Hay bị ăn táo kể từ khi lên 2.0

Danton_Drawer
7/8/2008 12:47Phản hồi: 12
mọi người ơi, từ khi lên 2.0 em đã mua đc phần mềm và game trên itunes
nhưng khi syns, hình như có game nào bị lỗi hay sao í, syns vào là ăn táo ngay, trong 1 ngày em lập kỷ lục ăn táo đến 6 lần, ai có kinh nghiệm giúp em với. chứ thế này thì hãi quá
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lúc em IP syns với iTunes bạn đừng nhấn vào bất cứ gì và để nguyên đó.Khi nào xong iTunes và em Ip sẽ tự động complete thôi..Anh em ở đây xài FW 2.0 rất tốt.Chỉ có hơi bị trục trặc bên phần Cydia..Còn nếu bạn muốn ko bị ăn táo nữa thì cho em IP lên FW 2.0.1 luôn cho lành..Lúc đó đều xài hàng có bản quyền !
Chúc vui !
Tedy186
TÍCH CỰC
16 năm
Mình sài hàng nguyên bản vẫn ăn táo như thường, nhưng đúng như bạn nói lúc sys không nên nghịch cứ để nó hoàn thành xong rồi sửa chữa sau!
sonicspeed
ĐẠI BÀNG
16 năm
từ lúc cho lên 2.0 tới giờ mình chưa ăn táo lần nào,chắc bác làm xai bước nào thì phải,bác thử lại xem,chúc bác thành công
okharon
ĐẠI BÀNG
16 năm
Tổng công 2 ngày hôm nay , nghịch ngợm ăn táo tầm 6 lần
Báo cáo để các bác biết ợ
Cái này là do bạn cài quá nhiều app của iphone đó mà, bt bạn chỉ cài khoảng > 1GB là đủ ăn táo, bác nào ko ham cài ít thì dùng OK
hix, chắc pác nói đúng gòi, bi h mà em cài thêm 1 app nào thì cũng đều ăn táo cả.
Nhưng mà em nghĩ em cài chưa đến 1G đâu...
pác nào có cách sữa lỗi này ko, chứ vầy thì tệ quá
okharon
ĐẠI BÀNG
16 năm
Up lên 201 rồi , chạy ngon lành , 9 bảng appl vô tư
Iphone 3G ko bị táo nữa hehe 😁 đang test
Từ ngày lên 2.0 tới giờ,cài đủ thứ,nhưng cũng may chưa bị ăn...................
ủa, up lên 2.0.1 là chạy đc lun à, ko unlock nữa à, vậy iphonePCsuit xài đc hem bạn? cho mình chi tiết đc hok, chứ 2.0 thế này thì chán quá.thanks nhan
okharon
ĐẠI BÀNG
16 năm
up lên 201 thì mất Cydia và các ứng dụng 3rd ( nhưng mình cũng chẳng dùng làm gì )
Mình cái Appl toàn từ Appstore nên vô tư , chạy ổn định
bàn fim gõ nhanh , khởi động máy nhanh , sync nhanh
backup vẫn chậm thế
nói chung là tạm hài lòng 😃
Future
ĐẠI BÀNG
16 năm
Chao bac caocao,
Minh dang dung firmware 1.1.4
Thay cac bac up len duoc 2.0 thi mung qua. Nhung khong biet cach up len nhu the nao ? va lai cung ngai so bi an tao nhu may bac khac than phien. Bac giup co the chi can ke viec up len nhu the nao khong ?
Thanks you in advance !
datdiep
ĐẠI BÀNG
16 năm
mình nghĩ bạn thử cài BosTool thử coi sao, Move hết cái đống App và Fonts, Ringtones sang Disk2 thử coi còn nữa k.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019