Hình ảnh Apple Store Orchard, Singapore: đẹp, xịn, đông, nhân viên mặc áo xấu

cuhiep
13/6/2017 9:0Phản hồi: 277
277 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thích mấy cái chậu cây
Bên Orchard nổi tiếng nhiều em gái Việt sang "làm tiền".
Đi ra đường thấy gọi nhau nheo nhéo
Chê nhân viên xấu, thế cái tinh tế này có ai đẹp, cái avatar còn thấy gớm thì đừng bàn chuyện thẩm mỹ 😁
Họ tỉ mỉ đến từng chi tiết, hỏi tại sao mà sản phẩm của Apple luôn có doanh số cao và hài lòng người dùng nhất.
Nhân viên mặc áo xanh trông xấu vl. T thích bọn nhân viên mặc áo đỏ hơn
Đẹp quá mấy năm nữa chuyển qua bán đt android với máy tính windows 😆):d
Biết khi nào Việt Nam mới có...hóng quá đi
củi bắp , ko bằng thế giới di động chỉ tính riêng ở Việt Nam 😆
Loại cây xanh này chắc là loại ít rụng lá
không thấy khu trưng bày sản phẩm hè !
thích cái nào quẹt cái nấy...cái này nhanh ah
"Có ba chiếc cửa lớn luôn mở để sẵn sàng chào đón bạn, có nhân viên đứng cũng như cám ơn bạn khi đi ra. Anh nhân viên lớn tuổi này đứng để chào bạn và anh ấy là điều mà mình không ấn tượng nhất với Apple Store ở Singapore. Với các cửa hàng Apple mà mình từng đi qua (khoảng 15 cái) thì không chỗ nào có nhân viên lớn tuổi như này.": anh nhân viên lớn tuổi này đã làm gì không tốt mà Cu Hiep ' không ấn tượng nhất'? Hay chỉ tại vì anh ta lớn tuổi thôi?
hanny_chan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Kevine H Đúng, đồng quan điểm với bạn này, người ta tạo điều kiện cho người lớn tuổi có việc làm mà
@Kevine H Tại lớn tuỏi mà chân lại ngắn nên bác Hiệp không ấn tương ... vì bác chỉ thích chân dài thôi... 😃 😃 😃
hanny_chan
ĐẠI BÀNG
7 năm
mình nghĩ người lớn tuổi làm việc là điều khá phổ biến ở Singapore
Thôi các bác ạ, Apple trưóc khi mở cuã hàng cũng phaỉ ngâm cưú một thơì gian xem không gian có thích hợp hay không? có lợi ích hay không ? và ..v.vv
Vơí ý thức , trình độ dân trí, tệ nạn xã hôị cuã từng điạ phưong....cứ nhắm mắt mở liêù thì chỉ vaì ngaỳ thì phải đóng cưả, ...noí thiẹt laị mất lòng....
Tp có cưả hàng naò chưng baỳ sản phẩm tiếp thị như apple hay microsoft v..v không ?
hay tất cả đặt trong tủ kiếng ?
Camera_Benco
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đúng là đồng phục hơi xấu, nhưng mà mặc quần dài cũng được mà quần ngố cũng được các bác nhỉ?
Hộ Sói
ĐẠI BÀNG
6 năm
Apple làm cái méo j cũng đồng bộ xuyên suốt nhỉ. Mức độ thống nhất cao 🆒
Giá iphone x bản 128G bên Sing giờ là bao nhiêu các bác ơi?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019