Google Pixel 2 và Pixel 2 XL: thiết kế mới, bóp viền, bỏ jack 3,5mm, 98 điểm DxO Mobile!

Duy Luân
4/10/2017 17:0Phản hồi: 405
405 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mấy thánh Tinh tế thích nhìn đít điện thoại xong chê Samsung khoan lỗ lệch đâu rồi nhỉ, vào khen Pixel mới đi chứ! Đít em nó chỉ có mỗi cái lỗ USB-C nằm chính giữa, còn lại trơn tru nhẵn nhụi đẹp chưa kìa [emoji23]

Sent from my ASUS_Z017D using Tapatalk
tigergaoz
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lưng hơi xấu nhưng lắp ốp vào là ok. Con máy này hứa hẹn hiệu năng vô đối.
Vo_manh
TÍCH CỰC
7 năm
@tigergaoz Dùng mượt mà thôi bạn ơi. Chứ chấm hiệu năng thì cũng tầm tầm như nhau thôi.
Sam vào kêu a gg đừng bỏ 3.5 đi... ko mai Sam lại bỏ 3.5 thì biết ăn nói sao với apple nữa
Đá khéo sheeple vụ thông báo Storage full 😁
chưa được xài nên cũng éo có đáng giá gì cả nhưng phải công nhận là xấu cả con pixel 1 vs pixel 2 này đều xấu thật thấy con 6p vẫn đẹp nhât
baoviet3010
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thông báo Storage Full "như" iOS nữa mới chịu.
Ngon quá, nếu 1 cam mà có thể làm tốt như những gì App vs SS làm với 2 cam thì chả khác gì cười vào mặt 2 anh đại ah?
đẹp quá tiếc mong là Google sẽ mang máy về VN bán chính hãng
Hùng Levis
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn phím nguồn màu mè như đồ chơi ấy
lúc trước iphone 7 cũng bỏ jack tụi android kéo vào khóc mướn ầm ầm nào là hút máu người dùng để bán phụ kiện ,ko vừa sạc vừa nghe...giờ tự vã vào mồm mình rồi nhé .
@vo khanh tan Có mấy đứa ngu như vầy hèn chi Apple giàu ghê.
@ghostkinglee Đúng rồi apple giàu quá hèn chi ai cũng bắt chước cũng đi hút máu lũ ngu như m đó . Nói phải biết uốn lưỡi chửi người khác mà ko bik nhìn lại cái ngu dốt của mình .
istupid_nq
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vo khanh tan N g u
Đáng hóng 😁
Giờ có thêm lựa chọn cho combo 1 gạch Nokia + 1 pocket-pc của mình :D
.Ma Lem.
ĐẠI BÀNG
7 năm
Quả đá xoáy iPhone bộ nhớ đầy thâm vcc 😁
lamtd
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lên đây toàn thấy mấy thánh cuồng đt của mình rồi chửi nhau xa xả 😆, sao thấy tội nghiệp họ ghê!!!!!!!
kietaven
ĐẠI BÀNG
7 năm
híc,giá lại cao chót vót nhỉ. Dạo này vừa đua công nghệ camera,vừa đua giá nữa.hiezza,rất muốn xài thử 1 cái pixel có lẽ ...bỏ thôi
legiang610
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhìn như điện thoại đồ chơi ấy nhỉ, ko thấy vẻ đẹp tinh tế sang chảnh nào ở thiết kế này cả
Nhớ đọc bài báo có nói: Một khi Apple đã quyết làm cái gì, sẽ tạo ra xu hướng, ảnh hưởng đến làng smartphone.
NoSheeple
TÍCH CỰC
7 năm
nhìn như cây kem, phải đặt tên là gôgle ice cream
KimKim12
ĐẠI BÀNG
6 năm
giá mà nó bé bé xinh xinh thì tốt 😆))
chụp ảnh quay phim ok rồi, nếu nghe nhạc qua tai nghe hay như sony để e bỏ luôn sony cho rồi, bác nào dùng rồi cho e ý kiến ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019