Gresso cho phép cá nhân hóa di động dòng Grand Monaco

niky
20/3/2010 17:15Phản hồi: 21
Gresso cho phép cá nhân hóa di động dòng Grand Monaco
Hãng chuyên sản xuất các dòng di động đắt tiền của Nga - Gresso, cuối tuần qua đã chính thức khai trương dịch vụ cá nhân hóa di động.

Với dịch vụ này, các khách hàng khi đến chọn mua loại máy Grand Monaco tại trang web của Gresso hoặc tại đại lý Gresso vừa khai trương ở Hoa Kỳ đều có thể thiết kế riêng cho mình một chiếc di động theo ý thích. Họ có thể chọn cho mình chất liệu làm bàn phím của máy, chọn loại da bọc lưng máy và đặc biệt là có thể chọn lựa chất liệu cho vỏ ngoài... Nếu tính tổng cộng các chi tiết máy mà Gresso cho phép đặt hàng thì sẽ có đến hơn 40 mẫu khác nhau, cực kỳ phong phú cho khách hàng lựa chọn và thể hiện cá tính.

Gresso cũng công bố luôn giá khởi điểm cho một chiếc máy Grand Monaco khi khách hàng sử dụng dịch vụ này là 2.200 USD. Sau khi đặt hàng, thanh toán chi phí thì máy của bạn sẽ được gia công tại Thụy Sỹ và giao hàng sau đó 14 ngày. Các dòng máy khác sẽ được Gresso bổ sung sau. Bạn quan tâm có thể đến tham khảo thêm tại Gresso Online Boutique.

Nguồn: UnwiredView
21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sheva2004
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chài đắt thế này chắc chỉ mấy bác Nga nhà giàu mới mua nổi thôi...đúng là mấy thằng giầu sổi.

haha.... bác này vui nhỉ. kiếm tháng vài triệu VND thì hiểu thế nào được thằng kiếm tháng vài triệu USD.
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Nếu là em thì em xin phép cá nhân hóa như sau: Ngoại hình hay nội thất thì cứ theo tiêu chuẩn của model, chỉ xin giá là 100k. Hu hu. Bao giờ mới có thể đạt tới đẳng cấp quý xờ tộc thế nhỉ.
Hii.nếu nó có giá 100k thì đâu gọi là "đẳng cấp quý xờ tộc".nếu giá 100k thì thành điện thoại phổ thông rồi.ai cũng có thể mua. nếu bác sở hữu nó thì cũng đâu còn gọi là "đẳng cấp quý xờ tộc" 😃 hợp lí ko? 😃
ko biết ở VN mình có bán chưa các bác nhỉ.thấy bảo em hãng này dùng hay hơn Vẻtu hả các bác?
Cách đây 3 tháng ở VN đã xuất hiện 2con (mầu đỏ và mầu đen) chuyển từ Nga về. loại máy Gresso này ruột của nó là nokia. cty Gresso chỉ gia công phần vỏ máy thôi.
nhìn cái nút tròn tròn là chẳng có hứng thú bình luận gì nữa, hic hic
ca nhan hoa di dong!hihi....
tr4n
TÍCH CỰC
14 năm
thích cái xác của iphone, hồn là 1100:mstickle:
thời đại bây h là màn hình to ... cảm ứng ... v.v.v. ... h nhìn mấy ông này k ham ... còn đẳng cấp thì vẫn là đẳng cấp rồi vì đắt tiền mà ... ý kiến cá nhân ... mình mà có dc cho con này chắc bán đi mua 3gs w mà xài ... thèm lắm rồi mà vẫn phải xài 3g lock ...
đẳng cấp và sang trọng quá . iphone chỉ nói về công nghệ thui chứ làm sao so sanh về đẳng cấp dc.
Nói thật chứ đem so sánh kiểu đấy thì nói thằng 1 câu loại nào = goldvish... đem cái điện thoại:" cá nhân " đi so với ip, thì thực sự não quá ngắn... còn cái nào mà bảo đẳng cấp á? ngoài cái miếng da ra thì có cái j đẹp? hay là ngoại hình na ná mấy cái máy 500k hay dùng nên mê mẩn?
tr4n
TÍCH CỰC
14 năm
đã giàu thì nên khoát lên cho mình thêm cái am hiểu tri thức nữa thì mới VIP. 2 tay nhà giàu ngang nhau, 1 tay xài vertu chỉ nghe gọi sms là hết, tay kia thì bận rộn kí kết hợp đồng qua con 3gs thì thử hỏi lúc đó nhìn ai thích hơn^^, còn nói về đẳng cấp giàu àh? mua 1 còn 3gs + 1 bộ vỏ nạm cả chục kara kim cường thì cũng đầu thua ai^^
Người ta đã có người lo hết mọi công việc rồi. Chỉ cần ra quyết định rồi ký thôi chứ cần gì làm việc trên 3gs ha bác. Móc iphone ra làm việc lại bị nó chê cho là không có tiền mướn trợ lý mất :bounce:. Đối với họ cần một món trang sức chứ cầm iphone vướng víu chết
promano
TÍCH CỰC
14 năm
Máy này chỉ hợp với các bác siêu giàu thoai...
Mình mang dùng cái này vớ vẩn ngta tưởng máy tàu :p
Mỗi ng 1 nhu cầu, tùy theo địa vị mà họ thích dùng máy nào thôi :p
-> Gresso hướng tới thời trang & dành cho nh ng có thu nhập cao hoặc thích chơi đồ xịn 😁
vài hôm nửa ông china nhảy vô nhái mấy hồi, bên nga giá 2500usd, bên trung quốc 25usd
Cái này THAH thấy chưa làm vì ít ng dùng 😁
Tôi luôn có 1 mong ước nho nhỏ là 1 USD = 1 VNĐ @.@
Trên Acc itunes 1$ = 1000 VNĐ là quá lắm roài 😁
Rất đẳng cấp, hàng có thể nói là siêu khủng..............................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019