[Hình ảnh] Ba màu mới của Honda WINNER 150: Vàng, Cam và Xanh da trời

levuongthinh
4/11/2016 13:1Phản hồi: 165
[Hình ảnh] Ba màu mới của Honda WINNER 150: Vàng, Cam và Xanh da trời
Mình vừa ghé HEAD Hoàng Việt 1 để xem trực tiếp 3 phiên bản màu mới của Honda WINNER 150 là Vàng, Cam và Xanh da trời. Cảm giác ban đầu là những màu sắc mới rất trẻ trung và chắc chắn là nhắm tới những khách hàng trẻ tuổi thích sự nổi bật trên phố. Cả 3 phiên bản này chỉ có màu sắc là mới thôi, còn lại thì không có gì thay đổi. Đây là những chiếc WINNER phiên bản Thể thao với giá niêm yết là 45.490.000 VNĐ. Các màu mới sẽ chính thức được bán ra từ ngày 07/11/2016.

Nhìn chung thì lần này Honda đã phối màu khác tốt cho cả 3 phiên bản mới của WINNER. Cả 3 đều có những nét đẹp riêng của nó. Tuy nhiên mình vẫn thích nhất là phiên bản màu Xanh da trời.

Thật ra thì một phần là do mình luôn thích những màu sáng nên nhìn thấy Xanh da trời là ấn tượng đầu tiên. Honda kết hợp màu Xanh da trời với màu trắng, đen và đỏ khá hợp lý. Những điểm nhấn như con số 150 hay “6 Speed DOHC” trên thân xe được chọn màu đỏ.

Phần yếm hai bên thân xe là nơi nhìn đẹp nhất với những mảng tem cách điệu sắc cạnh, tạo cho chiếc xe vẻ mạnh mẽ cần thiết. Phần “mỏ cày” bảo vệ bên dưới động cơ cũng được sơn màu trắng, thực sự cân đối.

Với hai phiên bản màu cam và vàng thì Honda phối chung với màu đen. So với màu Xanh da trời thì hai màu này cho cảm giác xe cứng cáp và ngầu hơn.

Như vậy hiện tại Honda WINNER có tổng cộng 7 lựa chọn màu sắc gồm: Đen mờ và Xanh mờ cho bản Cao cấp, và Trắng Đen, Đỏ Đen, Vàng Đen, Cam đen và Xanh da trời cho bản Thể thao.

Không có quá nhiều điều để nói về 3 phiên bản màu mới của Honda WINNER 150. Vậy nên mời các bạn coi hình vậy, khá nhiều hình để anh em soi chi tiết. Và cũng mời anh em chia sẻ ý kiến xem anh em thích màu nào nhất trong 3 màu nói trên?

Quảng cáo

165 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sauron
TÍCH CỰC
7 năm
Tinh tế tràn ngập tin tức về xe winner nhỉ. Nói các bạn quảng cáo thì lại bảo không phải
cu_cai_nho
TÍCH CỰC
7 năm
@levuongthinh thế khỏi viết về winner đi bác 😁, vừa được ở nhà khỏe re lại ko bị nói
@levuongthinh Việc mình mình làm, miệng ng` ta thì ng` ta nói thôi bạn ơi, quan tâm chi 😃, mình đọc cái forum tinhte này từ lâu lắm rồi thấy đủ thứ thành phần nhưng mình đọc comment rồi thôi bỏ qua chứ cũng chả ảnh hưởng gì nhau được. Bạn là mod, bạn duy trì cái trang này thì làm hết trách nhiệm được rồi. Chúc bạn thành công & sức khoẻ!
@levuongthinh Không liên quan nhưng a cho e chút ý kiến được không?
Giá winner giờ em thấy thơm quá rồi tầm 43 ah. muốn mua lắm mà bạn bè chưa ai mua ko biết xe ra sao? e lại chưa có con tay côn nào. Cho em chút lời nhận xét về con winner này. với màu mới có giá khác màu cũ không anh? (dân chúng ném đá quá cho em xin thêm niền tin ạ.)
kingmage
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Share Location Màu mới giá vẫn như màu cũ. Mình cũng đã từng pvân giữa ex và win sau mình chọn win chủ yếu là vì giá tốt mà đc chạy DOHC 6 số 😃. Thấy khá ok
Bán ế hay sao mà các siêu nhân lên tinh tế miết thế này
Sặc sỡ như đồ chơi trẻ con nhỉ ?
Xe càng diêm dúa, màu mè càng nhanh lỗi mốt và mất giá !
Phối màu như xe rẻ tiền.. :😔:(
Arestino90
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Tino Pham Quá sặc sỡ 😁
@Arestino90 ai thích thì mua thôi. Tôi lại thấy nó đẹp hơn exciter. May nhờ những ng như bạn nên tôi mới mua dc xe ngon giá rẻ. ;)
tuoi tre, vnex ,...
có nhựa trong suốt sẽ hết ế.
langphivu
TÍCH CỰC
7 năm
Móa xấu kinh màu như con nít vãi ế tip
Honda tập trung bán xe tay ga thôi con này chỗ mình ai cũng chê không bằng Ex
Huuduccc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chicharito mu hồi chiều,mới để ý kĩ khi qua phà,1 con Winner kiểu dáng và thiết kế ốm yếu hơn Ex.Xe cũng giống như món ăn chưa biết ngon hay không nhưng ngoại hình phải ok trước mới được.Chưa thử mà nhìn là hết muốn.....thì sao đây Honda....
Chẳng có gì đặc sắc
vietprowap
TÍCH CỰC
7 năm
Màu xanh da trời đẹp
Lại bị đại lý đẩy giá với chiêu cũ rích "hàng về ít không đủ bán"
_WIN_
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Du210786 Ngoại lệ với con này, cách đây hơn tuần tò mò vào đại lý xem thấy giá để có gần 42 củ, rẻ hơn giá đề xuất gần 3 củ 😁 mà vẫn ế
Melody123
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xe đồ chơi cho trẻ con à, cái tem dáng xe chán thiệt
Màu cam đen đẹp quá.
Khù_Khờ
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn không đc thanh thoát mạch lạc cho lắm. Màu sắc xanh xanh đỏ đỏ tuy cũng khá bắt mắt đó *_*
Cây ổi
ĐẠI BÀNG
7 năm
mình vào xem giải trí nên thấy rất hữu ích. thank chủ thớt
Chọn Ex đen
nipponx
TÍCH CỰC
7 năm
qc liên tục hen😁
tungvt86
TÍCH CỰC
7 năm