Góp ý app Tinh tế 8.0

Duy Luân
12/4/2019 12:48Phản hồi: 3.186
3.186 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

.Gù.
TÍCH CỰC
5 năm
Hiển thị thông tin trang chủ còn rồi loạn lắm. thay vì đưa tin mới là lên top thì nên chọn chủ đề nhìu người theo dõi hoặc comment lên top
@qwert123451 trang chủ là trang mình kiểm soát mà 😁 còn như cái bạn nói thì nó bên tab Bài mới ấy
ntngoc1088
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quá chậm.
Marion1212
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bác Luân ơi có lỗi khá nghiêm trọng trên iphone Xr lẫn ipad pro 11 (e ko có các dòng khác nên ko biết)
Khi đang đọc 1 bài có nhiều hình mà bấm vào 1 hình là freeze app luôn, chỉ có thể force close rồi mở lại. Lỗi này nó đi đôi với lỗi khi đang lướt bài viết mà chạm trúng hình dù chưa nhấc tay ra nó vẫn mở hình lên, thành ra cực khó chịu.
@Marion1212 Để mình check thêm nha, bữa h chưa bị
Marion1212
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Duy Luân Hình như a bỏ cái tính năng tương tự như instant article của facebook r ạ? E nhớ mấy phiên bản cũ vẫn có, bấm vào bài phát là ra ngay luôn, giờ bấm bài nào cũng phải chờ nó load á
ước gì bấm vào nút đăng cái phần mềm nó nhảy phát nhanh như fb nhỉ
hohoangduy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hình load đạt giải rùa vàng luôn team
tohaitrieu
TÍCH CỰC
5 năm
Khi chuyển iPad từ ngang sang dọc
@tohaitrieu uh chưa tối ưu được cái này huhu, chưa có thời gian để là,
Mình có dark theme không chế
@nguyenvietkhuong có, bản 8.2 nha
bumbum2018
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hi Mod, App tinhte phiên bản 8.1.1.5 dạo này load nội dung chậm quá mất tầm 3-5 giây mới hiển thị 1st page. Không biết mỗi mình bị hay các mem khác cũng vậy?
@bumbum2018 chắc do máy hoặc mạng, bạn thử lại với 3G xem có bị không bạn
Ứng dụng load lâu hơn dùng trình duyệt, thỉnh thoảng xòn bị cash nữa. Mình đang dùng iphone 6 ios12
Mình đang dùng app Tinhte ver 8.1.1.5 trên S10+, bị crash liên tục khi dùng. Máy có hiện tượng nóng.
betxinh
CAO CẤP
5 năm
Thời gian làm mới tin bài chậm quá ạ
@betxinh bài ra trang chủ thì phải có thời gian làm chứ bạn 😁 bạn muốn nhanh có thể qua tab Bài mới, bài của anh em Tinh tế post nhiều lắm
Phần Xe theo mình nên tách làm 2 lọai ôtô và xe 2 bánh,, vì các bài viết về ô tô và xe 2 bánh lẫn lộn hơi khó tìm bài đọc
Phần tin nhắn mình không xóa tin nhắn được, avatar không đổi được, mình xài Adroid
Có thể thêm tính năng gọi cho các thành viên tỉnh tế không ạ, vì dù gì cũng là mạng xã hội em nghĩ có tính năng gọi cũng vui
@Nhân Nguyễn 166 App đang dùng cứ bị thoát hẵn, hoặc bị dis bài đang đọc và load về trang chủ! mình dùng xiaomi và s9+ cũng bị
Star Alone
ĐẠI BÀNG
5 năm
Lỗi không xem được video trên app
Mình nghĩ nên có dark mode
Lêlâm_nb
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thêm phần xoá tin nhắn
Sao cái nút Back không quay về được ?

Xu hướng

Bài mới