help ipad air 2 jb 9.0.2

Quân Mã
18/10/2015 1:38Phản hồi: 8
ipad của e sau khi jb xong thì em vào cydia cài vài tweak và bị safe mod nên em phải respring hơn 7 8l dì đó xong cydia của em bấm vào nó văng liên tục. em bấm xoá sạch tất cả và đặt lại thì thanh táo nó full nhưng k vào em tiếp tục power+home thì thanh táo nó hiện waiting để 2 3 tiếng nó vẫn k nhúc nhích đc. cắm vào máy tính thì itunes k nhận s em restore lại đây ae chỉ giúp em nên làm s ạ 😔(((((
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phuongtich90
ĐẠI BÀNG
9 năm
đưa máy về dfu thì nó sẽ nhận itunes thôi
6761037
TÍCH CỰC
9 năm
Về nguyên lý thì sau khi jb ko đc xoá tất cả nội dung và cài đặt, sẽ treo táo, máy bị treo táo. Thì chỉ còn cách restore qua dfu. Sau đó jb lại. Trong trường hợp lỗi đụng tweak thì vào safemode bằng cách tắt nguồn giữ vol+ sau đó bật máy bt.
safe mod thì vào bth mấy huynh ơi em đưa về DFU thì cái thanh táo nó load đc 1 tí r` đứng lun 😔
em đã từng jb 8.4 nên e củn b cách xử lí treo táo nhưng lúc đó cắm ituné nó nhận còn lần này thì k ạ mà cái thanh load nó cứ đứng im DFU thay lỗ USB các kiểu r` ạ
bác này tựa tựa giống e nè:
mình đang sài bình thường. nay thấy ios9 JB dc nên cắm cáp để lên. thì bị dính lỗi waiting for iphone( hiển thị táo và thanh nhưng không chạy).đã để nguyên đêm nhưng không có kết quả. rút cáp thì báo lỗi 9. đưa về dfu hay recovery cũng vậy. đã thử đổi máy tính lun nhưng không được.mong cao nhân chỉ điểm.
Restore bằng pc win 7 hay tốt nhất là máy MAC
r` anh máy em xài win7 Pro SP1 em vào DFU đc r` bữa h toàn nhầm DFU wt recovery mod
tks ae ^^
em vừa mừng về đc DFU và itunes báo là cập nhật hay khôi phục em bấm khôi phục và đợi nó dơwn nó dơwn xong về load táo và bị như cũ các bác ợ :|

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019