Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Góp ý app Tinh tế 8.0

Duy Luân
12/4/2019 12:48Phản hồi: 3.186
3.186 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tăng kích thước chữ lên đi. Yếu cầu hoài sao ko làm vậy. Chắc mí mod chả bao giờ đọc nhỉ?
@pond1597 Sẽ sớm update nha, đang kẹt mấy cái khác nên chưa tới được nó huhu
mod nên cho nút back ở góc dưới bên trái. như v dễ thao tác hơn. chứ đang đọc tin 1 tay mà muốn quay về lại phải lấy tay còn lại back. trong khi tay còn lại thì đang bận... 😁
@chihieupham Bạn vuốt từ cạnh màn hình vào là được đó. iOS có rồi, còn Android thì đợi Android 10 nha :v
C system
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tinh tế làm sao để thay tên đơn gian hơn. Vì xin cho mỗi lần cần đổi tên mất tz quá.
@CFY-JACKHUYNH tên là thứ định danh, nên không thể thay đổi đơn giản được bạn ơi
Nút quay lại < (back) quá khó bấm trên iphone. Bấm vài lần muốn lủng màn hình mới được.
Sao tinh tế không cho chỉnh phông chữ để người có tuổi dễ đọc hơn
bấm thông báo thích hoặc có người trích dẫn sao không tự cuộn đến comemt như web?
@supermanktqd Có chứ, chờ xíu nó scroll xuống tự động cho bạn luôn
KhuyênLA
ĐẠI BÀNG
4 năm
Vsmart Live + VOS 2.5 + đống ứng dụng đột ngột
Máy mình 7plus nhưng khi cuộn xem nội dung không được mượt,
spy179
TÍCH CỰC
4 năm
Xiaomi Note 4X
Android 7 (MIUI 11)
Lỗi không lưu bookmark bài viết được. Mình bấm lưu bookmark, rồi vào mục lưu trữ không có gì
@spy179 Kì vậy ta, giờ bạn vào check giúp mình xem nó có còn xuất hiện không bạn
spy179
TÍCH CỰC
4 năm
@Duy Luân Hết bị rồi nha
spy179
TÍCH CỰC
4 năm
@Duy Luân Mình nhầm, chỉ lưu bookmark những bài viết từ khoảng năm 2019 thì được, còn trước đó năm 2018 về trước thì không hiển thị trên mục cá nhân.
Xiaomi Mimix 2s
Adndroi 10

Lỗi bấm tag link bit.ly từ app k chạy.
Trên trình duyệt mobile và pc bình thường
@ongdung1986 này do link của bạn là http, sửa thành https nhé. Android không cho load link http từ Android 9 😁
@Duy Luân Ok bác. Như vậy bit.ly hơi chậm cập nhật bác nhỉ?
Em viết stt lên rồi. Mà giờ em không biết vào chỗ nào để xem lại stt của mình đã viết
sonor1981
ĐẠI BÀNG
4 năm
Gần đây mình rất ghét mở app tinhte vì load hình quá chậm, ko hiểu tại sao sự cố này xảy ra đã lâu mà các bạn không khắc phục được.
huuquangdz
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bản mới thường xuyên bị restart lại app
Ipab air 12.4 . Nếu mở app tinh tế từ màn hình ngang thì khi xoay dọc lại sẽ gặp hiện tượng chữ chồng lên ảnh. Phải thoát app vô lại bằng cách để dọc thì chữ lại bình thường, vấn đề phát sinh tiếp, mình quay ngang máy thì sẽ gặp hiện tượng chữ và hình vẫn nhỏ như lúc mình để máy đứng
nhanaptx
ĐẠI BÀNG
4 năm
Luân ơi, máy mình htc u11 android 9, xem nội dung khác bình thường, khi xem bài có nhiều ảnh là nó lag.. Có phải tại android k
tichuot215
TÍCH CỰC
4 năm
Vì một tinh tế phát triển, xạo đó, vì rewards thôi
hanhvn68
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chữ bé hơn dùng trình duyệt. Khó đọc. Cảm giác không sướng bằng trình duyệt
Cứ mỗi lần có tin nhắn thông báo về, bấm vào là bị đơ luôn phải xoá ứng dụng mở lại bình thường
trimtri
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chữ hơi lớn và đậm. Nhỏ và mảnh hơn xíu thì dễ đọc
A Luân ơi, cái phần thông báo hơi lỗi một tí

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119