Hãng mô tô KTM chính thức đến Việt Nam

cuLong
23/9/2013 3:1Phản hồi: 127
Hãng mô tô KTM chính thức đến Việt Nam

Sau một thời gian thăm dò thị trường thì hãng xe máy KTM (Áo) đã chính thức đến Việt Nam, với show room đầu tiên đặt ở địa chỉ C7/2 Phạm Hùng, Huyện Bình Chánh (TP. HCM). Tại đây KTM sẽ trưng bày và bán đủ những dòng xe phân khối nhỏ và phân khối lớn và họ sẽ nhập và kinh doanh ở Việt Nam, từ dòng Naked như Duke 125 cho đến Super Duke R 990 hoặc Travel, Freeride, Superbike, Enduro... riêng Duke 390 qua năm 2014 mới có kế hoạch nhập về Việt Nam.

KTM là thương hiệu sản xuất xe mô tô của Áo, thành lập năm 1934 với slogan Welcome to Orange World (Chào mừng đến với thế giới màu cam) và có mặt ở rất nhiều nước trên thế giới, thương hiệu này cũng rất phổ biến ở những nước gần Việt Nam như Campuchia, Malaysia, Thái Lan... Những dòng xe mà KTM sẽ bán ở Việt Nam đều được nhập khẩu từ châu Âu (trừ Duke 125), có thắng ABS và đạt chất lượng cao nhất theo tiêu chuẩn của KTM Áo. Hiện tại chúng ta đã có thể ghé tham quan show room và đặt mua xe, tuy nhiên giá bán cụ thể của từng xe chưa được công bố. Công ty CPTM Cường Uy là đơn vị phân phối độc quyền KTM ở Việt Nam, bạn có thể tham khảo thông tin các dòng xe ở đây.

Ở show room của KTM cũng có trưng bày và bán nhiều đồ chơi cho mô tô như nón bảo hiểm, áo khoác, cầu bảo vệ, bao tay, mắt kính, túi xách.

Ảnh: Nguyễn Nam
127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

KTM nhanh chân nhỉ, kì này anh em có sự lựa chọn khác ngoài ex rồi "D
@mrlongtt Ex đâu phải là chuẩn mực đâu bác mà ko chọn Ex thì h còn KTM!? CBR 150, R15, Fz16 đem so lựa chọn với KTM thì đúng nhất.
@mrlongtt hahaha nhanh chân lắm ừ lựa chọn khác cho ex đi xe rẻ nhất của nó cũng hơn trăm triệu đấy =)) , và con thêm lựa chọn ducati cũng mở shop ở HN và cũng có đại lý đó 😆 con rẻ nhất cũng 34x triệu :3 cũng thêm 1 sự lựa chọn khác ngoài ex =))
ngocb2
TÍCH CỰC
11 năm
@mrlongtt ex là cái quái gì thế? :p nói vậy thui chứ thực sự là ex sẽ không bị ảnh hưởng đâu. vì 2 thằng này giá quá xa nhau. nếu có con ktm tầm 70tr thì may ra ex mới đáng lo. như tui nếu tầm dưới 50tr thì tui còn cố. lên hiện tại vẫn cứ cố dùng ex thôi. dòng underbon đang hóng Fu150 thôi. còn xe thể thao thì thằng đàn ông xịn nào chẳng mê.
ntvan
TÍCH CỰC
11 năm
@mrlongtt exciter là cái xe vớ vẩn, sao cùng đẳng cấp với KTM được
nhiều cái xe nó xấu, nhưng được kết cấu lại rất ngon

nhìn đã quá, ước gì được leo lên em nó lái vài giờ thôi là cũng sung sướng rồi
cutai_931
ĐẠI BÀNG
11 năm
@coollonelyman
Em thích leo lên em PG hơn 😁
@cutai_931
mình đâu có nói cái xe đâu :gach:
badboy9x30
ĐẠI BÀNG
11 năm
@cutai_931 Cùng suy nghĩ :p
Bili Vuong
ĐẠI BÀNG
11 năm
người mẫu đẹp 😃
@Bili Vuong mẫu xấu thấy bà luôn 😔
Công nhận xe nhìn rất chất
lo-bb
ĐẠI BÀNG
11 năm
đến để coi xe, có phải coi PG đâu mà lắm thế o_O
@lo-bb Cùng quan điểm với bác này.. chẳng thấy xe.. chỉ toàn thấy PG, thế bác viết bài này chủ đề là gì???
Kin_92
TÍCH CỰC
11 năm
Mẫu này mới đúng là mẫu nè 😃 Xinh
Kin_92
TÍCH CỰC
11 năm
Ối giời ơi em cuối xinh quá. Gái, gái kìa chúng mày ơiiii :-O
supi7
CAO CẤP
11 năm
xe đẹp nhưng người mình thấp chỉ đi được con honda MSX 125 😕
Yeu qua co! @_@
maiquoc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xe này hợp với giới trẻ, rất đẹp
ruoicom
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ôi, thèm một chiếc ntn...
Nhìn thực tế, em thấy các bác phải trên 1.7m mới nài nổi mấy em này...Chuẩn Châu Âu, cao!
giá trên trời, khi nào sản xuất ở VN mình thì giá mới mềm với dân mình 🆒
Zerok_BB
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hocsinhyeukem mình hotline hỏi thử thì giá mấy ẻm 125 cũng same same cbr 150 của honda thôi không chênh nhiều lắm
Raider cũng là đối thủ của ex nữa kìa!
rt_auduong
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hoangtutuan88 Mọi sự so sánh đều trở nên khập khiễn.
Chắc chỉ con 125 là bán được thôi, vì bằng A2 bây giờ vẫn khó kiếm quá...
ntvan
TÍCH CỰC
11 năm
@Cookie210206 không khó, cầm 18 củ đưa cho cò là có thể thi lấy bằng được rồi, vào Google gõ chữ "Trục lợi từ thẻ hội viên mô tô" là rõ bạn nhé ;)
Nhìn mấy em hấp dẫn quá! Đi tham quan, ngắm gái chắc đc. ;)
anh em chủ yếu thích các em hơn xe nhỉ
thiết kế hơi mảnh khảnh
em 125 với 200 nghe đâu ~ 6k usd
gấp 3 con ex ý chứ
CKG
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tai77kt33 Chuẩn rồi, giá của ex tuổi gì :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế