HACKPHONE S60 mới nhất từ 9/12/2012 (không cần: cer key, helloox, không cần máy tính)

ssi8910_NA
9/12/2012 12:29Phản hồi: 34
mình vừa tìm được cách hack mới từ trang web nước ngoài.
rất đơn giản chỉ với 3 phần mêm chạy trên điện thoại.
Hack - Norton - s60v3,v5, S^3, Belle, Belle FP1

trước tiên cần tải 3 PM:

1-X-Plore 1.58 >>> http://www.mediafire.com/download.php?gldxr6masfymcbk
2-RomPatcherPlus_3.1_LiteVersion.sisx >>> http://www.mediafire.com/download.php?t5ctz9r742zs8jg

3-NortonSymbianHackLDD.sisx >>> http://www.mediafire.com/download.php?25h08ds78b98wqp
Bắt đầu:
bước1: cài đặt 3 cái vừa tải về
bước2: mở Norton
bấm vào Options> AntiVirus>Quarantine list (xuất hiện 3 file)>option> restore all và xác nhận.
bước3: gỡ bỏ cài đặt Norton
bước4: mở RomPatcher và kích hoạt Open4all , và kich hoạt installserver (có chữ V màu xanh là ok)
bước5: chọn Options > Add to Auto (cả 2 cái đều chọn Add to auto để sau mỗi lần khởi động không phải kich hoạt cái này trước khi cài phần mềm nữa)
==> Bây giờ có thể cài phần mềm thoải mái rồi
Cái này có từ khi không lấy được cer key.
Mình làm đủ các cách hướng dẫn trên mạng, nhưng chỉ có cách này là ok nhất.và phát hiện từ ngày 9/12/2012
Đây là bài đầu tiên mình viết không quen lắm, thông cảm tí nha.
Bài gốc ở đây http://www.nokioteca.net/home/forum/index.php/topic/219219-hack-norton-per-3rd-5th-s3-belle-belle-fp1-non-necessita-di-flashing-ne-di-certificato/

Hack - Norton - Per 3Rd, 5Th, S^3, Belle, Belle Fp1 (Non Necessita Di Flashing, Nè Di Certificato)

Premessa:Questo hack (creato da CODeRUS) è una variante di questo altro metodo.A differenza del metodo originale, questo non richiede l'uso del PC.NOTA: Per poter applicare con successo questo hack e' indispensabile leggere la guida e seguirla....
nokioteca.net

(ai xem thì mở CHROME mà dịch tiếng Ý nhé)thanks all

P/s: mình cũng chưa biết Xplore 1.58 có cần cho việc này không. mình cũng chưa thử, có thể nó không cần đến trong hack phone loại này, nhưng cái này cũng nên cài để quản lý các tập tin dễ hơn, hihi. ai cso tg thử test xem.

Quảng cáo

mọi người cũng không nên bàn luận có từ khi nào, từ trước tới giờ , mình thấy cách này nhanh nhất nên post cho mn thôi. thân ^^!
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuanhavan84
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xóa hết cái norton hả bạn hay chỉ xóa cái anti thôi?
ssi8910_NA
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuanhavan84 uh, cái gì liên quan đến Norton thì gỡ nó đi
death_007
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn ơi,kích hoạt là mingf tick vào cho nó có màu xanh rôi exit ra đúng ko? như vậy là đã xong hả
ssi8910_NA
ĐẠI BÀNG
11 năm
@death_007 ok vậy là cài pm gì cũng được, trước khi cài phần mềm gì thì vào tích cho nó có chữ V
death_007
ĐẠI BÀNG
11 năm
cám ơn bạn,đã hack,chưa tới 2',bạn có thể nghiên cứu làm cho nó thành vĩnh viễn đc ko
ssi8910_NA
ĐẠI BÀNG
11 năm
@death_007 cái này mình không biết ngiên cứu, chỉ biết và chia sẻ mọi người thôi,
thanhttvm
ĐẠI BÀNG
11 năm
E65 lam theo dc ko bac
ssi8910_NA
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanhttvm máy này chạy S69v3 làm cách này được bạn à
cam on ban lam hack mai xoong vao pan huong đan chua oi 1́
bạn ơi hack cách nì xong format lại máy thi vẫn trở về bt (chưa hack) phải k bạn?
cám ơn bạn, mình đã làm theo và đã hoạt động 😃
nút thank ở đâu nhỉ hii.thank chủ thớt nhá
Àh bác chủ thớt ơi cho em hỏi, sau khi gỡ bỏ norton ra em làm y như bác hướng dẫn thì hack đã thàh công. Xong thì em vào quản lí ứng dụng thì trog máy em vẫn còn norton, vậy em có cần gỡ bỏ triệt để lun k ạ? Làm vậy có ảnh hưởg j k bác?
@Junrie Sau khi hack thành công. Hoàn toàn gỡ bỏ được. Không gỡ bỏ Rompatcher.
em mo rompatcher khong thay gi het. khong co open4all hay gi het ak
thanks,đã làm xong em nó chưa đầy 2 phút ,
vucoi2010
ĐẠI BÀNG
11 năm
mà sao cái file install Server RP+ không active được. ai giúp mình với
chỉ active Open4All RP+ thôi
hixxxxxxxxxxxxxxx
tại sao mình k restor đc 3 file ở norton.nó toàn báo restore filed
hay, mình vất vả với con N96 của mình mãi, tự dưng đọc được bài này thế là làm ngon chưa đầy 3 phút !
giup minh hack c5 03 voi,minh xin hau ta,minh ga ve cong nghe lam
@hianam2003 0965297640 pm minh hach cho nhe
thank
1 phut là xong
o_O
thank ok. 1 la ok

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095