[HCM] TÌM CHỖ BÁN iPHONE 6S/6S+ 99% UY TÍN

HuChu Nguyễn
6/2/2018 5:27Phản hồi: 7
Tình hình là mình cần tìm store bán iphone 6S hoặc 6S+ hàng 99% quốc tế hoặc TBH uy tín 1 chút. Giá cũng tố 1 tí (tầm 6.8 hoặc 7 triệu cho iphone 6S 64GB). Zin main Zin vỏ ạ. Chế độ bảo hành tốt. Bác nào biết chỗ nào uy tín ở Sài Gòn cho mình offer với nha. Tks all ạ!
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mgg。vn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mua đại mấy chỗ to to như hnam, cellphones, vinh phat... bị gì còn có bảo hành. Không vì mấy đồng lời mà họ bán rẻ uy tín của họ đâu bác. Mua trong tâm lý thoải mái, máy cái máy thợ thầy nó test kỹ rồi, bác lên bác test thì cũng test lại mấy thứ họ đã test thôi. Zin hay không zin không quan trọng nữa rồi, pin zin chai thì cũng phải thay... Quan trọng có mau hư hay không, bảo hành, dịch vụ tốt không. Vỏ hơi trầy chút xíu, hoặc xước dăm, chứ mới quá là thay chắc luôn. Mấy tiệm mình liệt kê có bảo hành thay pin miễn phí trong bao nhiêu ngày nữa đó ạ
giá ạ?
Thời đại khách hàng là thượng đế , cứ vô facebook từng nơi bác lựa mà xem phản hồi khách hàng thôi, vì review này ko xóa được mà . vd bên e :
chấm
bác chủ ở SG thì mời ghé qua m cảm nhận xem thử nhé. Mua hay Không? Không thành vấn đề, anh em dzui dzẻ là chính.
Hiện bên m đang có nhiều dòng SamSung Korea như: Note 3/4/5/8, S6/S6 ed/ S7/S7 ed...
Apple có 6 16gb. 6 64gb, 6+ 64gb, 6s 16gb, 6s 64gb, 7 32gb, 7 128gb, 7+ 32gb, 7+ 128gb....và các dòng apple bản Mỹ .......
Sony Mỹ có Z3, Z3v, Z4, Z5....
heyaa
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thienminhmobile 2 tuần trc e có đem con s7 egde tới tiệm bác sửa, thật sự mà nói thì nv kỹ thuật chuyên môn quá kém, đt e bị hư ic nguồn mà kỹ thuật giữ máy 1 tuần ko tìm ra lỗi, gọi đến thì cứ bảo đang test máy,e đã đồng ý bung máy để kt, khi e k thể chờ đc nữa thì nv kỹ thuật bảo e lên lấy máy về. e đem qua 24h ng ta tìm 2 ngày ra lỗi ngay. Máy e bị tình trạng sử dụng 10 15p sẽ bị đứng và tự reset máy. E tin tưởng cửa hàng bác bấy lâu nay, mua k dưới 4 cái đt dòng sky lg và ss chỗ bác, bây h bị v thật là e k dám ghé thêm 1 lần nào nữa.
tech 88 Xã đàn HNoi ok nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019