HÀNG TRĂM HOẠT ĐỘNG CÙNG QUÀ TẶNG HẤP DẪN TẠI ASUS EXPO 2014

fullout
4/9/2014 13:22Phản hồi: 24
HÀNG TRĂM HOẠT ĐỘNG CÙNG QUÀ TẶNG HẤP DẪN TẠI ASUS EXPO 2014
ASUS Expo 2014 sẽ có quy mô tổ chức lớn nhất trong lịch sử triễn lãm, hứa hẹn thu hút hơn 20,000 tín đồ công nghệ tham quan và trải nghiệm cùng với sự tham gia truyền thông của hơn 200 báo đài.

ASUS Expo 2014 với chủ đề “Inrcredible ASUS, Incredible You” đang nóng lên từng ngày và sẵn sàng bùng nổ vào tháng 9 này. Bên cạnh cơ hội thưởng lãm hơn 400 sản phẩm công nghệ, chương trình còn có nhiều cơ hội để khán giả sở hữu hàng chục siêu phẩm Zenfone 5 cùng những phần quà tổng giá trị lên đến hàng tỷ đồng.

1. Rút thăm trúng thưởng tại ASUS Expo 2014 dành cho tất cả khán giả:

- 2 Giải đặt biệt: laptop ASUS ROG G750 cấu hình siêu khủng

- 12 Giải nhất: điện thoại ASUS Zenfone 5

- 20 Giải nhì: tablet ASUS FE170

- 20 Giải ba: điện thoại ASUS Zenfone 4

Cùng hàng ngàn túi ASUS, USB, chuột quang, số tay, áo thun thời trang… dành tặng đến các tín đồ công nghệ tham gia ngày hội.

Hàng chục phần thưởng Zenfone 5 đang chờ đón các bạn tại triễn lãm

Đăng ký online ASUS Expo 2014 ngay tại đây: www.AsusExpo2014.com.vn/dang-ky-expo/

Quảng cáo

2. Sở hữu Zenfone 5 với các sự kiện chào đón ASUS Expo 2014 dành riêng cho các khán giả đăng ký online

a. Mời bạn bè, nhận Zenfone 5: Sau khi đăng kí online, các khán giả của ASUS Expo 2014 có thể tham gia chương trình mời bạn bè tham dự ASUS Expo. Khán giả được ghi nhận có nhiều bạn bè nhất tham gia ASUS Expo 2014 sẽ nhận ngay một Zenfone 5 sành điệu. Tham gia chương trình tại đây : www.AsusExpo2014.com.vn/dang-ky/moi-ban/

b. Đổi cover trúng thưởng Zenfone sành điệu: Sau khi đăng kí online, các khán giả của ASUS Expo 2014 có thể tham gia chương trình đổi cover cùng ASUS Expo. Tất cả khán giả tham gia chương trình này sẽ nhận ngay 1 mã số dự thưởng trúng Zenfone 5. Tham gia chương trình tại đây : www.AsusExpo2014.com.vn/dang-ky/doi-cover/

Nguồn Sưu Tầm​
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

livens
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hình như khi thamgia thì sẽ đc rút thăm trúng thường nhìu phần quà là các thiết bị công nghệ aSUS phải ko nhỉ, còn khi mua hàng của Asus sẽ có cơ hội sở hữu xe. Thích nhé
rút thăm trúng thưởng cho khán giả tham dự mà cũng dk tới 2 con gaming, gị thì còn gì bằng nữa :v anh em tinhte mình tham gia cùng ko nào
Zen 5 xinh qá 😔(( Ai tặng em 1 cái đi huhu
@dzungbella92 tiền ko đấy bạn, chắc ko ai tặng nổi, hay bạn thử tham gia đi bik đâu hên xui gì trúng hẳn 1 em thì sao, cơ hội free là đây nà
@dzungbella92 tham gia đi bạn biết đâu may mắn có tới 12 con zenfone5 lận mà 😃 mình cũng mới tham gia đây có gì đi chung luôn hông :p
@greencherry31 Có ai trúng zenfone hem ?
livens
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Zzim ai ko trúng gì hết điểm danh cái nè
phusayeuem
ĐẠI BÀNG
10 năm
có mỗi rút thăm trúng thưởng thui mà cũng dk hẳn em Gaming G750 à, đã gị, thế này thì tiết gì mà ko tham gia
nghilam
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phusayeuem xe máy còn trúng nữa chứ đứng nói tới G750. Phía bên đấu LOL nhất dk tặng tới 5 con Laptop G750 nữa mới ác
bao89
ĐẠI BÀNG
10 năm
có ai tham gia ngoài Hà Nội không cho mình theo với nhé, tham gia cùng mọi người cho vui chứ đi 1 mình thì cô độc quá, tham gia bốc thăm luôn biết đâu trúng con G750
con tablet FE170 nghe lạ lạ nhỉ, ko bjk nó ra sao nữa, hình như chưa thấy bán trên thị trường, bác nào đi rùi cho em một tấm hình em tablet này với, đang tò mò quá
Cuối tuần này Ẽpo quay trở lại rồi, lại hóng 😁
girlxinh778
ĐẠI BÀNG
10 năm
thứ 7, chủ nhật này rùi, nhanh thiệt, có cơ hội đi chơi cho vui nữa rùi ka ka
zavarov96
ĐẠI BÀNG
10 năm
@girlxinh778 đi thì đi luôn cho nó máu chứ sợ gì há há
fullout
ĐẠI BÀNG
10 năm
@zavarov96 Nếu bác đi Cn thì đi chung với mình nè, mình đi 1 mình cũng hơi bùn, có người đi chung thì vui rầu
rút thăm may mắn nếu mà trúng được con zen 5 là được rồi ko giám mơ giả đặc biệt có bạn nào ngoài Hà Nội có ý kiến giống mình ko ?
caloc123
ĐẠI BÀNG
10 năm
@the phong Zenfone 5 cả đống luôn á, năm nay giải thưởng lớn lắm 4 -5 có đấy cả G750 cũng có luôn mà
thấy mấy anh chị mà em cũng ham hố quá em từ gia lâm lên hơi xa chứ e cũng muốn đi
thienson93
ĐẠI BÀNG
10 năm
@notebook 123 nếu đi dk thì đi chứ hông hối hận đó. HI hi sự kiện năm nay lớn nhất từ tuỏ7c1 tới giờ kỉ niệm 25 năm kia mà
Hoạt đông e thấy hot đó là cái vụ đánh LOL á, ở SG thấy thu hút khá nhìu bạn trẻ xem,ngồi chật kín khu vực đó lun , hi vọng ở Hà Nội cũng thế
pakanel
ĐẠI BÀNG
10 năm
nhiều quá quá hoa cả mắt, mấy sự kiện lớn như này phải chi tổ chức thường xuyên thì tuyệt quá nhỉ
nếu được tặng em chỉ muốn con zenfone 5 thôi ko mơ cao con G750 tẹo nào nếu may mắn thì cầu trời phù hộ cho trúng con zenfone 5 😁
livens
ĐẠI BÀNG
10 năm
mai là tới expo ở HN rồi mấy bác ơi mong là trúng đc con Zenfone 5 về thay thế e đập đá của mình
mấy anh chị làm em cũng đua đòi và ham hố theo

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019