Hết Note 7, máy giặt cửa trên của Samsung lại phát nổ, nhiều người dùng tại Mỹ đã đệ đơn kiện

bk9sw
28/9/2016 20:56Phản hồi: 536
536 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ai đó hãy nói đây chỉ là Photoshop thôi.
duaIshock
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thanh_nhan [​IMG]

Chết cười ^^
@thanh_nhan Ở Vn mình cũng có mà. Bữa mình thấy cái bảng quảng cái Tv Ultra Hd của SS ngay cầu Công Lý trên đường Nguyễn Văn Trỗi to đùng cháy toé khói mà xem tý rồi đi chứ ko có hình post các bạn xem.
@thanh_nhan Á đù, thằng nào photoshop kém bỏ bu, có con người nào to cao bằng tầng nhà 2 tầng vậy, đề nghị làm lại lần 2. Ctrl + T kéo nhỏ người lại nhé.
Quy mô tập đoàn lớn quá cũng dễ sinh rủi ro nhỉ.
Đây là nổ thật chứ không phải như anh Quảng nữa rồi. Chia buồn cùng SS.
thôi quả này ss phải đến tinh tế để nhờ mấy a ý quảng cáo thôi chứ toàn thấy bị dìm hàng thế này hết điện thoại đến máy giặt mai chắc đến điều hòa tủ lạnh luôn mất...
Mới mua cái máy giặt Samsung :mad::mad:
Ko biết có sao ko các bác😔:(:(
@Tino Pham Xài vẫn bình thường cho đến lúc nổ
Trang web chính thức của SPSC có nói gì đến việc nổ đâu mà lão mod giật tít kinh thế nhỉ?
https://www.cpsc.gov/newsroom/press-statements/statement-from-cpsc-regarding-top-loading-washing-machines-made-by-samsung
@thanhtuantvc nhìn ảnh cũng biết là bị bung máy,kiểu động cơ bung ra khỏi trục thì nát máy giặt luôn. Nổ mà chói tai chắc chập điện đấu nối,chứ nổ mà nó sạch bong thế kia ai gọi là nổ 😆)
-[L]C[K]-
TÍCH CỰC
8 năm
Samsung tuyển nhầm TS (Tony Stark) cmnr =))
Đù mịa nhà còn cái máy cửa trên Sam mua 2013, ghê vãi.
Thì e xin làm i"Cừu"cho lành.Note đổi xong e xin rao bán!
ilove1520
TÍCH CỰC
8 năm
Anh sam đã về đúng với vị trí ngồi cửa dưới của mình.
Ai rành điện tử sẽ thừa biết trong máy giặt ếu có cái gì có thể gây nổ hết, nổ đủ thứ thế này giống bị đâm lén hơn.
@buidoimiennui Nổ chỉ là cách châm biếm thôi, chứ cái động cơ quay 1000 vòng/phút với đống đồ trong đó chừng 7-8kg mà bộ phận giữ nó ổn định có vấn đề thì hậu quả chắc cũng như này

Đồ đạc văng lung tung thế kia thì cũng khác mịa gì miểng bom đâu
@finalmagic
Máy giặt mở cửa vẫn chạy .lạy thánh luôn về nhà thử làm xem có chay ko rồi len dây
cái kia là là bị bung máy, phá tan máy giặt chứ có phải nổ đâu @@, có link cháy nổ 1 bác cmt bên dưới nhìn cháy đen thế kia mới là nổ.
Mà nhắc về máy giặt, máy giặt LG quảng cáo là êm ru này nọ,nhà em mua về mà lúc vắt nó toàn di chuyển khỏi vị trí ban đầu tầm 30cm, mà trước đó con máy giặt electrolux tuy không êm nhưng khi vắt nó có rung nhiều nhưng lại chưa bao giờ di chuyển khỏi vị trí ban đầu 😁
@truong_evil coó thể chỗ đặt có vấn đề, em khuyên bác nên đổi chỗ hoặc xem lại cách sử dụng ntn, thường rung lag nhiều như v có thể bác bỏ nhiều đồ quá, nhà em cũng xài LG nhưng ko thấy bị như bác
canh bui 3q
ĐẠI BÀNG
8 năm
@truong_evil bác thử đổi vị trí đặt xem thế nào, bấn quá thì kêu BH cho chắc ăn
kaitokid1248
ĐẠI BÀNG
8 năm
@truong_evil chắc bác xui thôi, còn hạn BH thì gọi ng ta ktra phát là xong ý mà
Là fansam nhưng đọc những tin này cũng hơi căng thật. Sam nên xem lại chất lượng sản phẩm, lỗi vặt thì còn chấp nhận được.
blackyaa
TÍCH CỰC
8 năm
Toi SameSame rồi, đẻ cho cố vào mà ko chịu làm cho tốt!
Cái topic này sẽ hot lắm đây 😃 Năm nay đúng là 1 năm không vui gì đối với samsung và fan của sam rồi. Sắp hết năm rồi mong mấy cái chuyện đen đủi nó đến hết luôn 1 thể đi.
Thánh nổ của năm đây rồi. A Sam dạo này nhọ quá. Chuyển sang bán bom cho IS thôi. 😁
thanh phuoc
ĐẠI BÀNG
8 năm
Khỏi bán ở mĩ nữa . Mịa cái gì cũng làm ầm lên , cứ như Việt Nam có phải khoẻ ko cái gì rồi cũng chìm nghỉm hết.
Cho ae xin cái nguồn dẫn từ bài gốc bên mĩ được ko
Lại giật tít để câu like, bọn kia thì vào táp như đúng rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019