Google phát hành ứng dụng Google Lens độc lập

quancayda
5/6/2018 16:12Phản hồi: 117
117 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

linuxe8
TÍCH CỰC
6 năm
Xác nhận SS S7 2 năm tuội phà phà
Note8 không dùng được. Nó báo ống kính không có sẵn. Mịa choa nó không dùng được mà cho tải chi vậy trời? Nhưng có thể chạy được khi chuyển sang tiếng Ạnh Google bắt đầu cà chớn rồi đó. Nhưng không sao cho qua vì note8 có bixby thần thánh trời đánh mà. Chả quan tâm từ khi mua về khóa nó luôn. Máy ngon lành ít hao pin hơn nhiều. Heheheheheh
cocacola9391
ĐẠI BÀNG
6 năm
@pond1597 Bác chuyển ngôn ngữ mặc định máy sang tiếng anh rồi mở app là đc, sau đó chuyển sang lại tv bthường
Xác nhận Nokia 8 xài ngon nhé các mem 😃
@hungnvpro Bạn lên 8.0.1 mới nhất thử chưa?
"Google ống kính không có sẵn" ~~
@nhimc0n Chuyển sang tiếng Anh rồi thử xem (cài đặt ngôn ngữ đấy). hehehehehe
@pond1597 không được 😔
Xiaomi Mi A1 Hỗ trợ nhé!!!!
tuananhhd88
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình thấy ngay trong ứng dụng Google trên android cũng hỗ trợ rồi mà nhỉ.

Phải cái nàu không anh em?
@manchirua He nó đó. Tải về được nhưng cũng đừng vội mừng vì nó sẽ có thể không chạy . Lý do là google quên gắn cái..... ống kính vộ (Chuyen qua tieng Anh thi ok ). Từ từ chờ đợi thế nào cũng có thôi. Heheheheheheh
@manchirua Nhìn comment với rate chán luôn 😆)
@pond1597 Chạy bình thường bạn ơi, máy mình chạy Android One
tdloc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nokia 7 plus được hỗ trợ bác ơi 😁
@tdloc Mừng quá hả bạn. Biết bao người máy xịn đắt tiền mà chỉ cài được rồi đọc được 1 dòng chữ Tiếng Việt hẵng hoi nhưng không dùng được. Mún dùng thì chuyển sang tiến Ăng-lê mới được. Đây có thể nói là Google bắt đầu cẩu thả và nhếch nhác rồi đấy. Thường thì các app không tương thích hoặc chưa ổn định trên thiết bị đó nó sẽ không cho tải về. Muốn thì tải nguồn khác về cài vô máy và có thể chạy ok. Nhưng bây giờ làm ăn thế thì chán thật. Heheheheheeh
nhatquang_fx
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tdloc Sao cái No7+ của mình nó tự cài luôn hồi nào không biết luôn, tắt cái "tự cài" này như thế nào vậy bạn?
tdloc
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nhatquang_fx Bác vào Settings của Play store có phần Auto update đó lựa chọn tắt Auto update đi là được
tdloc
ĐẠI BÀNG
6 năm
@pond1597 Chắc có lẽ nó chưa hỗ trợ tiếng Việt, mình dùng tiếng Anh thấy chạy ngon lắm
jacksparrbin
ĐẠI BÀNG
6 năm
không biết bao giờ ios mới có nhỉ
2,5 sao 😁
Mở ra mà chỉ vài máy dùng dc thoi à, hài voãi. Pixel thì dc tích hợp lâu rồi, xài cũng hay vồn.
Ganoipho6
TÍCH CỰC
6 năm
Yêu r :v . tiện lắm các bác ạ
Có sẵn trên google pixel rồi
@phamdungitc Bác rãnh thật Pixel nói chi. Người ta đưa cái Tít to đùng là Độc lập mà . Đọc kỹ rồi hãng phát biểu nha bạn. heheheheheeh
resized3922068127090168528.png Đã test.
Xác nhận ngon lành trên Huawei P10 plus.
vitunet
TÍCH CỰC
6 năm
LG V20, tìm thấy trong Play Store luôn
Note 8 SSVN cài được nhưng ko dùng được, báo lỗi: "Google ống kính ko có sẵn"
Phải làm sao đây ae? M ko thích cài .apk
@Mr Special One Chờ nó ra bản fix bug thôi
@Mr Special One Nghe nói đổi sang tiếng Anh xài được đó bạn, check thử xem.
@idontknow19987 M đã update 2 lần nó đều báo: "Cảm ơn b đã cập nhật, GLens sẽ có sẵn vào ngày hôm sau" nhưng đến bây h vẫn ko dùng dc. Chán
@quancayda Vậy ah, để m thử xem. Tks b!
@quancayda Ko dc b ơi, m đã đổi ngôn ngữ, gỡ ra cài lại các kiểu vẫn ko dc. Chắc phải chờ bản update tiếp theo rồi
TaKaMuRo
TÍCH CỰC
6 năm
Chắc giống Bixby Vision nhỉ?
Mọi người có Bixby Vision thử chia sẻ các trường hợp hữu ích xem?
Mình có mấy lần thử chĩa vào logo một số thương hiệu, định xem có tìm ra thông tin về thương hiệu đó không nhưng nó toàn ra những cái gì gì chẳng liên quan
Hầu như các dòng Sony từ X trở lên đều hỗ trợ, mới tải hôm qua cho XZ1 vs X Performance đều ngon lành. Các bác xài Sony tải vi vu nhé.
redmi 5 không xài được 😁
nguyendq0607
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sony XA Ultra không được hỗ trợ, buồn vại 😔(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119