Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HACK PHONE không cần CER và KEY hay HELLOX THÀNH CÔNG 100%

dungmusic
12/10/2011 9:13Phản hồi: 1.782
1.782 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bản 2.3 full hem cài dc, báo lỗi chứng trị
sao mình cài cái anti virut nó k có bước 3 nhỉ.k bắt reset máy ấy.help me
không có thì bỏ qua bước đấy, là tiếp các bước khác xem sao?
mình làm tiếp thì nó bị như thế này.làm đến đây "Truy cập Anti-
Virus Vào Options
- Quarantine list" thì chương trình diệt virut tự
out ra ngoài là sao vậy
pm nick citybloxx@yahoo.com. mình hướng dẫn luôn cho. có thể bạn *#7370# rồi nền không hack được nữa. 😁
Hack bằng cách này thì 4mat vẫn hack vô tư chứ có làm sao.
@Pro.nightstalker: 4mat đi rồi cài lại nha.

---------- Post added at 05:18 PM ---------- Previous post was at 05:17 PM ----------

Vậy là quá trình hack làm sai bước nào đó. Tiến hành làm lại theo hướng dẫn đi bạn.
uk đúng mình đã *#7370# 1lần r.do mình cài 2chương trình diệt virut bị treo máy mình k biết làm thế nào nên đã *#7370#.lol.vẫn hack được hả pạn.bây giờ mình phải làm j tiếp đây....?help me
k co sai sót j đau bạn à.mình bị giống bạn @b.leduy.và đây là thắc mắc của pạn ý o page 11:
((bạn cho mình hỏi khi cài cái mobile securtiy
thì trong các ứng dụng đã cài đặt có tới 2
cái, 1 là mobile security và mobile security
core.
Hơn nữa khi đến bước 4 thì không vào
được ứng dụng này, phải làm thế nào, làm ơn chỉ giúp mình!
Thanks! ---------- Post added at 03:43 AM ----------
Previous post was at 03:40 AM ---------- mà khi cài xong nó cũng k đòi restart nữa))
K biết bạn @b.leduy da hack được máy chưa
có thể khi bạn cài anti virus nó xung đột với những phần mềm bạn đang chạy.nếu bạn lâu ngày bạn vẫn chưa Format máy thì đó cũng có thể là nguyên nhân cài bị lỗi.bạn hãy Format máy đi xem sao.hãy Backup dữ liệu vào máy tính trước khi Format nhé.
wow.bác quả thật sáng suốt.e nghi là nó xung đột với netqin m guard.thử gỡ ra cái cài được liền bác ak.chứ e sợ fomat máy lắm.mất hết dữ liệu ak.hình như là e hack được r thì phải.cha biết nữa.hix
Kiểm tra bằng cách:
  • Thứ nhất : kiểm tra trong đường dẫn C:\sys\bin có file "installsever.exe" chưa ( nhớ Apply Patcher Open4All nhé)
  • Thứ hai: cài thử phần mềm Unsigned xem sao, nếu cài được là Hack thành công
Chúc bạn luôn vui vẻ bên điện thoại của mình.
Thế hack xong rồi xóa cái quarante và rompatch đi được ko hay vẫn phải để đấy
@ngoctuanonline chưa đọc kỹ hướng dẫn và các bài trả lời rồi. Quaranti thì xóa còn Rom thì không!
Post by NOKIA N82.
Cám ơn bạn rất rất nhiều, mình đã hack được 😃
Tiện đây cho mình hỏi có ai có N82 bị lỗi camera thế này chưa, làm sao để khắc phục ? 😔
http://www.tinhte.vn/f88/camera-n82-chup-anh-bi-mo-goc-trai-1007687/
mình làm như vậy ok hết, thoát ra xong vào chương trình cài thì nó báo "tập tin bị lỗi". mong pro chỉ với

---------- Post added at 12:30 AM ---------- Previous post was at 12:27 AM ----------

nokia 5800 V60.0.003 hack được ko vậy bạn?
được bạn ơi.
@dungmusic anh dungmusic em co 5800xpresmusic anh chi em cach hack voi,tk
Bước 9. Truy cập RomPatcher+ và apply các patch mình ko hiểu cho lắm. bạn có thể nói rõ hơn bằng hình ảnh đc k. mình dùng 5800. thanks
mình thử cài cái eclear cài được nhưng kick vào thử dùng phần mềm xem thế nào nhưng nó cứ đứng im chả nhúc nhíc j.chả hiểu.mà nút thanks ở đâu nhỉ mình k thấy.hix
thiếu Python, bạn qua BOX phần mềm tìm Python4all cài vào mới chạy được cái chương trình dọn rác đó.
thanks ban nhe
thanks đã thành công ........
thanks bạn rất nhiều bh thì mình đã hack đk phone. Thanksssss
bác nào có yh ko qua teamview hack dùm em với 😁
citybloxx@yahoo.com. 10' hack la xong ban a`?
bác nào làm thêm clip hd hack dc ko .... 😁
mình ko hiểu đoan này. làm sao để biết e63 máy mình là S60v3 FP1 hay S60V5^3 ....?
chép file fp1 vào nhé
Cuối bài ghi rõ đó bạn ơi. E63 là dong Symbian OS 9.2 Fature Pack 1 (FP1).
chán wa
E75 fw 211.12.01 sao ko hack dc theo kiu này nhỉ
làm lại 2 lần mà ở bước 9, trong rompatcher lại ko có gì, no data
hix
tất cả mọi người đều làm được. mà sao bạn lại không làm được. có gì pm yahoo mình. mình hd cho xem có khác không nào?
E75 làm được bằng phương pháp này. Chắc chắn có 1 chỗ nào, bước nào sai hoặc sai quy trình. Hướng dẫn có hình minh họa. Hãy để ý kỹ quy trình. Sẽ thành công!
Chúc vui và thành công!
Hội NCT yêu SYM
Post by NOKIA N82.
ở bước 6, lúc mình chọn restore thì bị hiện thị la
cannot restore file
unable to restore the quarantined file c:\sys\bin\patcher.ldd. A file with the same name already exists at the target location. overwrite the existing file?
máy bắt chọn yes hoặc no
hix có khi là bị từ đoạn này, làm thế nào nữa bác
nếu chon yes thì đến bước 9 trong rompatcher ko có gì hết,no data. còn nếu chọn no thi ko xóa đc mấy file kia
thansk bạn vượng nhiều, đã hack thành công e75 wf 211.12.01
thansk chủ thớt nhiu
em mới cập firmware 510 cho con e63, vậy có hack như trên được ko?
không phân chia phiên bản, không phân chia máy. cứ làm đi, được hết bạn nhé. nếu mắc ở điểm nào thì pm nick yahoo. mình hd cho.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019