Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HÀNG MỚI: ONDA Vi10 ELITE - ĐÁNH GIÁ, NHẬN XÉT, CẢM NHẬN

vuhaianh
13/3/2012 7:14Phản hồi: 1.687
1.687 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bác đang nói về em nào đấy ạ! onda vi10 hay cube u30gt mini thế các bác cứ chê mấy em máy tầu này làm em nghĩ ngợi quá!
@manhcntt3 nói về mtb của anh Hồ Cẩm Đào bạn ạ, cấu hình của mấy anh china thì ná ná nhau (các máy cùng tầm tiền). Nhưng về cái chuyện mua máy hên xui thì thấy sợ sợ, chưa có công ty nào có dịch vụ bảo hành và sửa chữa tốt nên mua máy cũng hơi sợ. Kể ra bỏ ra trên dưới 2 tr để mua 1 em MTB china về dùng được 3 tháng để trải nghiệm thì cũng hơi đau xót. Dẫu biết rằng tiền nào của ấy, nhưng cái bệnh đột tử thì cũng phải nên cân nhắc kỹ trước khi mua
nhưng đấy là em cube hay onda vi10 thế bác hay con nào cũng vậy cả thôi hả bác thangbg412
@manhcntt3 Thực ra mình cũng chưa dùng có cơ hội để dùng hết các dòng MTB của bác Hồ Cẩm Đào :p; về bản chất mấy anh MTB dưới 3tr thì cũng ná ná thôi bạn ạ! phụ thuộc vào hên xui thôi bạn à, "may hơn khôn", các lỗi tự dưng lăn đùng ra chết thì ai mà chẳng sợ, nếu chỉ là những lỗi có thể chấp nhận được thì không nói làm gì, vì bản chất chẳng có cái gì là hoàn hảo cả. Thực ra về màn hình hiển thị, cảm ứng, ngoại hình thì có thể nói 1 câu "ngon, bổ, rẻ", nhưng mặc lỗi nội thất của các em này thì chẳng biết đằng nào mà lần 😔 :(; Mình cũng đang muốn mua 1 em về để lướt web và đọc truyện, nhưng có lẽ phải đợi thời gian tới xem bác google, kindle fire... có phát triển thêm phân khúc máy giá tầm 150$ không
meta99
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đúng là với 3T thì máy tính bản 7" china bây giờ với cấu hình Dual Core A9, Dual GPU Mali-400 là quá ngon bổ rẻ. Nhưng với thời lượng pin 2-3 hour và độ bền theo thời gian thì rất phải suy nghĩ
@meta99 vậy thì mới có giá 3tr 😆
nhìn sang mấy cái tablet của fpt xem, giá thì ngang cái nexus7 nhưng cấu hình thì như nào @@ bộ nhớ trong được có hơn 100mb thì lưu cái gì =)) mà độ bền thì cũng chả có ai dám khẳng định 😃)
mv2lt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đã có bản Android4.1.1 mọi người vào tải và dùng thử xem thế nào. Link tải: http://onda.cn/Tablet/ProductInfo.aspx?ProductId=184
ai nói với bạn là có 3D? b nghĩ sao khi cả 1 công nghệ được gắn vào mtb mà chỉ có 2,5tr (giờ còn 1tr9)???????? mình đang dùng này.
g
google store thôi. mình cũng đang dùng con đó. cũng có ít nhiều kinh nghiệm. bạn nào thắc mắc gì, cứ lập post câu hỏi vào diễn đàn, cùng nhau chia sẻ.
linhmoidt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hì, con onda của mình từ hồi mua tới giờ cũng gần năm, thằng con nghịch ngợm chán chê, ngày nào cũng phá, thế mà vẫn còn cày được khoảng 4, 5 tiếng. Em sắm thêm một cục pin rời 5000mA, chơi vô tư cả ngày.
Tinhte.vn
Tinhte.vn
giờ hết HOT rồi mua ONDA làm gì

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019