[HCM] Tặng vé công chiếu phim Jack Reacher 2 + quà Khắc Tên: 18h ngày 20/10 ở VivoCity

Nam Air
16/10/2016 10:18Phản hồi: 392
[HCM] Tặng vé công chiếu phim Jack Reacher 2 + quà Khắc Tên: 18h ngày 20/10 ở VivoCity
Kết quả bốc thăm:

Chúc mừng các bạn có tên dưới đây sẽ nhận 1 cặp vé xem công chiếu Jack Reacher: Never Go Back. Riêng bạn @thuat_bmt47 bên cạnh 1 cặp vé bạn còn may mắn nhận được 1 bộ móc treo chìa khoá và 1 Ví sen 2 do khacten.com tài trợ. Chúc các bạn xem phim vui vẻ!
@thuat_bmt47; @BatManVN; @Trunggaja; @kudatluv93

Sau thành công của phim Jack Reacher ra mắt năm 2012 với doanh thu phòng vé đem về khoảng 220 triệu USD (so với 60 triệu kinh phí thực hiện), hãng phim Paramount tiếp tục thực hiện phần 2, Jack Reacher: Never Go Back, sẽ ra mắt các rạp chiếu phim toàn thế giới vào ngày 21/10 tới đây. Như thường lệ, một số bạn trong chúng ta sẽ có cơ hội xem sớm bộ phim này ở sự kiện công chiếu phim, diễn ra lúc 18h ngày thứ Năm 20/10 ở SC VivoCity.

Jack Reacher: Không Quay Đầu được chuyển thể từ cuốn tiểu thuyết tên Never Go Back cũng của nhà văn Lee Child - người viết cuốn On Shot mà Paramount Pictures sử dụng cho Jack Reacher phần 1. Ở phần này, Jack Reacher khám phá sự thật đằng sau một âm mưu chính phủ lớn để xóa tên của mình trong danh sách bị truy nã. Trên đường chạy trốn, Jack Reacher phát hiện ra một bí mật tiềm ẩn từ quá khứ có thể thay đổi cuộc sống của anh mãi mãi.

Thông tin của buổi chiếu phim xin mời xem vé này:
Thời gian: 18h thứ Năm, ngày 20/10/2016
Địa điểm: CGV VivoCity, Số 1058 Nguyễn Văn Linh, Quận 7, TP HCM

Chúng ta sẽ có 4 cặp vé dự buổi công chiếu ở TP HCM cho 4 bạn, mời các bạn comment gì đó về một trong những phim mà Tom Cruise từng đóng dưới bài để đăng kí tham dự bốc thăm nhận vé.

Anh em hảo tâm thì share facebook và like bài thì càng tốt, không thì thôi không sao, nói chung sống với nhau đã lâu, tiếc gì cái share đúng không?

Trò vui vẫn chưa hết nha anh em! 😃 Vui chơi có quà khắc tên nữa!
Một trong 4 bạn trúng các cặp vé công chiếu này, sẽ có 1 bạn được chọn ra để trúng thêm 1 bộ móc treo chìa khoá full và (bao gồm bọc chìa và dây đeo) và 1 Ví sen 2 do khacten.com tài trợ, thật quá sung sướng luôn! Anh em nếu trúng móc chìa khoá ở TP. HCM thì sẽ đến địa điểm mới của Khắc Tên: Số 209 đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Quận 3, TP. HCM để nhận quà nhé, anh em ở HN thì vẫn đến chỗ cũ 😃

[​IMG][​IMG]

Quảng cáo

Thời gian đăng ký từ nay đến hết thứ Ba 18/10, trong ngày thứ Tư 19/10 mình sẽ công bố kết quả ở đây và pm cho các bạn được vé, các bạn nhớ kiểm tra hộp thư inbox nhé 😁.
392 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhpstn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Khoái anh ý trong phim Mission
Ngày xưa ghét ghê gớm loạt phim Mission impossible, cứ thấy phim nào có mặt Tom Cruise là ko thích, giờ lại tìm down loạt phim của tài tử này để koi 😁
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
hcdt
TÍCH CỰC
7 năm
Công nhận là anh này diễn rất sâu trong những phim về khoa học viễn tưởng.
Mình rat me tom cruise dong nhiem vu bat kha thi. Cung muon shera bai cho tinhte nhung kg xai facbook biet sao gio
neoline
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chưa đi vivo lần nào. Mà cũng chẳng có người yêu để đi xem cùng. Thôi chắc không đến lượt mình.
thích Tom Cruise từ MI4 rồi.
spirit1989
TÍCH CỰC
7 năm
Thích nhất anh ấy trong seri Điệp vụ bất khả thi
Genjuno
ĐẠI BÀNG
7 năm
thích cái móc khoá hơn là vé xem phim, nhưng comment cầu may vậy. hihi. Th1ich sẻi Điệp vụ bất khả thi của Tom.
annnaan
ĐẠI BÀNG
7 năm
mình thì ấn tượng với cái cách chạy của anh này trong series MI, nhìn hay hay 😁
Like Tom từ loạt phim Mít xơn im bót xi bồ 😃
Applenick
TÍCH CỰC
7 năm
Nhiệm vụ bất khả thi nào, Tom !
Phim hay + móc khóa đẹp thì còn gì bằng 😁.
Phim chất...mà sao nay lại cắt giảm 1 cặp vé so với mọi khi thế:rolleyes:
bác nam có câu xài hoài...😕
mình là mình ko thích share...:p
nghiale12
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhiệm vụ bất khả thi
anhbetong
TÍCH CỰC
7 năm
kiếm slot trước h chưa đi xem phim tinhte mời bao giờ
phần tớc hay. trông chờ phần này 😃