[Hình ảnh] 1st Saigon Free Chapter diễu hành mừng sinh nhật lần 2

levuongthinh
12/12/2015 8:1Phản hồi: 81
[Hình ảnh] 1st Saigon Free Chapter diễu hành mừng sinh nhật lần 2
Sáng nay 12/12/2015, nhóm 1st Saigon Free Chapter đã có buổi diễu hành trên đường phố quận 7, Sài Gòn để mừng sinh nhật lần thứ 2. Đây là một nhóm của những người sở hữu dòng xe Harley-Davidson, đến từ mọi miền đất nước, có cả những thành viên người nước ngoài. Sự kiện mừng sinh nhật lần này được tổ chức với quy mô lớn và những thành viên đến từ miền Bắc thậm chí đã chạy xe vượt hàng ngàn km để vào tham dự.

Và đây cũng có thể được coi là một lễ hội xe Harley-Davidson, khi các thành viên mang đến rất nhiều dòng xe khác nhau, có những chiếc xe cực kỳ độc đáo. Sau buổi diễu hành sáng này thì vào buổi chiều nhóm 1st Saigon Free Chapter còn tổ chức một buổi tiệc lớn với sự góp mặt của ban nhạc rock Unlimited, DJ Zin, MC - ca sĩ Diệp Lâm Anh,.. dự kiến có đến 1000 người tham gia.

Chúc mừng sinh nhật lần 2 của 1st Saigon Free Chapter. Mời các bạn xem một số hình ảnh mình chụp trong buổi diễu hành sáng nay.

