Google đã làm cho zoom số của Pixel 3 đẹp gần bằng zoom quang như thế nào

Duy Luân
16/10/2018 21:31Phản hồi: 94
94 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thật là ảo diệu =))
bravemoon177
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hiểu thêm về Zoom số. Thanks!
AI dùng mấy cái hình đẹp có sẵn ghép vào là có hình zoom đẹp ngay!
dikhoa0511
ĐẠI BÀNG
6 năm
"GẦN BẰNG"
Túm cái quần lại là nếu có thêm 1 camera Tele nữa thì chắc chắn là tốt hơn.
quang trọng là máy có người mua không
casperpas
ĐẠI BÀNG
6 năm
album ảnh demo vụ Zoom này của Pixel 3 nè: Examples of Full FOV and Super Res Zoom
kutamitsu
TÍCH CỰC
6 năm
Mình thiết nghĩ nếu google sử dụng công nghệ này trên thiết bị có zoom quang thì sẽ ntn nhỉ
Tú ị
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình tin vào AI của Google. mình đã từng thử cài ứng dụng google camera lên 1 điện thoại khác pixel. kết quả là hình ảnh chụp từ ứng dụng google cho ra chất lượng tốt hơn hẳn. cả về màu sắc lẫn độ chi tiết. Mình cũng đã từng thử tính năng chống rung bằng phần mềm của google. Hiệu quả rõ rệt. hôm trước mình có xem thuật toán của google nội suy luôn cả phần bị mất. cứ như 1 người nghệ sĩ vẽ lại tranh vậy. Mình tin là trong tương lai, google sẽ phổ biến tất cả những nghiên cứu của mình để người dùng phổ thông mhư mình có thể hưởng những lợi ích đó. hình cũ của mình bị ố. mình scan lại, chờ 1 ngày AI của google "vẽ" lại cho mình.
hiện tại mình đanh xài đt androi, có cài ứng dụng chụp, chỉnh sửa và lưu ảnh của google.
samview
TÍCH CỰC
6 năm
Gg bán pixel ko có nhiều, làm ra để tăng số lượng người dùng và phản hồi. Quan trọng trong điều kiện tệ hại mà làm tốt thì sau bán con chip AI do nó thiết kế kèm code nhúng trong đó, gg lại hốt đống tiền từ hệ sinh thái android, ios. Sau nó sẽ ra code nhúng mới cho AI khi xài con zoom, ngày tàn của camera hộ gia đình.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019