Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Google Keep mới giúp bạn note nhanh với menu trực quan hơn

vuhai6
23/7/2015 6:57Phản hồi: 55
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lampd
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hay xài EverNote hơn. Vì mình đồng bộ cả PC và mobile.
Giao diện đẹp và trực quan. Nhưng vẫn thua Evernote ở cái vụ đa nền tảng 😁
Cái này hay đấy mình phải thử mới được
quangttq
ĐẠI BÀNG
9 năm
cái ngu học muôn năm của keep ở chổ view list theo dạng thẻ nhìn rối vô đối. buộc mình phải dùng tag kèm theo colour để quản lý cho dễ nhìn. simplenote cũng nhanh mỗi tội ko chèn image được
Keep rất tuyệt, nếu nó hỗ trợ thêm nền tảng ios và winphone, với thêm nhận bút stylus và nhận dạnh hình vẽ, ký tự giống S-note thì vô đối
Cái này rất hay và đơn giản !

GỒ CHƠI ĐỂU NHÉ ! Cài trên đồ Apple xấu và LAG ! Móa
Kacey
TÍCH CỰC
9 năm
Đang xài Keep và chờ phiên bản cho iOS
Bro nào tư vấn dùng app nào ghi chú bằng hình ảnh tối ưu nhỉ? Cái trình ghi chú của Note4 vẫn ko tiện lợi lắm
E muốn thêm label thì làm thế nào ạ
kingofpain
TÍCH CỰC
9 năm
dùng Samsung thì thực sự không có ứng dụng nào note lẹ, Google Keep luôn là lựa chọn hàng đầu !!
trislr
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đợi mãi cho iOS. hiazzzz
HHHIEP
TÍCH CỰC
9 năm
Cái này có lâu rồi mà. Xài rất khó chịu, giao diện xấu òm. Thua xa Evernote và Note của Apple. Chỉ hi vọng nó được Google đầu tư tốt hơn thôi vì nó tiện khi đồng bộ với tài khoản Google.
dùng google keep thích nhất cái khoản đồng bộ rất nhanh. tiếc là ko có app chinhe chủ cho ios
duyduy2508
TÍCH CỰC
9 năm
Up với chả date.Vẫn chưa có tính năng save hay không save khi viết ghi chú.Sao nó ngu thế.Giả sử ngta paste nhầm thì không discard đc.Vãi Google
Đức Sói
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình cài Keep 3 lần rồi xóa đi. Vì tính năng seach ko thỏa mãn ý mình. Giao diện thô, ko tận dụng được hết không gian màn hình. Ngoài ra mình cunhx dùng vài aap khác. Nhưng thấy Evernote vẫn đỉnh nhất. Kể cả bản Free
xài cái này với Any.do cái nào hơn các bác nhỉ 😁
J4f
TÍCH CỰC
9 năm
Nhìn có vẻ không khác gì so với bản cũ. VN được ưu ái cập nhật sau.
JQK_Át
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tập trung an cỗ đi bác
Mình cũng đang tìm app note cho android có tính năng lưu nội dung, lỡ chẳng may xóa nhầm hay dán nhầm mà ko hồi phục lại được trong Gkeep, bạn nào biết app đó chỉ mình với, tks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019