Hàng loạt mẫu thiết kế của iPhone, iPad lộ diện

vuhai6
1/8/2012 2:46Phản hồi: 413
413 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kizz2
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vãi iphone.

Sent from my SGH-T989 using Tinhte.vn
Lupa
ĐẠI BÀNG
12 năm
hai bạn này comment tự sướng cho nhau à 😁?
sao hai bạn ko nghĩ sang hướng khác, nếu ss thua vụ kiện, ss sẽ đầu tư về mặt thiết kế hơn -> bán dc hàng nhiều hơn ? 😃
cứ thua kiện là đóng cửa sao, hài nhỉ :D?

có đọc 1 bài ở đâu đó, apple ko đặt vấn đề doanh số lên nhân viên ở apple store, mà là ở cách phục vụ khách hàng, khách hàng phát âm sai tên thì nhân viên cũng nói như khách, ko chỉnh lại :D
khi có điều kiện sẽ đến apple store 1 lần xem sao :p
@Lupa Nếu bạn ở Mỹ đến 1 South coast plaza bạn sẽ thấy điều đó rõ ràng
@Lupa lâu lâu mới thấy có một bạn comment tinh tế 😃
soackvm
TÍCH CỰC
12 năm
xấu thật đấy
Re0
CAO CẤP
12 năm
cố lên .
Dự là SS sẽ thua vì sân chơi của Mỹ nó khác , gà nhà bênh nhau , và cũng ko phải lần đầu trên ao làng Mỹ apple đã thắng ...

Fan apple có khác có cái hình so sánh mẫu sản phẩm của táo trước và sau 2007 thì đăng , còn cái hình của SS đưa lên làm bằng chứng mẫu đt SS trc và sau 2007 thì lại ko. thế mà nhiều thánh vẫn vào phán ...

Còn chưa biết thằng nào nhái hay ăn cắp của ai nhưng có 1 sự thật là apple nó đã ăn cắp quá nhiều thứ là quá rõ , đến cái tên ipad còn phải đi mua thì đi trước thời đại kiểu gì ?

Đến cái nơi xét sử phiên tòa còn gần trụ sở apple ....

Thôi apple trên đà suy tàn , ngủ quên trên chiến thắng đã lâu , cải tiến nâng cấp thì ko thấy đâu lo kiện tụng để cố vớt vát chút ánh hào quang thì cứ để em ý cố đi . Mình (SS) là người làm ăn "nhớn" mà chấp làm gì em nó .... ;)
@khacthuan1996 Tôi có nói SS ko nhái cái gì à ? SS nhái hay ko thì để tòa nó phán , nếu nó nhái sao tòa ở anh bảo ipad ko giống tab ?

Đừng cãi apple nó ko nhái hay ăn cắp cái gì nhé . Còn tôi lấy cái ipad ra chỉ để thức tỉnh mấy cái đầu "apple luôn đi trước thời đại", còn tôi ko bảo ipad nó nhái hay ko ? đọc hiểu có vấn đề thì nên đọc cho kĩ hãng vào xoắn mất công phải nói lại.

Bằng chứng cái gì rành rành ? thế mấy cái hình của ss có phải bằng chứng ko ?

Ai cuồng ở đây ?
@o0_thanhvinh Thánh giáng trần :rolleyes::rolleyes:
@whymea Ý bạn là sao :rolleyes:
@o0_thanhvinh Nhìn hình thì cũng chịu khó nghía qua cái này nhé , ko người ta lại chửi cho ...

Mồm nó bảo nghĩ khác thì fan cuồng cho nó là chuẩn à ? nó nghĩ khác mà sao cũng ăn cắp với nhái thế ? nghĩ khác thì mua cái tên ipad về làm gì ? nghĩ khác sao thằng TQ nó đang kiện cái siri , còn thằng nữa kiện ăn cắp công nghệ khử tiếng ồn ? ... nghĩ khác sao bị thằng ss đang kiện cái 3g thế , sao ko làm cái 10G đi cho nó khác ?
minh95pt
TÍCH CỰC
12 năm
nhiều cái hay phết
Vote cho samsung.
sonbkmta
ĐẠI BÀNG
12 năm
chẳng có chút ấn tượng gì.
Nhìn nó sao giống tàu khựa gê,dù một số design đẹp nhưng gắn vào giao diện ios k hợp lắm,như hiện nay là tốt...
Tình huống có vẻ bất lợi cho SS khi Judge nghiêng về phía Apple.
http://www.theverge.com/2012/7/31/3209204/samsung-angers-judge-by-sending-media-rejected-evidence-in-apple-trial
nhiều con đẹp hơn phiên bản iện tại nhiều :eek:
thằng samsung bon chen lanh chanh bảo apple ăn cắp ý tưởng phế thải của sony 😆 ... trong khi đó mình mới là thằng ăn cắp
2 anh này rãnh rỗi sinh nông nỗi ! kiện tụng nhau suốt !
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
chưa biết được vụ việc còn đi đến đâu
open0
CAO CẤP
12 năm
Giờ xem mấy mẫu này mới thấy Táo cũng chẳng có gì là sáng tạo ghê lắm. Táo cũng cóp nhặt ít nhiều của hãng khác và nhào nặn rồi lọc ra thành của mình.
Các hãng quần áo mà cũng kiện nhau thế này thì khéo dân tình truổng cời hết ý nhỉ!

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
@open0 kiện luôn bikini và underwear thì mới ở truồng chứ :p
@open0 Thế bác nghĩ sáng tạo nó phải như thế nào... ;)
Điện thoại hình tròn,tam giác hay là bát giác luôn.. Chắc phải cầm cục gạch nó mới là sáng tạo =))
@o0_thanhvinh vì thế mới thấy thằng táo mới bẩn bựa làm sao :rolleyes:
@o0_thanhvinh Thế mà thằng táo nó đang bắt thế giới phải dùng hình tròn, tam giác đấy
@whymea :rolleyes: bẩn.. =))
Chả biết cái nào bẩn nữa..
Samsung cố lên🆒
Mặc dù đang sài Nokia 1200:rolleyes:
Haizz, giờ chỉ có làm điện thoại "không phải hình tứ giác" thì mới mong không bị kiện :|
Samsung vs Apple : Sẽ đi về đâu?
dib
TÍCH CỰC
12 năm
@burningblaze1st Think Difference vs Think the Same !

😁
ý thánh là sao :rolleyes:

ở bẩn quen rùi thì sao biết đc :rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019