Hanoilab có uy tín không ?

blackpool9
12/12/2012 17:59Phản hồi: 312
312 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mem tinhte khui thùng sản phẩm đầu tiên có tại Việt Nam
Tiếp tục một sản phẩm mới tại Hanoi Lab - Surface Pro 4 do memtinhte đặt hàng từ USA về

Hanoilab cho mình hỏi bên bạn dòng thinkpad T450 i5 đời 5, 8G ram, 500G HDD giá tầm bao nhiêu. Mình cảm ơn
@luatpham
Sắp tới bên mình về cấu hình này giá khá tốt bạn tham khảo
đời 5 core i5 phải đặt hàng sau 03 tuấn theo web nhà n sản xuất hoặc web lenovo.com
ThinkPad T450 i5-4300U/8GB/500GB
Giá bán:
Nhập khẩu trực tiếp: USA

• CPU: Intel® Core i5 4300U, 1.90GHz Turbo Speed 2.90 GHz
  • Bộ nhớ: DDR3L, 4GB+ 4GB Free Upgrade. Đĩa cứng: 500GB HDD
  • Màn hình: 14.1 inch(1366 X 768),Không cảm ứng.
  • Đồ họa: Intel HD Graphics 4600 -, -
  • Hệ điều hành: Windows 7 Professional 64 preinstalled through downgrade rights in Windows 8.1 Pro 64. Trọng lượng: 1.9Kg
  • Màu sắc: Black
  • Bảo hành: 3 năm
@saigonlab.com.vn Cho mình thông tin và giá vào mail phamhongluat@gmail.com nhé. Ah mình có được giảm giá ko nhỉ
@luatpham Ok
sẽ có gửi email cho bạn
@luatpham Đã email bác nhé
có nha bạn 😁
@camapleonui Cám ơn bạn nha .bạn mua gì bên Hanoilab vậy ?
😔(( chán quá e đc tưởng trừ luôn. Thanks bác nhé 😆
@minh hoàng Haui Kiểu gì bác cũng có quà giá trị cầm về ngoài khoản các loại phiếu quà tặng + giảm giá 😁 yên tâm mem tinhte luôn có ưu đãi
@samsamsam204 Tặng ssd 128 miễn phí nhé 😁
Mình cũng đang nghía con Dell Inspiron 15 i7559 i7-6700HQ/8GB/1TB HDD, bạn saigonlab cho mình giá tốt hơn được ko?
@Lý Minh Cường Chào bạn model 7559 giờ đang giá rất tốt ,nếu bác lấy sẽ tặng phiếu giảm giá cho bác ,bác tham khảo cấu hình khá yêu thích của nhiều mem tinhte
Dell Inspiron 15 i7559 i7-6700HQ/16G/120G SSD/1TB HDD
Giá bán:

• CPU: Intel® i7-6700HQ, 2.6 GHz up to 3.5 GHz
  • Bộ nhớ: DDR3L, 8GB + Tặng 8G. Đĩa cứng: 1TB HDD + Tặng SSD 120G M2Sata
  • Màn hình: 15.6 inch(1920x1080),Không cảm ứng.
  • Đồ họa: NVIDIA® GeForce® GTX 960M 4GB GDDR5, On board + Nvidia
  • Hệ điều hành: Windows 10. Trọng lượng: 2.7Kg
  • Màu sắc: black
  • Bảo hành: 12 tháng

@saigonlab.com.vn
trước khi đến các bác đăng ký trên này để được ưu đãi
Địa chỉ mail của mình là drcuonga1@gmail.com. Bác cho biết thêm chi tiết nha (giá, làm sao để được giảm giá...)
@Lý Minh Cường Giảm 1tr cho bác

Khi bác đến lấy máy thì đăng nhập check nick và xác nhận trên topic này sẽ được giảm giá 1tr
Hẹn gặp bác sớm tại Hanoilab
@saigonlab.com.vn Cám ơn bác, sẽ sắp xếp lên Sài Gòn sớm để đón em nó về.
@Lý Minh Cường Đã nhận máy từ chủ nhật tuần trước, như mong đợi, không có gì để phàn nàn.
Vẫn đang đợi các bác Saigonlab chuyển bảo hành về VN. Hy vọng là không có gì trục trặc.
@Lý Minh Cường Ok ,thanks bác đã ủng hộ ae 😁 ,bác yên tâm là tất cả các sản phẩm của Hanoilab -Saigonlab đều được chuyển bảo hành về Việt Nam
Tập nập đông vui hớn ha hớn hở 😁 vừa mua được mày mới lại vừa gặp người qoen người bán người mua cứ nói nói cười cười

