HEAD HONDA uy tín ở sài gòn

minh.hln3190vt
17/4/2014 7:41Phản hồi: 104
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình muốn mua AB, bạn có thể cho mình địa chỉ Head tân phú và Tân bình đc hok. Thanks
thephan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hôm nay mình mới đi dạo thêm 1 vòng các Head Tân bình, PN, GV xem giá.
Bản đen mờ vẫn dao động 49 - 50 (bao giấy), bản cc 44,5-45, bản tc 43. Nay còn thấy có head độ thêm bản đen mờ từ bản đen bóng, giá 47 nhưng nhìn hơi thô và xấu theo cảm nhận của mình. Theo một cô em nhân viên ở head Quang Trung, giá các head có vẻ ngang nhau và có sự bắt tay nhau về giá. Cô này còn tiết lộ, so với trước đây chừng 1 tháng, ab đã giảm tương đối nhiều rồi, khoảng 2-3 triệu/ chiếc (trước là 51-53). Cô í cho biết chắc khoảng 2 tháng nữa thì có đợt giảm tiếp theo.
Vậy nên mình nghĩ bác nào muốn mua đúng giá thì ráng đợi thêm, xe ko thiếu và có vẻ nhiều là đàng khác!
Chắc phải lập 1 nhóm đời chờ ab cho vui quá hehe

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
tui head bây giờ làm giá,honda thì làm ngơ cho bọn head thao túng thị trường. tại sao cú phải honda ? các vị thượng đế hãy bắt tay nhau tẩy chay hàng honda một vài năm xem bọn chúng còn làm giá không. các vị.... hãy hành động đi vì một thị trường lành mạnh.
Có bạn nào mới mua sh mode chưa.? Head nào giá tốt và dịch vụ tốt chỉ mình nhé. Thank !
hungcaibe
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xin mọi người tránh xa Head Hồng Hà trên đường Trường Chinh nhe, làm ăn cẩu thả, bán xe cho mình coi như xong, đến ngày bảo dưỡng đem lên nó xem qua loa cho có rồi trả sổ cầm về mà ấm ức!
hungcaibe
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hungcaibe Head Đông Hà 1. Mình gõ nhầm
Đang tính mua con ab sơn mờ nhưng không biết head nào giá rẻ. Mà không có time đi dọ giá nữa nên anh em chỉ giúp với
vụ head giá tốt này cũng nhiều người hỏi nhỉ. Chắc phải thu thập 1 số head anh em chia sẽ rồi tự đi hỏi thôi.
Trước cũng mua 1 chiếc wave của Hồng Đắc bên 3 tháng 2 giờ định quay lại mua AB 125 mà nge nói làm ăn chán vậy thì chia tay sớm luôn.
Trưa nay em mới chạy đi 1 số Head để hỏi giá bản đen mờ. Tất cả các Head đều chỉ có 1 giá chung là 47tr2. Bản cao cấp là 43tr2..

Mới 1 tuần trước gọi điện hỏi có 46tr6 cho bản đen mờ và 43tr cho bản cao cấp. Vậy mà giờ nó lại nâng giá nữa.

Tất cả các Head đã liên kết lại với nhau rồi. Tất cả đều để có 1 chiếc 73 cửa hàng, nó là còn có 1 chiếc. Giá y chang, hỏi có bớt được chút nào không để lấy xe lun. Nhất quyết không bớt 1 xu lun. Chỉ khuyến mãi nón bảo hiểm. móc khóa. 😔

Thằng Honda VN chơi kiểu bẩn wá, để mặc các Head tung hoành :(
@sonyno1 Đợi tháng cô hồn cho nó giảm giá mà nó lại còn tăng thì thôi qua tháng 8 âm lịch mua cho khoẻ
@ngothanhhien_00 Nhờ bác nhắc mới nhớ tháng 7 ko nên mua xe. Em cũng tính mua phiên bản mờ của ab. Nhìn nó nam tín. Bác nào biết head nào ok nữa hok. Ai đi dọ giá cho tên head và giá với hi
@quangnhut123 Hiện tại chắc giá như bác trên là giá chung rồi. Anh em mình đừng đổ xô mua ào ào để giá nó nguội xuống chút. Mình sẽ đợi thêm 1 tháng nữa
@ngothanhhien_00 bác ib em chỉ chỗ rẻ. Nhưng mà đợt 2/9 này trong tháng 7 ko nên mua xe
Em đang định mua RSX FI, mọi người cho hỏi:
- Tháng 10 này có nên mua hk (em thấy nhiều người khuyên nên mua tháng 8-9-12)
- Head nào giá cả ok? (em ở 3/2, quận 10, nhưng mua HEAD ở Hóc Môn cũng được nha)
- Mua xong thì khoản bao lâu có đầy đủ giấy tờ?
Ai biết tư vấn giúp em với.
@Xuandao16 Mình tham khảo giá mua AB125 hồi tháng 9 thì thấy head Visacoop Bến Thành giá tốt hơn chỗ khác khoảng 1tr. Hoặc head Phát Tiến bên quận 4, đắt hơn 500k so với Vísacoop nhưng tặng quà nhiều hơn.
so với giá niêm yết của hãng thì cao hơn hk bạn, khoảng bao nhiêu?
Mình lấy con AB bản đen tiêu chuẩn là 37tr, so với giá niêm yết trên website là rẻ hơn 1tr bạn ạ.
lukasbeo
ĐẠI BÀNG
9 năm
đang tính làm con Sh150 mà đi vài chỗ hỏi chỗ nào cũng 95, nãn kèo thật
invisemen
ĐẠI BÀNG
8 năm
chỗ nào bán 95 triệu vậy chỉ giúp mình
@invisemen Chỗ nào cũng 95 việt thái quân, phát tiến
lukasbeo
ĐẠI BÀNG
8 năm
@invisemen xe máy hoàn cầu, voi cai head j do đối diện etown công hoà nè
invisemen
ĐẠI BÀNG
8 năm
mới ra ông phát tiến 17 Nơ Trang Long giá 96.8kk, 😔
Mình đang chuẩn bị mua SH 125i. Giá đề xuất là 66,99. Vậy head nào giá gần sát nhất vậy chỉ mình với, chứ mua 72,75 thì xót lắm, bị ăn gian trắng trợn 😔
@tigana119 Thật ra bạn mua xe có tìm hiểu gì không vậy, bạn phân biệt đc giá có giấy và không giấy chứ
@vanvuongteach Lúc đó ra xe mới hay sao mà giảm giá vậy bạn ?
@tigana119 Head Hồng Đức ở 3/2 đó
alanwake
ĐẠI BÀNG
8 năm
mình dự định trong tuần này mua Lead để tết có xe chạy. cho hỏi Lead xám (bản thường) giá nhiêu thì dc vậy các bạn. mình hỏi head ở nơ trang long báo giá 43. giá này ok chứ
@alanwake Bạn mua xe chưa, ở đâu vậy, giá bao nhiêu.
Mình đang dự tính mua xe tuần tới.
hcthai2
ĐẠI BÀNG
8 năm
bạn nào mới mua ab2016 cập nhật giá giúp mình với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119