Google bắt đầu bán vỏ bảo vệ chính hãng cho Nexus 10 với giá 29,99$

Duy Luân
11/4/2013 6:42Phản hồi: 42
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn đẹp đấy, nhưng không có nexus 10 thì phải làm sao ?

Sent from my HTC_X515E using Tinhte.vn
jacubi
TÍCH CỰC
11 năm
Đẹp. K biết bao h giảm bằng nexus thi xúc 1 e.
cái cần thì không ra (bản 3G):mad:
churrym
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn đẹp wá 😁

Sent from my Nexus 4 using Tinhte.vn
hamyty
CAO CẤP
11 năm
rẻ quá nhỉ, nhưng giờ có ai xài mấy thằng nexus nữa đâu mà bán nhỉ 😃
đắt nhỉ
màu cam chất thât.
ở VN thì chắc chỉ có hàng khựa
hung1710
ĐẠI BÀNG
11 năm
con này mà có 3G là mình múc ngay, máy ngon vậy mà ko có 3G thật là tiếc
đồ công nghệ mau lỗi thời quá ....
Ngon
trông nó cũng chỉ có tác dụng bảo vệ màn hình thôi, chứ đâu như vỏ của mấy con ipad, nói chung là mua vỏ tầu cho nó lành ^^
giờ mới bán, có quá muộn kô?
cuticuti
TÍCH CỰC
11 năm
nói vậy cho vui thôi chứ nếu tiền mình làm ra thì phải biết xót chứ bác, nếu vẫn còn dựa vào gia đình thì còn phải biết quí trọng hơn nữa vì mình đang xài mồ hôi của ba mẹ mà, lúc trc mua ipad mình cũng nghĩ y chan như bác luôn, mua xài luôn cho đỡ tốn tiền, tới lúc ra new ipad thấy cái màn hình thì lại vỡ kế hoạch, xài kĩ chút tới lúc mình đổi ý lên đời thì máy mình còn giá trị chút chứ
1 người đi từ android qua ios sẽ dễ nhận thấy mỗi cái có 1 cái hay riêng
còn 1 người từ ios qua android thường khó chấp nhận, chê bai vì áp đặt ios có cái này cái kia sao android ko có,... đủ thứ, mở lòng ra đón nhận nhìu thứ vẫn tốt hơn mà
mà e thấy bác cuồng apple vậy e tưởng nhà bác toàn xài đồ apple ko ngờ cũng có cái android nhỉ,cũng khá tiến bộ chứ đâu tới nỗi bảo thủ lắm 😃
@cuticuti Bạn có tin mình bán con MacBook đi mua 2 con N7 1 con IPhone 4 chia cho cả nhà dùng không, tiếc thì tiếc thật nhưng phổ cập cho cả nhà trước đã, N7 rẻ mà vẫn chất ở mức giá đó Là rất hợp lý rất đáng tiền, trong khi laptop thì mình để không ít dùng bán cũng tiếc nhưng nhà có pc chơi games rồi, Lúc nào cần laptop thì mua sau chứ để không mất giá 😔
sirkuzin
ĐẠI BÀNG
11 năm
ước j con N7 của e cũng có
bb_72
TÍCH CỰC
11 năm
CẦN MUA N10 :000
Máy thì éo chịu phân phối chính hãng ở VN gì cả, toàn để thương gia làm giá bảo sao ít người mua N10
Con này chắc chắn doanh số thảm hại😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019