Hero of Sparta - Game hành động hay nhất cho BB 8XXX

crusoe
6/3/2009 10:5Phản hồi: 123
123 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bancuoia3
ĐẠI BÀNG
15 năm
chơi trên Bold 9000 được không các bác ơi....?
crusoe
TÍCH CỰC
15 năm
các bản trong topic này chỉ dành cho 81xx,88xx,83xx,87xx và 89xx mới update thôi bạn.vẫn chưa tìm được bản cho Bold 9000.Có mình sẽ up lên cho các bác dùng Bold ngay.
vannhat1
ĐẠI BÀNG
15 năm
các pro ơi. em chơi đến đoạn đánh die 2 con ngựa người rùi. mà không tìm thấy đường đi tiếp. em thấy có duy nhất một con đường nhưng có dòng điện ngăn rùi. vậy phải làm sao. chán quá. đi đi đi lại vẫn không rõ nữa. mong chỉ giáo
Ối giời ơi! Cũng đang định lên đây trình bày thì có bác này giãi bày hộ niềm bức xúc. Có anh nào đi qua bài này rồi chỉ đường giúp với. Không biết làm thế nào mà di qua được cái barier màu xanh cả 😔(
bạn để ý gạch nền, lật hết lên thì dòng điện sẽ biến mất và sẽ được đi tiếp(không nhớ có phải màn này ko nữa vì giết ngựa ở mấy màn sau nhiều quá), tối hôm qua mới cài vô máy 8820 chơi từ 10h tối tới khuya 12h xong, công nhận games hay, chơi xong bị đau móng tay cái bên phải, hic, thannks bác chủ topic
jerry154
ĐẠI BÀNG
14 năm
thank ơi là thank lun đóa!
gabb8100
TÍCH CỰC
15 năm
Thank rồi ! down rồi ! spam cho lên trên anh em cùng biết ! ^^
crusoe
TÍCH CỰC
15 năm
cám ơn bác đã ủng hộ nice weekend nhé bác.......😁
e đánh đến mục giết đc con ngựa rồi nhưng k bít đi đường nào nữa,b nào bít chỉ e với
Game hay lém, thanks bác nhìu ...........
Game hay qua mà em không có máy tính để down, bác nào tốt bụng cho em cái link OTA với.
Game hay lắm, các nào giúp em màn 2 lúc đẩy tới đẩy lui cái tảng đá hình mặt người rồi làm sao để qua bài ạ 😃
game hay nhưng ko full?

sao bản game này chỉ có 5 bàn thôi nhỉ? chưa đánh trùm đã hết game rồi?
cam on ngieu nha game nay beniphone choi da, o biet bb8900 thi sao nhi.... minh ko biet cach bo game vo bb 8900 ai biet chi minh voi
bauda
ĐẠI BÀNG
15 năm
đánh dấu phát từ từ test ^^............
Cho đến thời điểm này games này vẫn chưa hổ trợ cho thằng Bold, buồn ghê gớm >.<...
Hy vọng ngày đó đã đến gần ^^
artetavn
ĐẠI BÀNG
15 năm
Coi cái trailer thấy hoành tráng quá, cộng thêm lời quảng cáo "game hàng động hay nhât" của chủ topic nên em down ngay. Bật lên nó thế này, còn tệ hơn chơi băng hộp Nintendo. Không nghĩ ra đc là tại sao thằng gameloft có thể trơ trẽn khi làm cái trailer như vậy

Hôm sau bật I-pod touch của bà chị lên, cũng game này, cũng trailer này, nhưng vô game hoàn toàn khác

Nghĩ mà thấy nhục cho BB quá !
Bác ơi . Cho em xin cái link ota . Hoặc file jar cho 8100 được không ? Máy tính của em vừa die xong . Nén file zip nhé bác , rar điện thoại em không giải nén được . Cám ơn bác nhiều !
cám ơn bác zất nhìu vì đã tài trợ game wá hay
Game rất tuyệt, chơi trên 8700 ok luôn. Em thấy nó rất giống Giống titanqest trên PC. một lần nữa thank bác.
qua bàn 2 như nào vậy các bác 😔 . Chỉ giùm em với ah =.=!
cuonglq
ĐẠI BÀNG
15 năm
game hay quá. Cám ơn bạn nhé!
Tiếp tục phát huy 😁
Game hay đấy...đánh dấu phát................................!
t4dung
ĐẠI BÀNG
15 năm
Nhìn có vẻ hấp dẫn đây.Thử phát sem nào..
thank pac na!co ve games hay do

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019