[HCM] Tặng vé công chiếu phim Mechanic: Resurrection + Móc khóa Khacten: 18h ngày 24/8

Nam Air
22/8/2016 8:21Phản hồi: 520
[HCM] Tặng vé công chiếu phim Mechanic: Resurrection + Móc khóa Khacten: 18h ngày 24/8
Mechanic: Resurrection là phim điện ảnh mới nhất của nam diễn viên Jason Statham trong năm 2016, sẽ được khởi chiếu ở Việt Nam vào vào ngày 26/8 tới đây. Trong phim, Jason Statham sẽ vào vai một sát thủ chuyên nghiệp "về hưu" và đóng cặp với người đẹp Jessica Alba. Mời các bạn đăng ký bốc thăm may mắn giành cơ hội nhận 1 cặp vé tham dự buổi công chiếu phim, diễn ra lúc 18h chiều tối thứ Tư tuần này, 24/8.

Chúng ta sẽ có 10 vé tham dự, chia ra làm 5 cặp cho 5 bạn may mắn, trong đó có 1 bạn may mắn hơn những bạn kia sẽ nhận được thêm một món quà từ Khắc Tên (chi tiết phía dưới), tất cả hoàn toàn miễn phí. Để tham gia bốc thăm nhận vé, các bạn bấm thích bài này, comment ở dưới và share bài này lên Facebook cá nhân (public, chứ để private là mình không thấy được 😁) là đủ điều kiện tham dự. Thời hạn tham gia là từ bây giờ đến 20h thứ Ba 23/8, trong tối đó mình sẽ công bố kết quả và pm cho các bạn, nhớ kiểm tra hộp thư nhé!

- Thời gian: 18:00 ngày 24.08.2016
- Địa điểm: CGV Liberty Hoàng Văn Thụ.

update: Chào các bạn,
5 bạn may mắn được nhận vé công chiếu phim Mechanic, Resurrection, ngày mai 18h ở CGV Hoàng Văn Thụ là: @datsaudoi, @Xuân Dũng KMT, @rickstei, @vuminhanh@Võ Xuân Quyếtq

Các bạn check hộp thư inbox nhé.

Ngoài ra, bạn may mắn hơn 4 bạn kia, nhận combo quà tặng móc khóa của Khắc Tên là Võ Xuân Quyết. Chúc mừng các bạn 😃

mechanic_resurrection_tinhte.vn (9).jpg

VỀ QUÀ TẶNG TỪ KHẮC TÊN
Đây là dòng sản phẩm mới, cá nhân hóa 100%, 1 bạn may mắn hơn 4 bạn kia sẽ nhận được 2 móc khóa cao cấp, các bạn được quyền chọn màu sắc, kiểu dáng, kiểu thi công, phần mình thì đã dùng sản phẩm này được một thời gian và sẽ chia sẻ với các bạn vì sao mình rất thích kiểu móc khóa này.

Chúc các bạn may mắn!

Tóm tắt nội dung phim Mechanic: Resurrection

Quảng cáo

Sau 5 năm Aurthur Bishop quyết định bỏ nghề (kể từ phần 1 hồi năm 2011), cô người yêu xinh đẹp Gina của Arthur (Jessica Alba đóng) bị bọn mafia bắt cóc, chúng ép anh phải thực hiện 3 vụ ám sát "bất khả thi" nếu muốn Gina được thả tự do. Nhận thấy yêu cầu đó quá vô lý, "mechanic" quyết định từ chối yêu cầu đó và bắt tay với một trong ba mục tiêu được yêu cầu ám sát để lên kế hoạch tiêu diệt bọn mafia và giải cứu Gina.

Trong Mechanic: Resurrection, Jason Statham là Arthur Bishop, người được mệnh danh là "mechanic" (thợ máy). Trong thế giới ngầm của mafia, mechanic là một sát thủ hợp đồng (contract killer) chuyên thực hiện những vụ ám sát mà trên hiện trường nạn nhân sẽ được phát hiện theo dạng bị tai nạn hoặc tự tử. Ngay đoạn mở đầu trailer, chúng ta sẽ được thưởng thức "tay nghề" của Arthur khi ám sát một tỷ phú bằng cách cho nổ hồ bơi trên cao khi lão đang tắm.

mechanic_resurrection_tinhte.vn (1).jpg mechanic_resurrection_tinhte.vn (2).jpg mechanic_resurrection_tinhte.vn (3).jpg mechanic_resurrection_tinhte.vn (4).jpg mechanic_resurrection_tinhte.vn (5).jpg mechanic_resurrection_tinhte.vn (6).jpg mechanic_resurrection_tinhte.vn (7).jpg mechanic_resurrection_tinhte.vn (10).jpg
520 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

datsaudoi
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thử vận may.
lil.justme
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chỉ cần cái móc khóa!
thử vận may 😁
ncbt300491
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thử cái coi
sieuvihien
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thích Jessica alba quá 😆
karl2410
ĐẠI BÀNG
8 năm
Quay tay đón vận may nào
tackekon
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thử vận may.
Hình như phim nào có sự tham gia của Statham đều là những bộ phim rất đáng xem, tiếc là ở Hà Nội nên ko tham gia bốc thăm được :p
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
Silver_MT
ĐẠI BÀNG
8 năm
sáng giờ xui quá, thử vận may phát :p
yesyes295
ĐẠI BÀNG
8 năm
I want the tickets 😕
Mình coi bản cam phim này trên net rồi
Phim này không hay cho lắm.
Không tận dụng được khả năng hành động của JS.
Những phim gần đây của JS không được hay.
tieulamma
ĐẠI BÀNG
8 năm
Comment cho bằng anh bằng em chứ ko hy vọng đc giải thưởng
Cái móc khóa đẹp thật! Thử xem may không☺☺☺
smartphones
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bốc thăm
*Bốc* 😁
trúng rồi :v
buidothanh