Google giảm giá Nexus 4 8GB và 16GB, còn 199 và 249 USD

TDNC
28/8/2013 1:32Phản hồi: 400
Google giảm giá Nexus 4 8GB và 16GB, còn 199 và 249 USD

Có lẽ để chuẩn bị cho đợt ra mắt Nexus 5, Google mới đây vừa chính thức giảm giá cho chiếc Nexus 4 của mình trên cả hai phiên bản 8 và 16 GB tới 100 USD. Giá mới của Nexus 4 8GB là 199 USD (giá cũ 299 USD) và 16GB là 249 USD (giá cũ 349 USD). Ngoài ra người ta còn dự đoán giá bán của chiếc Nexus 5 khi được giới thiệu sẽ là 299 USD, bằng với giá Nexus 4 8GB lúc mới được ra mắt.

Cả hai phiên bản đều đang có sẵn trên Play Store chứ không bị cháy hàng như hồi trước. Nexus 4 sở hữu màn hình 4,7" với kính cường lực Gorilla Glass 2, độ phân giải 1280 x 768 (320 ppi), dùng chip Snapdragon S4 Pro, 2GB RAM, có camera chính 8MP và chạy trên Android 4.2. Xem thêm:
400 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tanbeo213
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ôi cái giá bá đạo thật,còn chần chờ jì nữa,gửi người thân đem về thôi :rolleyes:
Ngon thật đấy
Bị chiếm mất #2 rồi
Kaka0
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ngon quá, giá này bác nào đánh về thì cho em inbox nhá.
vnvn
TÍCH CỰC
11 năm
vì sao cái Play Store đó mãi không hỗ trợ cho Việt nam nhỉ ~~
@M3ga có đại lí phân phối 1 đống rùi đó ko thấy à?? iCenter, Future World, KTC... đồ Google có đi bảo hành được ở VN hông mà nói?! Mình chỉ đơn giản ví dụ thui chứ chả mún gây chiến ở đây!!!
M3ga
CAO CẤP
11 năm
@vinhphucng25 Đại lý phân phối chứ ko phải Appstore chính gốc của Apple. Nói như bạn thì Nexus cũng được phân phối chính hãng ở VN nhưng nó ko trực tiếp từ Google Play
M3ga
CAO CẤP
11 năm
@doinho Chả liên quan j đến vấn đề mình đang nói :|
@M3ga Mình thấy rất liên quan mà 😃
Việt Nam mà có giá này thì mấy thằng như HK Phone dẹp tiệm. 😁
Muốn mua mà sao mua đc giá đó. 😃
@SoGetSu Qua mẽo mua :oops: đụng tới nỗi đau

Sent from my Nexus 4 using Tinhte.vn
@kumperssor Hình như bạn lên Tinh Tế còn thường xuyên hơn mình nữa. Bữa nào rãnh ra đường SH QL22 uống cafe. ;)
Nexus 5 sắp có rồi ae ơi.
Re0
CAO CẤP
11 năm
Giá tốt thật
rẻ quá 😃 mà đâu có ai xách tay zìa cho mình chứ:oops:
VN giờ hết bị phân biệt đối xử ỏ ngoài đời, lại còn thêm ở Tg mạng nữa?
Chán ghê
itzuitinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@8800 Carbon Arte bác nói thì cũng đúng cơ mà nghèo thì lấy tiền đâu ra mà mua. bác có chắc là trong con PC của bác không dùng phần mềm ..... hay windows lậu ko??
itzuitinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@8800 Carbon Arte Em sinh viên nghèo thế nên không biết bác nhà giàu, giá mà vn ai cũng giàu như bác thì ngon quá. rất tiếc là em quote nhầm nhà giàu, mà nhà giàu thì nói kiểu gì cũng được. em cáo lỗi, xin đi ra im lặng
nakun_hung
ĐẠI BÀNG
11 năm
hjx.giá ngon qá.mà chả có ai bên đấy mua hộ được.hjx
dọn đường cho nexus 5
Google chơi dễ bị đập đầu chưa? Mới tậu em nexus 4 cách đây 3 ngày, giờ rớt giá là sao???
@tinthanh25 Mình thì mới bán nexus 4 hôm qua 😁
DtDssE2
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tinthanh25
Nếu bạn mua trực tiếp ở Mỹ thì có thể vào link này để yêu cầu Google trả lại tiền chênh lệch (chỉ áp dụng ai mua giá cũ trong vòng 15 ngày): https://support.google.com/googleplay/contact/nexus_price

Nếu xài thẻ credit thì có thể sử dụng price protection của bank có thể đc lâu hơn: ví dụ Price Rewind của Citi...

Nếu mua ở VN thì chịu thua!!! :p
Hy vọng hàng xtay sẽ down giá.
😆 tốt
Mua về làm luận văn thôi.
klinsi18
ĐẠI BÀNG
11 năm
@chikien2760 Em mua con Q10 về để làm luận văn, kết quả vọc vạch không, chả có được chữ nào. Hic.
giá tốt quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019