Google thử nghiệm dùng phiên bản di động của các website để xếp hạng

Duy Luân
6/11/2016 23:23Phản hồi: 54
54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

may mà đánh giá bằng giao diện mobile chứ không thì ko biết tinhte của chúng ta sẽ đi đâu về đâu :v
Cái tớ tô đỏ là không có nhé bạn. Nếu chỉ đang nói đến Responsive (dùng CSS để hiển thị hay không hiển thị một nội dung nào đó) thì nó vẫn load đầy đủ như bản desktop nhé bạn. Vẫn chiếm băng thông và dung lượng như thường nhé.

Tối ưu cho màn hình hiển thị thì đúng hơn.

vietprowap
TÍCH CỰC
7 năm
Tinh Tế chỉ thử nghiệm giao diện di động cho desktop thôi mà :v
Tụi ad tinhte làm cái giao diện ngu thật
Bị complain nhiều vẫn ko chịu sửa
Phiên bản di động chính là phiên bản desktop, responsive mode thôi nên nội dung đâu có khác. Chỉ mấy site chạy mobile riêng thì bị thôi.
Prince23
TÍCH CỰC
7 năm
Anh duyluan xai Xz ah. Cho em hỏi khĩ xem hình Zx có phải load render thì hình voíw video moí nét ko ah
Các bác vào profile xem hộ web em kái coi có hợp ý các bác ko để em biết đường mà đi nào 😃
Mình thì mặc định phóng to thôi : tinhte.jpg
Trang của em như này chắc đc duyệt nhỉ !!
khoahochd.com
@trinhvandat Cũng ổn đó anh 😁 Test trên màn hình iphone 5 :p
Screenshot (1).png
Các anh chị em có trang bán hàng đổ tiền vô xây dựng lại để các site nó "responsive" đi là vừa, đừng để mình mất hút trên bảng xếp hạng 😁:D
Cái này lâu rồi, giờ site nào mà không tương thích di động là google nó "lườm lườm" ngay :rolleyes::rolleyes:
thangemar
ĐẠI BÀNG
7 năm
@suzukiviva115 Trước đây là Google đã có ý rồi,nhưng lúc đó còn "tha",giờ làm gắt hơn.
QuanPhamKT
TÍCH CỰC
7 năm
Thế này thì càng ngon và google lại càng tiến xa. Nếu google quét luôn dữ liệu tìm kiếm ẩn danh và deepweb nữa thì là trùm
QuanPhamKT
TÍCH CỰC
7 năm
Có những cái mà giao diện di động ko thể so đc desktop. Mất quảng cáo nhiều hơn, nhiều thành phần khác của web bị mất khi sang mobile
anpt89
ĐẠI BÀNG
7 năm
đẹp cỡ nào cũng ko bằng dao giện của xvideos.com
Mỗi lần bấm vào hình xem ảnh to thì nó được như thế này.

nodame_chan
ĐẠI BÀNG
7 năm
e thấy giao diện mới của TT phù hợp vs mobile và laptop hơn cả, của e 15,6" nên nhìn vẫn ngon. Còn trên màn > 20" thì mấy bác zoom vào cho dễ nhìn
Đáng lẽ ông lớn phải làm điều này sớm hơn, Mobile marketing đã bùng nổ từ 2 năm trước​
xét nét quá bác à, tui thấy ông viễn thông a cũng có đi cứu trợ miền Trung mà. việc từ thiện không thể nói vào đây đuuợc., quảng cáo thì vẫn phải quảng cáo th6oi, có người mua thì người ta mới có tiền lời đi cứu trợ được chứ. ===> đây là ý kiến riêng của mình thấy,
xét nét quá bác à, tui thấy ông viễn thông a cũng có đi cứu trợ miền Trung mà. việc từ thiện không thể nói vào đây đuuợc., quảng cáo thì vẫn phải quảng cáo th6oi, có người mua thì người ta mới có tiền lời đi cứu trợ được chứ. ===> đây là ý kiến riêng của mình thấy,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019