Góp ý app Tinh tế 8.0

Duy Luân
12/4/2019 12:48Phản hồi: 3.186
3.186 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cứ mỗi lần viết bài mới là bàn phím che mất nội dung, không cuộn bài xuống được mod ơi. Android 10, bàn phím labankey, máy Sam nhé
Admin ơi. Sao lúc mình vào diễn đàn để upload 1 tấm ảnh. Máy mình cứ đơ đơ và chậm lắm.
Hi mod, mình đang dùng iphone 7plus, tay mình ko to lắm nhưng khi bấm nút “<“ ở góc trên cùng bên trái thì hay nhấn nhầm vào avata. Ko biết có bạn nào cũng bị như mình ko
Khi mình lướt My Feed, bấm vào 1 bài bất kì rồi bấm back thì My Feed bị load lại từ đầu, không biết mọi người có gặp trường hợp tương tự không?
Nếu có, mình hy vọng các bạn có thể chỉnh lại để khi back thì sẽ không bị load từ đầu nữa (để đỡ phải scroll xuống, mất thời gian).
Cảm ơn các bạn làm app nhé !!!
@agraeltin Ngoài ra, trên My Feed, mình còn bị thấy các bài đăng bị lặp lại như trong hình
@Duy Luân Phần comment khi lướt ko được mượt như khi lướt ở ngoài trang chủ, có cảm giác hơi giật giật. Thêm nữa, mấy ảnh thumbnail trong bài viết bị giãn cách quá xa
sodeep_1411
ĐẠI BÀNG
4 năm
undefined... Admin xem xét nên fix chỗ này đi nhìn cho nó chuyên nghiệp
sodeep_1411
ĐẠI BÀNG
4 năm
Click vào notification được push trên iPhone 7 Plus thì app mở loading liên tục. Đóng app mở lại ok bt lại
tranphi1999
ĐẠI BÀNG
4 năm
Dạo này vô app cứ bị đơ
doyouknow94
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đăng ảnh newfeed ấn vào xem cứ bị crash nhé, xem của người khác thì không sao.
Trituong
ĐẠI BÀNG
4 năm
Các bác nên tạo app có font chữ có thể điều chỉnh lớn nhỏ cho những người lớn tuổi thì tuyệt vời.
cục gạch
ĐẠI BÀNG
4 năm
tôi dùng máy nokia 7 plus . sài ứng dụng tinh tế mà lần nào mở ứng dụng cũng bị báo có phiên bản mới yêu cầu up lên . trong khi đang sài phiên bản mới nhất . gây khó chịu . khi sài android 9 cũng bị . sau khi lên android 10 vẫn bị như vậy . mong sớm cập nhật sửa lỗi đó . cảm ơn.
Trung_ND.hd
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình dùng Iphone 6 nhưng thường xuyên vị out đột ngột. App chạy giật và lag mặc dù khôg chạy thêm chương trình gì khác
thierry
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ko ổn, dark mode mà đi dùng với palette màu xanh biển kiểu này nhìn ghê quá
OTP ko tự nhập vào thậm chí ko tự xác thực khi nhập đủ 6 số mà phải bấm button
ntnk1984
TÍCH CỰC
4 năm
Lúc update version nên hiện progress bar
App Tinh Tế bị lỗi hiển thị link, sau khi hiển thị link thì hiện một khoảng trống khá dài, phải kéo xuống rất lâu mới đến đoạn tiếp theo.
Redmi 7 (MIUI 11.0.2 - Android 9)
nguyenmanhnl
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cái này hiện suốt vậy, có bản cập nhật nào đâu mà hiện
Dien Le
ĐẠI BÀNG
4 năm
Giao diện đẹp mắt
ram0324
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ap mới nhìn giao diện có vẻ ngon hơn nhưng mà giật thì vãi cả nước luôn. Facebook nó nặng thế vuốt còn chả giật. Ko hiểu tinh tế có cái gì mà giật như lên đồng vậy. Dùng trải nghiệm khó chịu vãi chưởng
Ad cho mình hỏi khi nào mới có thể sử dụng số điện thoại từ nước khác để xác thực tài khoản ạ tại mình đang sinh sống ở Mỹ nên không có số phone việt nam để xác thực
Man404
TÍCH CỰC
4 năm
@Eric Phạm D Điều ý chắc còn lâu lắm lắm. Vì các hàm xác nhận chung Fb các thứ hình như giờ thu phí rồi. TT ko làm hàng có phí đâu b ơi. Hahaha
@Unjc3f Khổ, bây giờ cho xác nhận bằng email cũng đc nữa chứ xác nhận bằng số phone thấy phức tạp quá. Tại coupon send qua email cũng được chứ
nodaynemay
TÍCH CỰC
4 năm
App hay bị văng ra khi đang bình luận tức muốn sôi máu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019