Google Map cập nhật toàn bộ Đường Xá và Địa điểm cho các thành phố lớn tại Việt Nam

dihuta
21/2/2009 10:6Phản hồi: 131
131 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rất cần khi lưu thông............................
google map tốn tiền GPRS lắm. cẩn thận nha!
mình đang sữ dụng googlemap Gprs mạng viettel ! dùng thuê bao trả trước mỗi lần nó trừ tiền như thế nào ! nó trừ tiền lúc mình truy cập hay là dồn lại vào cuối tháng trả luôn một lần!
Cuongredsun
ĐẠI BÀNG
15 năm
đang chuẩn bị vào Đà Nẵng , nên rất cần 😃 ........
để lại email gửi cho. Up lên diễn đàn lâu quá.
Cho tôi một bản đi, tôi down từ trang của Google map về nhưng cài lên may N81 - 2GB, lần mò mãi cũng chỉ dùng được chức năng kiểm tra xem mình đang đứng ở đâu, và tìm đường kiểu thủ công. Đã thế chỉ dùng được có mấy ngày, bây giờ thì cả chức năng định vị xem mình đang ở đâu cũng tiêu rồi! luongkhiem_qn@yahoo.com. Cảm ơn trước nhé (ngăn cách giữa luongkhiem và qn là cái gạch dưới nhé 😆
trexanhvn
ĐẠI BÀNG
14 năm
google map này không biết có tốn tiền GPRS không nhỉ? nếu không em cái cái. em có GPS nhưng phần mèm thi không có 😔(
Cực tốn đó bạn, tớ nghịch 2-3 phút tìm 1-2 địa điểm + dẫn đường hết hơn Mb rồi 😁 (có 1k thôi)
Bổ ích ! cám ơn bác nhiều ...................😃
nggphong
ĐẠI BÀNG
14 năm
Gmaps chỉ bị tính tiền khi bạn vaò khu vực mới mà nó chưa có hình ảnh để hiển thị thôi, còn nơi nào đã view 1 lần rồi thì không cần đâu bạn. tiền thì không nhiuù lắm, nếu bạn đã chạy demo roi thi coi như nó đã nbạp xong bản đồ rồ! sau đó chỉ việc view vô tư, so bite truy cập dung định vị không đáng đâu bạn ơi....!
ba_by02090
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cũng bình thường thôi, có gì mới đâu, chỉ thêm được một số địa điểm không đáng để quan tâm, còn đường xá ở các tỉnh vẫn còn hạn chế vô cùng.
sao em ko thấy nó chỉ ra đường 1 chiều và 2 chiểu nhỉ?
saoko thay link download dau ca

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019