Hàng loạt mẫu thiết kế của iPhone, iPad lộ diện

vuhai6
1/8/2012 2:46Phản hồi: 413
413 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hoàng-Long
ĐẠI BÀNG
12 năm

Đây là phiên xử cấp liên bang, dường như là phiên xử cuối cùng cho vụ kiện này hay seo á.

Ngoài thông tin bạn vừa nêu. Cá nhân mình thấy vụ này a Sung rất yếu thế.

Thứ nhất: tháng trước chị Koh đã 1 lần phán a Sung chưa đc bán MTB cho đến ngày tòa đưa phán quyết cuối cùng. Điều này chứng tỏ chị Koh đang phần nào có cùng quan điểm với Apple.

Thứ hai: chục vị trong Bồi thẩm đoàn là người Cali(Quê Táo). Và trong bài báo TT mình có đọc đc là: Chị Koh hoàn toàn có thể bác bỏ quan điểm của 10 vị nếu chị ấy nhận thấy quan điểm của họ là sai lầm ( a Sung nghe đoạn này vãi rồi 😁)

Thứ ba: là cái đoạn bạn nói về giày dép, cá da trơn và cả may mặc nữa nhé. Việc phán a Sung thắng thì khác nào một hành động nối giáo cho giặc :D

Thôi thì ae mềnh cứ đọc chơi xà xem kết quả như nào.
replay767
TÍCH CỰC
12 năm
Thiết kế của iPad hiện tại là hoàn hảo với mình. Mặt lưng được vuốt cong ở các cạnh tạo cảm giác mỏng và đặc biệt là khi cầm không bị cấn,rất ôm tay. Cảm ơn Apple,cảm ơn iPad.
đẹp, và là siêu đẹp đối với thời iphone chưa ra mắt, nhưng iphone 2g còn đẹp hơn thế nữa.
nhiều mẫu đẹp quá, một số bản hao hao các sp mới có trên thị trường.
tuanboxit
ĐẠI BÀNG
12 năm
bản này được đó 😆
c.bony
TÍCH CỰC
12 năm
iFan thì cái gì của Apple chả đẹp 😆 mấy con xấu xấu ghẻ ghẻ cũng cho lên mây 😃)
lạ nhỉ,
nhocradio
ĐẠI BÀNG
12 năm
trong tất cả các điện thoại... ip là xấu nhất!kakaka! chỉ đc cái hét giá trên trời! =))
Sau này Iphone mà bỏ nút home vật lý đi thì chết vs thằng Android. iOS sẽ mãi có những nút vật lý. 😁
chán quá , bao h thì mới ra đây, cứ hết tin này đến tin nọ
có mấy cái đt giống y lumia nokia nhỉ, nhưng apple không sử dụng, nếu trước đó sử dụng thì lumina của nokia không dám ra rồi haha vậy là bắt chước apple
thấy nhiều người chê bai nhiều mẫu xấu mà có để ý là họ đã phát triển mẫu từ 2003 ... cái đầu của SJ quả thật nhạy bén và đi trước thời đại cả chục năm ... thử hỏi thời điểm 2003 - 2005 mấy bạn chỉ bik đến cục gạch Nokia , Sony vs máy nghe nhạc mp3 đơn thuần thôi ... lúc đó mà thấy những bản mẫu này lại tròn con mắt miệng chữ o luôn ... bây giờ thì biễu môi chê bản mẫu có từ chục năm trước là xấu ... thiệt là bó tay
Juskent
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Kim Soo Wook Điều j chứng minh các mẫu này có trước iphone 2?hay chỉ có 1 số mẫu thôi,vì đó là toàn bộ media thiết kế của apple cho dòng iphone mà
@Juskent Muốn mở đầu một trào lưu mới nào đó thì cũng cần một thời gian suy nghĩ làm việc cùng vs nhau ... và trong quá trình làm việc thì bản mẫu dc vẽ ra rồi lại thay đổi liên tục ... những cái Iphone chính thức hiện nay là kết quả cũa quá trình thay đổi liên tục mà ra bạn à ... đâu phải một phát là vẽ dc bản mẫu hoàn chỉnh đâu ... mà nó còn phải phục thuộc vào thiết kế của những thành phần khác trong máy để vừa khít ... bạn thử nghĩ diều thần kì nào đã vực dậy một Apple sắp đi đến phá sản vào năm 1997 ... thế giới chỉ có duy nhất và mãi mãi Steve Job . Tớ tin vì đó là Apple luôn đi trước mọi suy nghĩ của người khác ... Think different with Apple
XẤU :|
Đúng là Apple bị ảnh hưởng thiết kế của Sony nhiều thật, rất nhiều mẫu mang hơi hướng của Sony. Cũng đúng thôi vì SJ là người yêu thích Sony mà, nhưng dù sao thì tuy có bị ảnh hưởng nhưng sản phẩm của Apple đã tạo được những dấu ấn riêng biệt và... rất đẹp.
Chả hiu tsao lại cãi nhau nhỉ. Đt là để vọc vạch và ứng dụng linh hoạt thui. Cái nảo bản thân mỗi nguoi thấy okie thì dùng. Riêng mình vẫn đang dùng iphone vì nó tiện và thông minh, kiểu dáng tinh tế. Các hãng khác cũng đẹp, android cũng nhiu cái hay. Nhưng quan trọng bạn hài lòng là đc. Cũng chỉ là cái đt
Theo các bác ipad mini nếu ra ngày 12/9 co cameda ko nhỉ .. tính chờ ko biết thế nào
Dimita
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không kiện nhau chắc người dùng chẳng bao giờ thấy được những mẫu này đâu nhỉ.
Mấy thiết kế này cũng có nhiều cái đẹp phết 😃 Mà h công bố sau này lấy gì mà dùng! Cũng có thể sẽ có 1 số cái nâng cấp để sử dụng cho iPhone mới thì sao?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019