toàn ae tinhte cả vô tình đến gặp nhau tại Hanoilab lại hóa ra toàn người qoen lâu ngày trên tinhte
Đùa chứ k hiểu bác cài win hanoilab làm ăn kiểu gì. 2 lần vẫn lỗi, tốn thời gian quá. Nản!
@minh hoàng Haui Bác cho xin tên máy số phiếu bảo hành check lại với đội anh em hỗ trợ sau bán hàng xem nào ,sao lại có việc phi lý thế được chứ .
@saigonlab.com.vn số 03033 máy probook HP 450 g3 ngày 16-10-2016 lần đầu mới mua về thấy công ti bác đông lên k check tại đấy mang máy về thì k khởi động đc win reset lại win thì k chia đc ổ với thông bão lỗi tùm lum! sáng hôm sau em đem lên bảo hành luôn, mất một ngày sau đó đem về thì k đăng nhập đc tài khoản microsofm, thử tạo tài khoản khác ngoài tài khoản admin cũng k đc! e thì sinh viên cuối kỳ thực hành bận bù đầu, k có xe, đi đi về tốn thời gian quá lên e tự cài win khác rồi!
@minh hoàng Haui Xin lỗi bác vì hôm đó hàng về nhiều, không hỗ trợ tốt nhất được cho bác. Còn về sản phẩm, tất cả các sản phẩm bên mình đều được trang bị Windows bản quyền, nên việc cài hệ điều hành chỉ là bung Windows lần đầu hoặc Recovery nếu có lỗi. Ổ cứng ban đầu cũng chỉ là 1 phần vùng OS cộng với một vài phần vùng Recovery ẩn, chắc khia bác chia ổ, nó chỉ cho phép chia đến 1/2 dung lượng.
Còn về phần thông báo lỗi, vì chưa xác nhận được là thông báo lỗi gì, của hệ điều hành hay Soft cài thêm. Để ổn định bác có thể Update lên bản Windows 10 Anniversary tại:
http://go.microsoft.com/fwlink/p/?LinkId=821403

Cần hỗ trợ gì thêm bác pm qua SĐT: 0908.149.069 (cùng HaUI nhé bác), e hỗ trợ online luôn, bác đỡ phải đi lại nhiều. Thanks Bác
@saigonlab.com.vn giờ e cài lại win khác rồi!
@minh hoàng Haui Thanks bác
có vấn đề gì cần hỗ trợ bác cứ điện thoại hoặc đem qua trực tiếp .
Mới nhất tại Việt Nam do mem tinhte khui thùng .
Mem Tinh tế mua 1 lúc 2 chiếcT450 giờ có được giảm giá không ta?
@canhhoanhobe có chứ sao lại không 😁
@canhhoanhobe Hình như bác ny hôm qua đã lấy máy tại Hanoilab
@saigonlab.com.vn Yes, đã lấy 2 con và ko được giảm,
Tiền Cty nên cũng ko muốn nói nhiều,
Mong là lần tới lấy thêm mấy cái nữa sẽ được giảm 😃
sgl phải đặt hàng mới có cấu hình cực mạnh thì phải
@thongnguyenvan Hanoilab và Saigonlab chuyên nhận cấu hình theo yêu cầu nhà sản xuất và chuyên săn những hàng sale of về để phục vụ cho mem các diễn đàn với giá tốt nhất
@saigonlab.com.vn có nhận đặt máy bàn k b?
@thongnguyenvan Có nhận đặt máy bàn và tất cả các mặt hàng có bán bên usa theo web nhà sản xuất
sgl hnl có bán máy bàn k?
Bác hanoilab nhập con vostro 5468 i5 card rời finger và backlight keyboard đi thèm quá 😔
@Wolfenstein Hanoilab chuyên hàng mỹ thôi bạn ơi ,bạn định lấy cấu hình như thế nào bao nhiêu tiền ?

Dell Inspiron 15 3543 i5-5200U/8G/500G/2G
Giá bán:

• CPU: Intel i5-5200, 2.2
  • Bộ nhớ: DDR3, 4G + Tặng 4G. Đĩa cứng: 500 GB HDD
  • Màn hình: 15'6 inch(1366x768),Không cảm ứng.
  • Đồ họa: Nvidia GeForce 820M 2G, Onboard + Nvidia
  • Hệ điều hành: Windows 8.1 Home 64bit. Trọng lượng: 2.4Kg
  • Màu sắc: White
@saigonlab.com.vn
Đó cấu hình mình ghi rõ r đó. Bên kim long đang để giá lag 16tr6
@Wolfenstein Bạn tham khảo 2 model này bên Hanoilab đang bán rất chạy

Dell Inspiron 14 i5458 Core i7-5500U/8GB/1TB/920M
Giá bán:

• CPU: Intel Core i7 5500U, 2.4 up to 3.0 GHz
  • Bộ nhớ: DDR3L, 8GB. Đĩa cứng: 1TB HDD
  • Màn hình: 14.0 inch(1366x768),Có cảm ứng.
  • Đồ họa: GeForce 920M 2GB, Rời
  • Hệ điều hành: Windows 10 Home, 64-bit. Trọng lượng: 2.24Kg
  • Màu sắc: Silver

Luôn ưu ái cho mem tinhte
Mua laptop tặng vàng
các mem tinhte tham khảo
hieulaptop
TÍCH CỰC
7 năm
Hanoilab vẫn là địa chỉ tin cậy của anh em tinhte để chọn mua và đặt hàng laptop từ ÚSA
@hieulaptop Địa chỉ tin cậy khi mua laptop
clone và seeder.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019