Gói thánh sim vietnamobile đang dùng bị huỷ mất Data không giới hạn

natuan2997
31/10/2018 16:36Phản hồi: 16
Gói thánh sim vietnamobile đang dùng bị huỷ mất Data không giới hạn
như hình đính kèm: ngày trước (29) sim vẫn bình thường. Cho đến vừa nảy thì có tin nhắn tổng đài báo dùng data tốn phí. Dùng tốn phí thật @@ (hình tiếp). Để ý thấy trước và sau cái thông báo đó sẽ thấy lúc kiểm tra tài khoản bị mất mục Data không giới hạn. Bấm *999# để đăng ký lại thì báo không đăng ký được (hình cuối). Ai bị như em hay có ý kiến gì vô bàn luận @@ đang hoang mang
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chấm chấm
Nhà mạng Vietnamobile hay làm vậy lắm. Bác gọi tổng đài 789 khiếu nại đi, cứ nói là đang dùng thánh sim tại sao tự nhiên lại đổi gói của bác.
@ntdieu hôm qua lỡ dại bấm *989# rồi nó cho chuyển qua siêu thánh sim rồi. Chắc chiêu trò. Thôi chắc để siêu thánh sim xài luôn, tốn thêm ít nhưng vẫn rẻ hơn nhà mạng khác. Có biến nữa thì tính tiếp | :
@natuan2997 Giờ nó trừ phí gia hạn hàng tháng rồi, tính ra không rẻ đâu. Không biết nhà mạng khác có thế không? Chứ trước đâu có vụ trừ phí này.
Út Lầu
ĐẠI BÀNG
5 năm
VNM đểu lắm bạn, tốt nhất đừng sài, tôi sài rồi nên biết, mang cug dở nửa
@Quốc Lầu bị vướng cái sim cam kết, tháng nào cũng phải gọi nó mở data điên hết cả người, sim cam kết được hưởng data ko giới hạn mà phải đăng ký thêm gói data 40k vì thỉnh thoảng gói data không giới hạn lại tịt, mệ đầu năm hết cam kết chuyển mệ sang mạng khác dùng :mad:
Út Lầu
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Bia vỉa hè Viettel đi bác, cskh tốt, sóng cũng khỏe
Hôm nay e vừa bị như bác. Bác giải quyết sao bảo em với. Huhu.
@Hnie1996 Gọi tổng đài 789 khiếu nại đi bác
À gọi tổng đài cũng vui lắm bác ạ. Gọi lúc nào cũng cuộc gọi bị gián đoạn. Lúc thì chuông reo ko ai nhấc máy. Ức chế hơn là nhấc máy mà không nói gì. Ko hiểu nổi. Chán ghét VNM quá
@Hnie1996 Rất thông cảm với bác.
Có lẽ ít nhất 99% khách hàng của Vietnamobile đều có lý do để không hài lòng với nhà mạng này. 1% còn lại thì chắc họ trúng số.
Ahihi định để hôm sau gọi khiếu nại tiếp ai ngờ gói data đã come back. Mông lung như một trò đùa Thôi để bao h bị lại thì khiếu nại sau
@Hnie1996 Chúc mừng bác
rockloccoc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình vừa mua cái sim 6g độc quyền của nó. Mới mua về check thấy được + 1gb/ngày mà sim mình mua 90k thấy bảo đã free 1 tháng rồi. Gọi lên tổng đài bảo phải nạp 45k mới đc 6gb. Ờ thì nạp. Nạp xong vẫn thế. Gọi tổng đài lại bài nạp 45k. Mình điên nói cho 1 trận, bảo kiểm tra lại, xong bảo vầng vầng chưa cập nhật. Lúc sau gọi lại mình bảo ok rồi. Thấy ấm ở vớ vẩn rồi.
Mình *101# check thì lại báo gói shopee 10gb/ngày. Ờ càng tốt!
Nhưng dùng mới được 5gb trong ngày lại thấy tốc độ chậm. Check phát lại báo gói shopee 5gb/ngày. Mợ, dấm dớ nhố nhăng. Gọi lên tổng đài lại nói lăng nhăng: Khi đến gần hết dung lượng 6gb bên em tự điều chỉnh tốc độ để phù hợp với nhu cầu sử dụng khách hàng. Đệt mợ, em chửi cho trận bảo: đấy là bên e điều chỉnh theo lợi ích của bên em chứ vì khách hàng cái gì. Anh đã hết dung lượng 6gb tốc độ cao đâu mà bên e tự điều chỉnh. Ú a ú ớ!
Cái mạng này đã ít khách thì chớ, lại còn làm ăn điêu toa, lừa đảo. Anh em chớ có dây vào!
Mà mua trên shopee nó tự động kích hoạt tự bao giờ rồi.
nhà mạng này đang lừa đảo mà không có cách nào để kiện nó
@minhpsphack Bác muốn kiện Vietnamobile thì tới tòa án quận Đống Đa, Hà Nội nộp đơn. Ở đó họ sẽ đưa cho bác mẫu đơn và chỉ cách viết đơn kiện.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019