mềm trong gói này:
102 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giảm những 88% cơ à 😁
Thích nhỉ...thời buổi này phải sale như vậy mới có thể sài bản quyền, chứ không thì 😔(
hien80
ĐẠI BÀNG
11 năm
bên ít thấy vụ nầy má có chắc cũng ít ngừoi mua , vn thấy toàn chơi c......k
Đúng là đồ của Apple, cố gắng mua được máy Mac rồi còn phải chi tiền mua phần mềm mới dùng được, chẳng bù cho Windows 😁
duchuykun
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Từa lưa hột dưa Nói như thể đúng rồi, đừng comment hay hơn thằng windows thì nó cho sài free chắc. Windows + office bản quyền đã hơn 10tr + tiền mua máy win thì bằng con macbook pro late 2012 rồi. trong khi OS X cài theo mac là free và office chỉ có 19USD 1 món. Những thằng xài win lậu thì không được nhắc tới ở đây và cái cách tôn trọng bản quyền của mấy bạn trẩu việt nam cũng không được nhắc tới trong comment này.
duchuykun
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyenvanxich you don't say. mở google và bổ sung tri thức! Không nói Mac là tốt nhất. Thử tìm xem cái nào windows làm tốt hơn Mac hay Ubuntu. Cơ bản là cái cách giáo dục của việt nam đã làm windows ăn sâu vào tư tưởng của người việt, thói quen thì khó bỏ. Giáo dục sài ubuntu, mint hay fedora thì mọi chuyện đã khác rồi.
@Từa lưa hột dưa Có tiền mua Mac chả lẽ không có tiền mua phần mêm . Đã chịu bỏ tiền mua đồ xịn thì xài đồ xịn lun cho oách . Đây là vì lợi ích của mỗi cá nhân thôi.
Hầu như các gói khuyến mãi đều giảm còn 49$
thai007
ĐẠI BÀNG
11 năm
49 usd là mua cái Parallels Desktop thôi chứ mấy cái kia cũng tthương
Cho_Chet
TÍCH CỰC
11 năm
Cá nhân thấy dùng Mac cũng đã dư dả thoải mái cho cá nhân nên ko qtam đến Parallels Desktop.....😁
@Cho_Chet Word Mac nó rất là chuối! Mình chỉ không thích điểm này :D
Nhưng mà free vẫn thích hơn =))
hienld
TÍCH CỰC
11 năm
Chắc mấy cái phần mềm nhỏ trong gói ăn theo nên phải trả tiền cho cái Parallels
Mình thích kiểu gom phần mềm rùi giảm giá thế này cho ios ...
8 chai giờ còn 1 chai
May mà không dùng Mac,heh. Động tý là mất xiền thế này thảo nào các nhà phát triển chẳng ham 😁
Sinh viên học sinh, phòng nét, bạn tôi làm kế toán, hay làm quản lý ở tgdd chẳng hạn,.....có ai mua mac xài đâu, nhưng phần mềm học tập đều phải mua, ... Có một số thằng giàu và cuồn thì nói hay
Nói chung có một số bạn vào topic là phán mua mac để khoe mẽ mình có gặp trực tiếp các bạn ấy mà nghe xong cũng chỉ cười mỉm rồi quay đi.phải chăng các bạn ấy đang cúi đầu chịu nhục để rồi sinh ra tính tình như vậy một lần ngẩng mặt lên để vui với đời cũng không dám.các bạn ạ cố gắng lên rồi các bạn sẽ được ngẩng mặt mà vui với đời thôi.
@huydinhhd90 tất cả chỉ là biện hộ hãy đi thực tế về miền Tây sống chung với người dân .... Lên đây chém... Bắt lỗi... Xàm
@nguyenvanxich Bạn có tật giật mình ak mà bảo tôi bắt lỗi.cuộc sống của ai đâu liên quan đến ai.tự lực phấn đấu để đạt được những thứ mình muốn để thấy hp hơn với đời.
