Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hành hạ dã man Xperia Active bằng búa, dao, đá... :'(

werlight
18/12/2011 14:38Phản hồi: 10
Nhắc đến Xperia Active chắc hẳn bạn sẽ nghĩ ngay tới khả năng sống dưới nước rất lâu (khoảng 30 phút ở độ sâu 1 m) của nó nhưng ít ai biết rằng Xperia Active được Sony Ericsson trang bị một lớp kính cực khủng mà nhiều Smartphone khác phải thèm khát.

Trong buổi giới thiệu chính thức Xperia Active, Sony Ericsson chỉ nói rằng lớp kính trên Xperia Active có khả năng chống xước và giúp người dùng thao tác dễ dàng ngay cả khi màn hình bị ướt chứ không nói rõ nó sử dụng loại kính gì.

Tuy nhiên nếu như xem xong đoạn video dưới đây thì bạn sẽ nhận ra rằng lớp kính trên Xperia Active còn chất lượng hơn cả loại kính cường lực Gorilla Glass đang được quảng cáo rầm rộ nhất trong thời gian qua (iPhone 4, Dell Streak và nhiều Smartphone cao cấp khác cũng sử dụng kính Gorilla Glass). Hy vọng dòng Xperia 2012 đều được trang bị loại kính đặc biệt này để anh em yên tâm sử dụng.
P/S: Không dành cho người yếu tim 💀

[Nguồn: sevodoi.blogspot.com]
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cú cà lê cuối cùng đã để lại thẹo cho em nó
hai48ct
TÍCH CỰC
12 năm
vãi hồn ! công nhận màn hình em nó tốt thật ! ^^ giá mà 9780 của mình cũng đc ntn nhỉ ?
dib
TÍCH CỰC
12 năm
yêu rồi đới 😁
xe jeep test --> ok

hai48ct
TÍCH CỰC
12 năm
có con này đi gấy sự chú ý cũng hay ! ^^
Phần cứng đúng tốt. Đập vậy mà không 1 vết trấy. Phục Xperia
má ơi ko thể đỡ đc :-ss
Tội nghiệp em nó 😃
Sony Active khi mua chính hãng thì được tặng Liveview, sử dụng Liveview rất thú vị, chuẩn bị làm 1 bài review vể Liveview cho ae xem chơi.
Từ phút 2:37 trở đi đã thành trầy trụa thê thảm chả lẽ ko ai thấy? Kính là kính, cứng đến đâu cũng ko thành kim cương được.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019