Google Mobile cho BB nâng cấp với tính năng dò tìm email, danh bạ

niky
15/1/2010 2:51Phản hồi: 13
Google Mobile cho BB nâng cấp với tính năng dò tìm email, danh bạ
Trình ứng dụng tìm kiếm Google Mobile, phiên bản dành cho các máy Blackberry đã được nâng cấp với việc bổ sung thêm 2 tính năng mới là dò tìm danh bạemail.

Tính năng mới bổ sung này cho phép người dùng sử dụng ô tìm kiếm thông thường trong ứng dụng để dò tìm các số điện thoại, email, địa chỉ... trong danh bạ đã lưu trữ trên máy trước đó. Ứng dụng được tích hợp khả năng đáp ứng tức thì nên ngay khi người dùng đánh các ký tự vào ô tìm kiếm thì kết quả sẽ được hiển thị ngay bên dưới. Người dùng vẫn có thể sử dụng chức năng tìm kiếm qua giọng nói trên phiên bản nâng cấp này.

Ngoài ra, phiên bản nâng cấp mới này còn cải thiện khả năng sử dụng Wifi để kết nối cũng như người dùng có thể bật/tắt các tính năng mới tùy theo ý muốn. Tính năng dò tìm danh bạ cung cấp cho các máy Blackberry sử dụng OS 4.2 trở lên, còn tính năng dò tìm email chỉ cung cấp cho các máy có OS phiên bản 4.5 trở lên. Các bạn quan tâm có thể tải trực tiếp thông qua trìnhh duyệt trên Blackberry tại: http://m.google.com

Nguồn: Google Blog
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

whoissu
ĐẠI BÀNG
14 năm
Quá tuyệt vời....nhưng cũng chẳng để làm gì. BB sài bình thường cũng searth db vô tư
ủng hộ nào.....................he he,thank 1 phát động viên
Thế này thì danh bạ giống Android, cũng hay đấy chứ. Danh bạ trên BB và trên Google của tôi là 2 bản khác nhau, lúc nào tìm không ra trên BB sẽ search bằng Gg
Zậy mình xài BB cùi bắp không có cửa sữ dụng tính năng mới gồi bạn ui ........
Cái này mình cũng dùng,thấy rất hay và vui vui
em thấy chức năng này chỉ là có thêm thôi
vì BB đã có sẵn rồi mà
hì hì
tính năng này thì trong hầu hết các máy s60v3 đề có rồi
vậy là bb vẫ chậm hơn rồi đó
ihtw
ĐẠI BÀNG
14 năm
đã hoàn toàn hài lòng với chức năng search danh bạ của BB 😁
tải về bằng cách nào vậy các bác.máy of mình đã cài google mobile app rồi nhưng ko biết nâng cấp bằng cách nào.hiện tại chỉ sử dụng dc 4 icon mail,map,news,reader chứ ko thấy icon danh bạ?
rất hay,mình đã cài cho em Blackberry của mình rùi,cảm ơn bạn
thingal
ĐẠI BÀNG
14 năm
xin lỗi nếu ko đúng,nhưng mình vào trang đó trên bb9700 =wifi thì nó ko cho đăng ký với lãnh thổ VN,vậy làm cách nào để có acc gmail for mobile
Tích hợp trong browers rồi 😁:D:D:D:
Mình thì chả thấy nó có tác dụng gì cả. Cài vào chỉ tốn chỗ thôi. Vào Browser đã có tìm kiếm google rồi, danh bạ tin nhắn các thứ cũng có sẵn công cụ search của BB rồi. Chả cần nhiều kiểu tìm kiếm làm gì!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019