Bạn nói về đi miền tây nó liên quan gì ở đây,mà nói về vn nghèo thì đâu chỉ có nơi đó,và thử hỏi bạn giúp ích gì cho họ.mà chưa chắc rằng bạn đã giúp ích đc gì hơn chúng tôi.những người khoe mẽ theo như cách bạn nói.
@nguyenvanxich Liên quan đéo gì mà đi với ko đi. Đần cứ thích đú.
Ashurei
TÍCH CỰC
11 năm
trc khi xài Mac cũng có vài suy nghĩ như các bạn trên, ko đến nỗi nghĩ là khoe mẽ nhưng vẫn thấy win tiện hơn
...
Sau khi xài mac ở cty...
quyết tâm để dành $ mua con macbook
Kết 1 câu: khỏi cãi qua cãi lại làm gì, xài thử khắc biết ^^
Còn những bạn so app bản quyền trên mac với app cr*k trên win thì k còn gì để nói
bộ tưởng trên mac ko có cr*k hả =.="
Tội cho mấy thằng cuồn

p/s mình chỉ nói trường hợp ở VN thôi chứ không nói ở nước ngoài, vì mức sống ở VN còn thấp . Mua một cái loptop ở quê phải bán mấy tấn lúa, rồi tiên học phí, .... Mua mac rồi mua phần mềm để học (phần mềm fee không nói )
maxhn
TÍCH CỰC
11 năm
@nguyenvanxich Mức sống thấp thì cố phấn đấu lấy tiền mà đú , đừng ngồi đáy giếng nhìn người khác rồi gato. Tưởng phần mềm của Windows thì không phải mua chắc? Bản thân bản quyền cái windows bạn đang xài ( Mình đoán là bạn dùng cr..k ) cũng có giá bằng 1/3 so với 1 chiếc laptop tầm trung rồi đấy.
@nguyenvanxich Ếch ngồi đáy giếng hết mức, có là dân thiết kế mới biết giá trị máy Mac, có là dân lập trình mới biết giá trị của phần mềm bản quyền.
@nguyenvanxich Thích thì mua thôi mấy máy sài win củng đâu có rẽ...đụng vào mấy em Sony, lenovo thinkpad coi củng phỏng tay như thường
Còn Việt Nam nghèo thì dính dán gì ở đây...không lẽ người khác nghèo thì mình không được dùng hàng cao cấp à.
Bạn nghèo là chuyện của bạn...tui có tiền thì tui muốn mua gì là chuyện của tui đâu có ảnh hưởng gì tới bạn đâu mà phải xoắn
Ashurei
TÍCH CỰC
11 năm
kết nhất cái parallels, thích chế độ chạy song song của nó
với cả thằng này load android ảo nhanh hơn sdk bên win rất rất nhiều @@
nhanh hơn cả t/g khởi động 1 máy android thật
bộ sdk bên win thì mỗi lần chạy lên chờ lâu chết luôn
Quá xa xỉ mong VN đánh thuế 1000% vào mac hạn chế người dùng, hàng xách tay xem như lậu và bắt bỏ tù hết
@nguyenvanxich ý kiến có vẻ hay, tuy nhiên trước khi làm thế mình đề nghị phạt tất cả những chú dùng đồ lậu (phần mềm, film, nhạc,...) gấp 10 lần giá trị chú ý dùng lậu và bỏ tù hết. Chú nào bán đồ lậu phạt gấp 1000 lần và tù nốt.

edit: mấy chú mua máy trên 20tr để chơi game cũng bỏ tù nốt, chơi game chả ra được sản phẩm gì cho xã hội mà lại còn tốn thời gian, tốn điện, tăng nhập siêu (mấy cái card với CPU toàn tầm chục tr ko ah)
@nguyenvanxich
@nguyenvanxich câu nói đậm chất GATO 😆
@nguyenvanxich Ối vãi GATO =))
@nguyenvanxich Bạn này thật là...
...VKL
tại sao chỉ có mac có nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095