Hình ảnh buổi offline Galaxy Note8 tại Hà Nội

Didu
16/9/2017 9:56Phản hồi: 193
Hình ảnh buổi offline Galaxy Note8 tại Hà Nội
Đây là loạt hình báo cáo anh em về buổi offline Galaxy Note8 vừa diễn ra sáng nay tại Hà Nội. Có khoảng 5-7 chục anh em gì đó đã tới để trải nghiệm, giao lưu chia sẻ về chiếc máy mới, bên cạnh đó là trải nghiệm các sản phẩm khác trong hệ sinh thái như DeX, tai nghe, camera 360, kính VR của Samsung. Bên cạnh đó, rất nhiều những thắc mắc của anh em đã được giải đáp, nhưng không phải tất cả, xin mời anh em chúng ta thảo luận tiếp.

Do hôm nay Hà Nội đang bị ảnh hưởng của bão nên trời mưa rất to, rất may là anh em cũng chịu khó tới chơi và trải nghiệm sản phẩm mới.

Dùng thử bút S-Pen mới trên Note8, ngoài chống nước thì bút năm nay cũng được nâng cấp nhiều bao gồm hỗ trợ ghi chú nhiều trang hơn, có Live Message vui vẻ, hỗ trợ dịch ngôn ngữ theo câu chữ (trước đó chỉ dịch theo từng từ)...

Ban tổ chức thiết lập một quầy trải nghiệm sản phẩm với đủ các đồ chơi bao gồm Gear 360, Gear VR, Level U, DeX...

Đang thử camera kép trên Note8. Đây là lần đầu tiên Samsung trang bị camera kép cho điện thoại của họ nên nhiều anh em rất hào hứng.

tinhte_offline_galaxy_note8_hanoi-5.jpg tinhte_offline_galaxy_note8_hanoi-6.jpg
Xa xa là các phần quà...

Anh này đang thử chụp xóa phông với Note8, góc này cực đẹp, phía sau thì nền ảo, ánh sáng hắt chéo vào mặt chủ thể.

Màn hình và chất lượng hiển thị là một cái gì đó rất được quan tâm trên các smartphone mới. Một người dùng đang so găng Note8 với iPhone bằng video.

Em gái môi đỏ rất xinh, phải nói xinh nhất trong ảnh này.

Quảng cáo

Đây là bàn để trải nghiệm Samsung DeX, một tính năng đã có từ thời S8/S8+. Với DeX, anh em có thể gắn Note8 lên một chiếc dock và xuất hình ảnh ra màn hình máy tính để làm việc.

tinhte_offline_galaxy_note8_hanoi-13.jpg tinhte_offline_galaxy_note8_hanoi-12.jpg
Sau khoảng 2-30 phút trải nghiệm thì buổi offline đã bắt đầu diễn ra....
tinhte_offline_galaxy_note8_hanoi-17.jpg tinhte_offline_galaxy_note8_hanoi-18.jpg
Đại diện của Samsung Việt Nam là người đầu tiên lên sân khấu để giới thiệu về các tính năng mới của Note8. Tất cả những tính năng mới (bao gồm cả Samsung Pay) đã được anh Hoàng giới thiệu hết cho anh em.

Chăm chú nghe...

Quảng cáo

Hỏi và trả lời cho không khí vui vẻ tí nào...

tinhte_offline_galaxy_note8_hanoi-20.jpg tinhte_offline_galaxy_note8_hanoi-21.jpg
Vẫn là em môi đỏ. Em vẫn đẹp nhất hình.

tinhte_offline_galaxy_note8_hanoi-22.jpg tinhte_offline_galaxy_note8_hanoi-23.jpg
Màn demo tính năng Samsung Pay. Đây là lần đầu tiên việc thanh toán qua di động được một hãng điện thoại chính thức giới thiệu tại Việt Nam. Samsung Pay cho phép anh em dùng smartphone để thanh toán với máy quẹt thẻ, thay vì dùng thẻ. Ban đầu thì sẽ chỉ hỗ trợ thẻ nội địa nhưng trong tương lai sẽ có cả thẻ quốc tế nữa, rất tuyệt vời.

Rồi thì cũng tới lượt mình để chia sẻ trải nghiệm và suy nghĩ của mình về Note8.

View attachment 3664072
Bạn MC đang lên chia sẻ về các gói khuyến mại của Viettel Store với Note8.

Sau phần mình là phần hỏi đáp khá hóc búa, anh này đang hỏi về việc mỗi màn hình lại có một màu sắc khác nhau, điều này hoàn toàn bình thường. Thậm chí một hãng thì các máy ở thị trường khác nhau cũng có màu sắc khác nhau nữa.

Có một chú bộ đội tham dự buổi offline.

tinhte_offline_galaxy_note8_hanoi-33.jpg tinhte_offline_galaxy_note8_hanoi-34.jpg tinhte_offline_galaxy_note8_hanoi-36.jpg tinhte_offline_galaxy_note8_hanoi-37.jpg
Của anh em nào thì vào nhận nhé 😁

View attachment 3664076
Phần cuối của buổi offline là bốc thăm trúng thưởng. Dù không có chiếc Note8 nào làm quà tặng nhưng ai cũng vui vẻ với phần quà của mình. Chúc anh em vui vẻ và hẹn gặp lại ở các buổi offline sắp tới.

tinhte_offline_galaxy_note8_hanoi-30.jpg tinhte_offline_galaxy_note8_hanoi-31.jpg
193 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vanhao113
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao ko thấy ai cm vậy.
vanhao113
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Quang Ngọc 2401 Chẳng có ảnh nào ra hồn, chẳng có em mẫu nào ngon cả.
@vanhao113 Em này ổn ko? 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
okieiam
TÍCH CỰC
7 năm
@vanhao113 Có cái cổ mình 100% ..hehe....