81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hao.style
ĐẠI BÀNG
8 năm
OMG
chất quá nhưng hầu như toàn người có tuổi nhể
@daihiepcp12 Harley-Davidson là dành cho những người đứng tuổi mà.
@levuongthinh Một phần cũng vì cày cuốc đến tuổi đấy mới mua đk ))= chứ trẻ lấy 4 đâu mà mua
venderhak
ĐẠI BÀNG
8 năm
@daihiepcp12 Lúc trẻ thì thích ngông cuồng, sử dụng các dòng thể thao, nhưng khi có tuổi thì lại thích ngao du, chững chạc như loại này.
michealcay
ĐẠI BÀNG
8 năm
@daihiepcp12 đắt lòi ra :3 nên ...
xe này thổi chắc ngon cơm, khu mình xì bo mà ca thổi cái là có cháo.
@trankhacchan Xe này toàn mấy ông tướng có máu mặt chạy,chú CA nào dám thổi 😁
Cái Xe càng dài ý,nó đi được trên mặt nước đó các bạn à! Mình thấy có người chế xe đi được trên mặt hồ
Tuấn Hugo
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chán thế. Biết sớm thì sáng ra đây rồi 😕
Xe chất, hội đoàn tốt, cần phát huy. Không như mấy đồng chí Ninza nin ziết lúc nào cũng lấy tốc độ làm tiêu chuẩn trẻ trâu:p:p:p
sunnie102
ĐẠI BÀNG
8 năm
chất lừ...
rất đẹp. harley ko đơn giản là một chiếc xe , mà nó đã trở thành một thứ văn hóa rồi. tiếng nổ của harley thì quá yêu luôn. cưỡi harley không phải để phóng như điên cuồng trên các xa lộ , mà nó là sự kết hợp giữa một trái tim nóng và cái đầu lạnh , là sự nổi bật cái tôi chủ nghĩa , hiên ngang và ngang tàng, giá harley ở vn còn quá cao do thuế chứ không thì số lượng chắc còn nhiều nhiều nữa
Mr_HongHot
TÍCH CỰC
8 năm
@thachdaigia9291 Cưỡi mấy con đó có ngày ko cần tai nạn vẫn gãy tay 😁
@Mr_HongHot Bạn chưa cưỡi nên chưa biết thôi. Harley không khó cưỡi đâu. Mặc dù xe nặng, nhưng yên thấp, chống chân vững nên chạy thoải mái lắm, cũng không khó.
@Mr_HongHot chơi mấy loại này nên tập thể hình hoặc phải có sức khỏe. mình hiện nay đang nài con shadow 400 cc classic , kiểu dáng cũng cruiser như harley , nặng 2 tạ rưỡi . mình vẫn phải thể hình đều đều mấy năm nay để đủ sức nài nó. được cái yên thấp , nên ngồi dễ .
Mr_HongHot
TÍCH CỰC
8 năm
@levuongthinh Tại thấy tay lái mấy con đó cao quá, sợ máu ko lưu thông đc đó bác 😁
mrriver89
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thachdaigia9291 Quái nhỉ, tớ có tập thể hình đâu mà vẫn nài con shadow 1100 mà. Thực ra biết chạy rồi thì dòng cruiser này rất dễ chạy, ko cần thể lực gì cả (I em sức khỏe phổ thông bình thường nhé bác, thậm chí hơi yếu so với mức bình thường luôn)
Có chăng là những lúc dắt bộ hay xử lý khó và gấp thôi. Mà dắt em ấy thì xác định thôi cho lên xe cẩu về còn hơn 😔
trieunam
TÍCH CỰC
8 năm
Chơi xe nó phải thế...chứ mỗi lần offline hội SH mình lại thấy lố bịch=)) cả trăm thằng SH ko đội mũ bảo hiểm,vượt đèn đỏ,bấm còi ầm phố...Chắc thấy Sh nó to,mỗi dân có nhiều tiền mới mua đc.
Nhìn dàn xe mà thấy thèm....
kql mấy bác chạy như zầy có sai làn không tar?
@blackwolf70 Nói chung đôi khi cũng phải lựa lựa mà đi thôi bác, nó không phân chia rõ ràng loại xe nào được đi nên nhiều khi vẫn bị. Tốt nhất cứ đi đúng làn phải, có chướng ngại vật thì bật xi nhan xin vượt trái, không bẻ được. Mình đi xe máy mà chuyển làn trái phải vẫn bật xi nhan đầy đủ, đi khuya về trong hẻm không bóng người vẫn bật xi nhan, nó tạo thành thói quen khó bỏ. 😁
@WesleyNguyen1411 Thêm kinh nghiệm đê, vậy em xi nhan trái là oki phải không bác?
@blackwolf70 Ok bác.
JKer
ĐẠI BÀNG
8 năm
@blackwolf70 Xi nhan trái xong xi nhan phải tấp qua làn bên phải liền
Hoành tráng wa
Chỗ em, có lão người lùn tìn tịt, cũng chả to.
Ôm khư khư cái xe to đùng kiểu này.
Tầm tháng 3 vừa rồi mất một chân rồi 😆)
E thì ghét, ngày quái nào cũng xịch zịch
Mình quen anh ỏ khu 3/2 trong hội này, nhà có cái ô tô để phơi nắng phơi mưa mình hỏi ô tô làm gì thế. Ông nói để trời mưa đi =))
Đúng là đam mê nó khó nói thật
Đội này là một trong những đội đàng hoàng nhất, đa phần là trung tuổi rồi
Rambom
ĐẠI BÀNG
8 năm
nhìn thấy mấy xe này là nhớ phim mĩ.
Kết con màu vàng pharaol quá 😁, có tiền sau này mua 1 chiếc . sướng thật. thích nhất tiếng pô, mà pô này đem đi độ nữa chắc như tiếng máy bay :D
vlcdng
TÍCH CỰC
8 năm
Nói về PKL để độ thì k hãng nào qua dc HD... Công nhận dàn xe và ý thức chạy xe của hội này đẹp thật
xe độ mà sao công an ko bắt nhỉ?
@lonely_haipro Hình như các mẫu xe HD đều ráp tay và số lượng hạn chế. Nếu thế thì không có mẫu chuẩn để so sánh để biết có độ hay không.
JKer
ĐẠI BÀNG
8 năm
@giangnam22 Ai bảo HD ráp tay vậy.
vrex vẫn là con ấn tượng nhất. Ngày trước nhớ mãi Ưng Hoàng Phúc cưỡi con này. 😆 có tiền sẽ mua vrex. 😃)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019