Hãng xe Zero Motorcycles hé lộ thông tin về mẫu xe Zero SR/F mới, một số thiết kế được thay đổi

su béo béo
4/1/2019 4:57Phản hồi: 30
Hãng xe Zero Motorcycles hé lộ thông tin về mẫu xe Zero SR/F mới, một số thiết kế được thay đổi
Zero Motorcycles - một hãng xe của Mỹ - đã bắt đầu hé lộ mẫu xe máy điện mới nhất của mình – Zero SR/F. Teaser của công ty trên Youtube không tiết lộ quá nhiều thông tin mặc dù theo một thông báo khác nó sẽ được giới thiệu vào ngày 25/02/2019.

Trong phần mô tả của video teaser, Asphalt and Rubber (AaR) đã thấy được một nội dung. Hãng xe Mỹ nói rằng SR/F là một nền tảng hoàn toàn mới. SR/F sẽ cung cấp một trải nghiệm mạnh mẽ từ chiếc naked street bike này.

AnR còn giả định rằng Zero sẽ được thiết kế vượt khỏi nền tảng SR của nó. Điều này có nghĩa là chiếc Zero SR/F có công suất ít nhất là 60 mã lực và mô men xoắn 109,8 Nm (81 lbs/ft).

Qua những hình ảnh được tiết lộ từ teaser, chúng ta có thể thấy Zero đang đưa một bản naked vào cuộc cạnh tranh (một điểm được xác nhận trong mô tả trên Youtube). Tuy nhiên, với cái tên SR/F, hi vọng Zero không đi lạc quá xa nền tảng của SR hiện tại. Đèn pha được thiết kế lại, với 4 đèn LED với đèn ban ngày LED chạy 2 bên phía ngoài.

Ghi-đông được thiết kế cao với một số chi tiết màu xanh lá cây với một sọc màu đỏ. Thiết kế này trông giống như việc tạo ra một chiếc xe thể thao hơn từ hãng xe Mỹ. Đây là một thiết kế thẩm mỹ mới đầy hứa hẹn.

AnR cũng nghe được thông tin về một mẫu xe khác trong cùng một thời điểm. Nhưng không rõ là nó có phải là một chiếc xe chạy xăng được xây dựng trên nền tảng của SR/F hay không. Chúng ta hãy kiên nhẫn chờ 2 tháng nữa, đợi chờ là hạnh phúc. 😁

Anh em quan tâm tới hãng xe Zero Motorcycles có thể click vào đây để tham khảo nha.

Nguồn: Asphal and Rubber
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xe này có bán tại VN đâu, mà có về thì giá cũng trên trời 😁:D:D next ... vẫn chạy martin @ thôi :D
see022
CAO CẤP
5 năm
@anhlucky2 Tt tào lao. 1 hãng xe lạ quắc . Chưa ra sản phẩm đã lo đăng tít. Chẳng liên quan
@see022 bác có thể vào link ở trong bài để tham khảo về hãng xe này nha 😁
Chắc không có tiền mua rồi 😁
2nd
TÍCH CỰC
5 năm
Ai nói mình gà thì chịu chứ chưa nghe tên hãng này bao giờ
@2nd Cùng cảnh ngộ
Tên hãng là " Zero Moto" kể cũng lạ tai và chất đấy chứ.
Elnino11
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tranvutruong chắc lấy cảm hứng đặt tên từ câu slogan huyền thoại ""Hello Moto"" bác nhỉ 😁
@Elnino11 :D :D
tên nghe giống mấy anh trung quốc quá
@Computer Center Gold Hãng xe này của Mỹ đó bác 😁
Mấy anh ko mua để nó chăn mấy gà khác thịt chứ anh em nói ra vậy thiệt em nó.
w810i
CAO CẤP
5 năm
Xe PKL đi pô zin bị tạt đầu là muốn tét háng rồi, giờ đi xe điện êm ru, mô men tương đương xe 1000cc, chắc phải gắn còi hụ quá.
@w810i giả lập tiếng pô được mà bác 😁 chắc sẽ có thôi
w810i
CAO CẤP
5 năm
@su béo béo Giả lập thì vẫn là giả, tiếng pô vật lý thể hiện sức mạnh của động cơ, còn loa phát ra thì chả có giá trị gì, là mình thì thà tắt đi cho đỡ mang tiếng màu mè. :D
@w810i Thích làm xe tàng hình hả bác ơi :D vút qua mà không ai nghe thấy tiếng
w810i
CAO CẤP
5 năm
@su béo béo Thôi thì kêu như batpod cũng dc
VNINFOSEC
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xe điện thể thao thì nó gầm rú bằng loa à ae?
xyzmen
CAO CẤP
5 năm
@VNINFOSEC Hình như là vậy đó bác. Các loại xe hơi điện phải gắn pô giả tạo âm thanh như xe bình thường mới được cấp phép. Hôm đọc trên báo là vậy
@VNINFOSEC có thể nó sẽ có giả lập tiếng pô cho đỡ buồn chán nha bác 😁
Không biết nói gì với cái bài dịch này luôn đó. Google Translate nó giúp được cơ bản rồi thì phải tìm thêm thông tin rồi trau chuốt lại bài viết sao cho nó rõ ràng, có đầu có đuôi chứ.
Ngoài nâng bi cho V thì ông mod này không viết được cái gì ra hồn à?
@quangduc89 cám ơn bác đã góp ý. mình sẽ rút kinh nghiệm vào những bài viết sau 😁 chứ nâng bi thì ghê lắm bác ạ :D
thuong0909
TÍCH CỰC
5 năm
Bài viết sơ sài nhất trong năm 2019
Song Sinh VN
ĐẠI BÀNG
5 năm
em đang nghiên cứu mua một cái xe máy, yêu cầu của em là cần xe nào yên thật dài, các bác tư vấn em với.
Xe đẹp
Hình như sao chép y nguyên google dịch. Câu cú lủng củng quá.
Nhìu hãng xe mình mới bit lần đầu luôn.
TiaMi
TÍCH CỰC
5 năm
ủa hãng xe điện mà phải ko
Lần đầu tiên nghe tên hãng này luôn😁
Video đoản hậu vê lờ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM