Góp ý về vấn đề khoá nick tomcat007

13/10/2016 17:32Phản hồi: 9
Gửi mod !

Tôi bị ban nick 1 tuần, ghi với nội dung không tôn trọng thành viên khác. Vậy xin hỏi tôi đã vi phạm điều gì, ở bài nào cần phải chỉ rõ. Mặt khác theo tôi biết trong nội quy diễn đàn - tôi đã đọc không có mục tôn trọng thành viên bị treo nick mà chỉ có chửi bới, xúc phạm, nói tục ... Tôi xin hỏi các mod đây mình có nhất thiết phải tôn trọng những loại trẻ ranh mất dạy, k muốn tranh luận mà chỉ vào cmt vói ý gây sự k, chửi bới k? Trong khi có rất nhiều thành viên ăn nói tục tũi , tôi báo rồi nhưng vẫn chả sao cả, vẫn tiếp tục post bài. Các vị k quản được thành viên chỉ giỏi treo nick...thay vì chỉnh sửa, k thì xoá bài . Thành thật mà nói tôi k tâm phục, khẩu phục chút nào.

Xin chào.
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mistress 9
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chào bạn

Tại chủ đề dưới:
https://tinhte.vn/threads/lieu-note-7-co-song-qua-con-trang-nay.2648813/page-32#post-48714051

Khi tranh luận với thành viên xanyo, bạn post nội dung:

Mong bạn chú ý hơn về cách dùng từ khi post bài, nhất là không bảo người khác "sủa" - cùng 1 từ nói nhưng cách đối xử khác nhau mà có những phản ứng khác nhau.

Mọi người tranh luận vui vẻ với nhau thôi, không nhất thiết phải nặng lời quá, người khác đọc thấy cũng có đánh giá không hay.

Thân!
Ok, lần sau bên mình khoá thì nên dẫn đường link để đỡ phải hỏi, Tôi k tiếc về việc tôi làm và loại thành viên kia tôi cũng next rồi. Tks.
Mistress 9
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Nguyễn Phúc An Khang Chào bạn

Cám ơn bạn góp ý về việc thông báo đến thành viên.

Thân!
MrHải999
TÍCH CỰC
7 năm
Vi phạm gi đaugest thì nói đi.thu j đau không
Mistress 9
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chào bạn

Không phải ghét hay thù bạn nhé, bạn vi phạm thì mình gửi cảnh báo lưu ý đến bạn thôi:

Mong bạn post bài lịch sự hơn bạn nhé.

Cám ơn bạn.

Thân!
MrHải999
TÍCH CỰC
7 năm
@Mistress 9 Vậy từ đó vi phạm gì vậy thánh.Có biết tiếng Việt không.học tới đâu rồi
@MrHải999 Từ đó ko lịch sự đấy bạn o_O
MrHải999
TÍCH CỰC
7 năm
Ý kiến chủ quan của bạn thôi.vậy bạn liệt kê từ nao khong lịch sự nữa đi.Dĩ nhiên mấy từ như dm này nọ tui pk.
@MrHải999 Nói chung những từ chửi bậy không nên mang lên diễn đàn bạn nhé, có thể bạn ngồi nói chuyện bạn bè ở ngoài thì đệm vài từ đó cũng ko sao nhưng diễn đàn thì có nhiều người quen lẫn ko quen, cũng nên tôn trọng họ 1 phần 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019