Google phát hành bộ API nhận dạng comment troll không có lợi cho cộng đồng

Duy Luân
23/2/2017 22:17Phản hồi: 91
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dangtu4444
TÍCH CỰC
7 năm
EM CHỈ MUỐN CÓ CÁI HÀM NÀO MÀ KHÔNG LÀM CÁC MOD TINHTE BỊ SAI CHÍNH TẢ KHI VIẾT BÀI THÔI 😁:D:D:D:D
ctthou
TÍCH CỰC
7 năm
Mang sang voz đấu với đám tổ lái bên đó. Nếu được thì thành công trên toàn thế giới.
aijin
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chẳng biết google làm ăn kiểu gì tự nhiên khóa mất tài khoản Youtube của mình lại ..............
tinhte mà có bộ này thì thằng @luanth@Apple Haters 2.01 bị ban không biết bao nhiêu lần ha ha ha
Nhân tiện đang đúng chủ đề thì hno anh @sonlazio có nói là nếu thấy ai có dấu hiệu kích động gây war thì report và a sẽ xử lý . Vậy nếu a có chút tg rảnh thì mời a vào đọc thớt này , rất nhiều gương mặt thân quen đang nổ bô hơi bị to đấy . Cho chúng tôi xem lời nói của lãnh đạo có uy tín ko nào , hay lại như mấy ông ở xứ nào đó 😁
@zipder mình report đc 2 thằng hung hãn nhất topic này rồi 😃
google nên học tinhte, những từ ngữ liên quan chính trị (Cấm) liên quan Đãng (Cấm), liên quan tinhte (cấm), liên quan cu hiệp (cấm)
con người ko còn tự do, thiết quân luật sẽ lập ra. :mad:
tucammoi
TÍCH CỰC
7 năm
ai cũng biết đây là chính sách ngu dân của bọn GG, ko chỉ trích thì sao biết sai mà sửa hả thằng đầu bò.
@tucammoi Tự do phán bác để xây dựng là điều tốt nhưng nếu lọi dung để nói xấu chúi rủa kẻ khác là tự do quá đà... tự do cũng cần có ý thức để không xâm phạm đến tự do của người khác...
Tuỳ theo trinh độ tự do đc hiểu và xử dụng như thế nào...cho đúng ...đó mơi là tinh tế
@TsanHoang
Tôi đồng ý với ý kiến của bác
tucammoi
TÍCH CỰC
7 năm
@TsanHoang mấy thằng đầu bò ở VN nói bt nó có nghe ko? chửi nó còn ko nghe chứ ở đó lo quá lố.
@tucammoi Mấy thằng đó thì xem như hệ gia cầm rôì, đừng quan tâm tơí để khỏi bực mình....😔
cm troll mới vui mình chỉ thích đọc nó rất thông minh và hài hước đặc biệt là những cm phải đọc kỹ mới nhận ra đang troll
AHBP =))))
Haizzzzzzz
Anh hùng bàn phím, "cái miệng hại cái thân" đây lày "cái tay hại cái thân"

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019