Góp ý app Tinh tế 8.0

Duy Luân
12/4/2019 12:48Phản hồi: 3.186
3.186 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

BongHoaSen
ĐẠI BÀNG
5 năm
Máy học cần dậy lại mod ơi
Ko thấy dark mode trong cài đặt Luân ơi
gis
TÍCH CỰC
5 năm
Có trò bắt đổi điểm thưởng lấy Dark Mode ah. Phúc!
huạnkl
ĐẠI BÀNG
5 năm
Huawei p20pro 9.0 lỗi tự động thoát ra màn hình chính khi lướt xem tin ở màn hình chính khi vào app tinhte
sunger
TÍCH CỰC
5 năm
Mới cập nhật bản 8.2.0 bị bật ứng dụng liên tục. Mình dùng nokia 8.1 andori 9. Thi thoảng tự báo lỗi đóng ứng dụng hoặc ứng dụng tự văng ra.
Micky2906
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mỗi lần update là phải đăng nhập lại. Quá bất tiện. Lại còn chiêu trò dake mode để lấy sdt người dùng nữa, định bán info id chăng?
Mình không xác thực được số điện thoại mod ơi
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
vùa thử download app dùng thử 5', máy nóng phừng phừng -_- debug xem cái gì ngốn pin quá ad ơi, đọc tin tức thôi mà background chạy j vậy?! Chưa kể dùng lag, UI lỗi thường xuyên: bình luận xong bàn phím mất nhưng view comment để nguyên vị trí k hạ, bình luận mới nhát lại để cuối rất khó theo dõi, chỉnh sửa bình luận ấn vào lỗi UI thoát ra vào lại mới được,... Tóm lại là ông nào code app này quá kém 😔 sinh viên hả ad?!
@Th3M4sk Chắc đơn giản 😃
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thiennguyen2824 k chỉ em chê mà phần lớn anh em chê app nhé bác, hỏi xem mấy người dùng hay xoá hết. Bác có code app này không?! Nếu có thì code cẩn thận lại đi nha, em nói thẳng luôn em cũng là dev, chứ em k chê xàm mà k làm được đâu 😃 em code app này bảo đơn giản là đơn giản nhé
@Th3M4sk Mình cũng là dev nhưng mình ko code app này. Nhưng mình cũng thấy app này khá phức tạp đấy ko đơn giản như bác nghĩ. Btw bác nghĩ đơn giản thì cứ nghĩ đơn giản thôi. Làm gì căng lên thế bác 😁
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thiennguyen2824 vâng tại em cứ hay bị máu nóng lên não khi thấy app k vừa ý 😔 xin lỗi bác vì cmt hơi quá. Chả lẽ cmt ad để xin chân free sửa app lại dùng đỡ khoa chịu
gis
TÍCH CỰC
5 năm
Tóm lại tạm thời uninstall cho đến khi làm ăn nghiêm túc, tử tế!
KMIL307
TÍCH CỰC
5 năm
iphone 6s - 12.3.1 . Sau khi nhấn nút "Đăng" thì app đơ mất vài giây, comment lên khá chậm, nút quay lại cũng phải ấn 2-3 lần mới có phản hồi. Mong ad fix sớm m.
toando0612
ĐẠI BÀNG
5 năm
+ iPhone XS Max
+ 13.0 dev beta 6
+ từ Home vào notification list thì bị loop noti. Giả sử có 1 cái noti trong list, vuốt trái qua phải để quay lại, vào lại list( icon cái chuông) thì bị duplicate
toando0612
ĐẠI BÀNG
5 năm
@toando0612 hình
toando0612
ĐẠI BÀNG
5 năm
@toando0612 à 1 lỗi khác mặt dù đc chọn video để up lên comment, video ko đc insert nhưng ko báo lỗi
ubuntu8.10
TÍCH CỰC
5 năm
Lúc nào vô load hình rất chậm. S9+ android 9.
QuyetCX
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ip 6s. iOS 12.4 . Em thấy bản 8.2 dùng không mượt mà như bản trước, bình luận thì đơ app luôn không biết đã bình luộn được chưa. Thỉnh thoảng chỉ có thể vuốt lên xuống không thao tác được gì khác
Hà Link 08
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giờ trên app chưa update được thông tin cá nhân ạ? Mình muốn đổi thông tin tài khoản trên app mà ko được :-ss
Bố tròn như vậy không đẹp. Giống ông nhập của safari đẹp hơn
Lên 8.2.1.1 vẫn bị văng trên Note 9 Luân ơi
Mới cập nhật mới xài thấy nhanh hơn, đẹp hơn nhiều rồi!
Trên Android phone khi comment hay bị nhảy ra. Zenfone 6z. Android 9.
Làm ơn cho thêm phần font size vô Setting để tui chỉnh chữ bự bự ra chút. Già rồi mắt kém =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019