[HÀNG NÓNG]Hội những người chơi Order & Chaos Online + APK GAME ĐÃ MUA

T-DragonXs
30/9/2011 13:30Phản hồi: 6.823
6.823 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Còn mấy đại ca lớn mà ko nhắc nhở thằng testdy còn hỏi lại mob khác nào ủng hộ nó
thông bao . minh da chơi dươc rui . hehe . galaxy ace2 rât muơt . thinh thoang hơi giât 1 ti khi dông ngươi. con đâu la very good
nghiant00
TÍCH CỰC
11 năm
@hh4ever.cankeo thảo nào thấy nick ranger lạ lạ mà cho hỏi mod là tại sao lại ko thay đổi đc avatar tinhte nữa vậy toàn báo lỗi server còn nick mới thì vẫn thay đổi bình thường đc
linhvu86
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hh4ever.cankeo chào mừng bạn vào guild.em Ace2 của bạn cũng chơi được thì mình cũng phải cố gắng chỉnh sửa build.prob cho em Kindle Fire của mình cho bằng bạn bằng bè thôi.để còn vào lại game
hôm nay anh Kakalot đã share file apk cho Samsung S2.hỏi mãi trên diễn đàn Kindle Fire thì hôm nay cũng có bạn trả lời và share file apk cho Samsung Tab P1000
và mai sẽ tiếp tục vào chơi tiếp với anh em 😃
linhvu86
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hh4ever.cankeo quái thì bình thường.bạn đánh cẩn thận thì chết thế nào đc.chỉ có mấy quest kill Boss làm 1 mình thì hơi khó thôi.gặp thằng nào lảng vảng quanh đó cứ invite nó vào team cùng mình vì chắc nó cũng đang làm quest đó
rồi mấy quest trong Dungeon nữa.khoảng lv 19-20 bạn nhận quest dungeon đầu tiên là Knahwah Prison.không làm cũng đc nhưng bạn cứ chat trên kênh guild nhờ mọi người giúp.nếu mình online lúc đó mình sẽ đi giúp bạn
@hh4ever.cankeo Bác lên 6x skill để còn ko đủ ô bác ko phải sơ thiếu
izziizi
ĐẠI BÀNG
11 năm
E cũng vào dc game rùi ma lag ko thể choi dc..các a có ai dùng htc desire hd mà choi dc ko share cho e bản room với..e thử mấy bản rồi mà vẫn lag nản wwa.......
Vanthuan
TÍCH CỰC
11 năm
@izziizi A dùng con htc dr hd ko root chạy ầm ầm có lag đâu, kiểm tra lại xem máy ntn 😁
Từ ngày tạm biệt windowphone thì đã lâu quá không gạp LienHuong, nhưng mình thấy nói bài của bonchenbantot chửi tục (đã xóa) nhưng bác huuhiep lại trích dẫn bài của DriveAngry nên mọi người mới hiểu lầm.
Các mod nhắc nhở bonchenbantot như vậy là quá đúng rồi, xin cảm ơn!

Hà hà, thì ra là máy Hàn Quốc nó mới như thế 😃
Sau này cứ bản quốc tế mà phang nhé em.

Oap!!
Xem lại mới thấy có đến 3-4 mod, admin xem topic này: LIENHUONG, Zanzir, huuhiep, "anh" nghiant 😃
Chắc zanzir cũng đang "cày" game này 😁

Các đại ca nhắc nhở nó suốt mà nó không nghe em ơi 😔
Không thik cách nó cứ .....hshs...hzhzhhzh
Toàn những chữ linh tinh khó chịu, phen này mod nhắc chắc em nó biết lỗi rồi.
izziizi
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cuối cùng cũng chơi đc rùi các a ah, hiii thử mãi mới đc 1 bản ngon chạy nuột, sướng wa cày soul mua Fury thôi😆

Sent from my HTC Desire HD A9191 using Tinhte.vn
Anh thông cảm ngoài đời thằng em nó cũng bị cà lăm nên nó thế 😁 . Cứ tưởng bữa giờ mod nói mình híc làm mình nghĩ hoài ko biết đã nói abc ở chỗ nào mà bị nhắc nhở :D
Săn có mod ghé thăm Nghia ơi nhờ chuyển cái chủ topic qua acc của ông luôn đi thằng T- D nó bị block acc rồi giờ muốn chỉnh sửa trang 1 ko được
duc5555
TÍCH CỰC
11 năm
@DriveAngry Chuẩn đó để còn update trang 1. Giờ nhiều cái mới quá
linhvu86
ĐẠI BÀNG
11 năm
@DriveAngry Đúng đấy a ah.cập nhật trang 1 vì bây h đã cập nhật nhiều rồi

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
@DriveAngry A Phoe sử dụng topic của a đi khỏi lập thêm làm gì cho mệt phải copy tùm lum,rồi a liên lạc mob close topic này chuyển thành topic kia

Sent from my Samsung Galaxy N7100 using Tinhte.vn
Ko chuyển được bạn à 😃

Hay các bạn làm topic mới gọi là phần 2 ;)
Vanthuan
TÍCH CỰC
11 năm
@LIENHUONG nhưng vào topic này quen rồi bạn ơi, trừ khi nó bị xoá thì mới có phần mới 😁
@Vanthuan Nếu cần có lý do thì mình đóng lại với lý do chủ topic đang cải tạo 😃
@LIENHUONG Có 1 topic giống cái này,bạn có thể chuyển hoặc gộp lại đc ko
linhvu86
ĐẠI BÀNG
11 năm
@quocnghia105 vâng.em ủng hộ việc đóng topic này lại lập topic mới.mọi người vào topic mới dần sẽ quen ạ
Oap, vậy thôi, cho xin cứ để như vậy 😃
Cám ơn lienhuong 😁
Đây chuyển nhà qua đây đi bà con :
http://www.tinhte.vn/threads/1319120/page-6#post-26987205

Nhờ mod đóng giúp cái topic cũ này để mọi người dich qua nhà mới nào thanks
@DriveAngry A Phoe làm việc ok quá.pm mob close topic này đi

ZZ chỉ like cho bài viết tốt chứ đâu có khả năng cày sâu cuốc bẫm đâu 😁

Lock topic theo yêu cầu của AE 😃

Sent from my GT-N7100

Xu hướng

Bài mới