[Google Nexus 7] Tổng hợp Game Hot Tegra 3 cho Nexus 7

cellphone_uk
23/7/2012 17:49Phản hồi: 135
135 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em chơi wild blood mà lúc khởi động toàn bị văng ra ko ah bác nào giúp e với.
Bác vào đây mà down này.bản chuẩn luôn. http://tiengmede.wordpress.com/?s=wild
ai bik tại sao mình cài nfs hotpursuit dc rồi nhưng vào chơi mà khởi động thì nó ở mãi thế này @@ làm sao giải quyết đây
@sihieu93 android cài games khổ vl ++; mà N7 phổ thông thế mà kiếm games khó vãi đua xe chỉ có bản A6 là chơi luột thôi A7 cũng lag hix
handsomedn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@bomduc Mình cài trò này cu con chơi ầm ầm, có bị gì đâu nhỉ, bắt cướp, chạy trốn cớm vô tư...
@handsomedn lúc mới bắt đầu vào game bạn làm sao chơi đc. mình vào thì có mình chiếc xe cảnh sát đó thôi @@
sirkuzin
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sihieu93 sao bác k tải nfs Most Wanted ý chơi hay hơn bản này nhiều. Cài apk r dow data bằng wifi là chuẩn luôn
@sirkuzin mình chơi cả 3 game luôn . đã cài đc . nhưng bản này đúng là chán thiệt . xe xấu quá . del rồi 😁
https://tiengmede.wordpress.com/category/game-cho-android/
ban vao day ma down. chi so ko choi het dc thoi chu thieu quai gi. a7 minh dang choi day nay co sao dau.
sr vi may hong vietkey
link die hết rồi cellphone ôi
Up thêm đi bạn oi...!

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn
sign,toan` game hay
Shadow gun vào là báo không kết nối được với áy chủ, trong khi máy mình wifi vẫn ngon lành ?
help me
6.[Game - Nhập vai, đi cảnh] Final Fantasy III
Link die rồi kìa
Bạn ơi cài game như nào hướng dẫn mình đc ko . Mình down mấy file .apk r mà ko biết làm cách nào nó hiển thị bên trong để cài
bác chủ thớt xem thế nào chứ game Modern Combat 3 ko tương thíc với ẻm nexus 7 4G LTE là sao? giải thíc dùm em mấy ^_^ dowload mất nửa ngày đấy bác ơi 😃 help

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019