Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hết kiên nhẫn với Windows Phone, cổ đông đâm đơn kiện Nokia

babybungbu
7/5/2012 20:58Phản hồi: 398
398 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huutho2004
ĐẠI BÀNG
12 năm
cổ đông Nokia nóng tính quá, WP mới tung ra thôi mà, cần phải có thời gian thêm ít nhất là 3 tháng nữa nhỉ thì mới bít là WP có ok hay ko chứ
Nokia sao không chơi cả WP cả Android nhỉ? cứ cái gì có lợi thì làm chứ làm gì phải khổ vậy !
em có 1 ước ao,em có 1 khát khao
----> nokia chạy androi =))))))))))))
Titalas
ĐẠI BÀNG
12 năm
Việc gì cũng phải bình tĩnh chứ @@
Ông nào cứ coi mình là cái rốn của vũ trụ thì đường vào quan tài không còn xa nữa đâu.
ghe
ghê biết cả tiếng anh nữa 😃 dog nên ai nó cũng nhận đồng loại 😃
th4nlinh
TÍCH CỰC
12 năm
@nokino1 Vui vui nói vậy thôi, cãi chửi nhau về vấn đề này làm gì.......bạn nhất rồi 😃....mình lấy giải đặc biệt thôi
sai lầm cho Nokia 😆
sututam
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mie ! Mấy thằng cổ đông sốt ruột, muốn một phát ăn ngay như Apple ah. Cái j cũng phải chờ đợi chứ.
sao k phải là nokia chạy androi nhỉ.ah quên có N9 chạy androi 4.0 rồi cơ mà.nokia là hãng mà mình yêu nhất nhưng hơi bảo thủ....
anphu311
ĐẠI BÀNG
12 năm
giờ đang xài table android với con e63, dù gì thì nokia vẫn là thiết bị dễ dùng và ổn định nhất. chứ còn smartphone của nokia khó lòng cạnh tranh khi ứng dụng + game quá ít ỏi và nhàm chán.
nokia thua lỗ nên đi toàn những bước đi không vững chắc
respublik
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nói thiệt là với tình hình hiện tại của WP thì chỉ hết năm nay là vứt vô sọt rác. Cái cần nhất là symbian lại không làm cho tử tế.

Nokia ơi 😔
ignore
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nokia mà làm android thì khả năng ko bị hậu quả như này dùng WP chán lắm. phần mềm,game support ít
abc_x3
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có khi nào Nokia chạy iOS 😆

Và chúng ta sẽ có 1280 với sức mạnh của ipod nano GEN 6 ko ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119