Note màn rỗ ko mịn.
Nghe như lời đồn vậy
@TYA Đánh giá màn V30 như S8,S8+ tệ hơn Note8 mà sao tinhte im ăng quá... Xuất hiện đi @cuhiep.... Sao ỉm ỉm vụ màn Oled V30 rồi ?
@hsdhnh Bỗ bã quá. Bạn phải cắm 1 nén, vái tứ phương. Ai lại sỗ sàng tớ ko hiển linh đâu
@TYA Người ta người sống phải người die đâu mà vái đốt nhang =))
@TYA Ko có rỗ đâu, sáng hơn S8 còn vụ ám thì vẫn xuất hiện có điều chưa thấy con nào ám nặng. Về cơ bản màn hình tương đương S8, 1 con 10 thì 1 con 9.9
Đi xem ống bơm chi bây ?
@NganTran85 Thêm vân Tàu và Photo ID!
@NganTran85 Chuẫn. Đi xem chi cho thêm Gato.
Hôm nay mưa to quá không đến được, tiếc... :/
Đông vui đấy , nhưng đoán đi cho vui và chọc chẹc là chính chứ bỏ ra 23 củ mua con này thì sẽ ko được một phần nhỏ trong số những người đã đến đây.
vunh94
CAO CẤP
7 năm
@uthalinh vì sao? 😆) bác khi dễ ngta wa
@uthalinh tưởng ai cũng bị nghèo như mình?
Ifan nuốt nước bọt ừng ực . Thèm ra mặt .
HDPhuongha
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cuongeme ông có bn tiền?
TaNi-bc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@heobanhki Thì có lòng mà, sắm note 2, lỗi up note 3 rồi thấy lỗi, up note 4...,etc ^^.
@Metalcore0310 là do kg có tiền sao mà thèm nổi?
@lªÐy gªgª Haha. Đừng suy bụng ta ra bụng người nhé. Nghĩ ai cũng ko có tiền à bạn? Thiển cận.
Cá nhân mình thấy Samsung có hệ sinh thái cũng khá là rộng đấy chứ. Từ Smartphone, tablet, Smart Whatch, Gear VR, camera 360 vv. Mong 1 ngày hệ sinh thái đó liên kết với nhau thật tốt như Apple đã làm với các sản phẩm của họ 😃
@Hưng Xì Bo Cứ mơ đi. Cái cốt lõi nhất là cái hệ đh thì phải đi mượn của thằng khác thì có 30 năm nữa hệ sinh thái của ss cũng vẫn chỉ như bây giờ thôi. Chỉ gia tăng số lượng chứ k gia tăng chất lượng được
@Hưng Xì Bo Tất cả các thiết bị đêu chạy Hệ Điều hành của thằng khác mà gọi là hệ sinh thái j cha, có hiểu hệ sinh thái là ntn ko!?!
Đến đây đa số là tay chơi ko tiếc tiền, còn ai muốn nồi đồng cối đá thì 99% mua iphone
bumbum2010
TÍCH CỰC
7 năm
@Hoang_HaoMinh Nhìn tướng toàn dân trà đá ko, đúng là " dân chơi ko tiếc tiền" - Vì có éo gì tiền mà tiếc
Haha
@Hoang_HaoMinh Ở đấy ko thu tiền vào cửa , ko có cafe thì có tốn gì đâu mà phải tiếc . Còn nếu là tay chơi thì mua mịa nó 1 cái về mà chơi việc gì phải đi cho mất việc , cũng có khi đi về xong có cái cớ để lên đây chém gió ấy chứ.
blizzaro
TÍCH CỰC
7 năm
@bumbum2010 vậy bạn cho mình xem ảnh dân IP lắm tiền xem ntn cái =)) mấy bọn I sheep như bạn có vẻ hay nhỉ 😆
Cảm ơn anh dũng đã trao cho e kkkkk
zdng12
TÍCH CỰC
7 năm
@Vũ nguyên tĩnh hix thấy bác khoe lần 3, gato vkl
@Hoa96 Bác cứ thích để ý e nhỉ kkk đến nhà e e cho nge chung loa to vãi nồi😆
zdng12
TÍCH CỰC
7 năm
@Vũ nguyên tĩnh Hihi e nghe với, có cần mang chai dầu đi k
hero_102
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đề nghị ông viết bài này ghi là "Note 8" chứ ko phải "Note8"
@hero_102 đúng theo Samsung là note8 mà bác ?
MyNgoc1998
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chờ giảm giá hihi
NoSheeple
TÍCH CỰC
7 năm
mưa gió bão bùng như vậy mà vẫn đi cho được, toàn fan cứng
bumbum2010
TÍCH CỰC
7 năm
@minhthuvc Chẳng biết ai cay cú
Đi offline cũng cmt lôi ifan vào làm gì ( chẳng lẻ ko nhớ cu đã cmt gì )
Gato à!
@bumbum2010 Ờ thì cũng phải đồng cảm cho ifan tý chứ . Khổ các ifan chả biết cái công nghệ nó là thế nào . Nghĩ cũng tội
bumbum2010
TÍCH CỰC
7 năm
@minhthuvc "Ăn cơm chúa múa tối ngày"
Các shit dơ cố tăng ca nuôi chủ tịt ở tù
Nghĩ cũng tội!
@bumbum2010 Không hiểu muốn đề đạt vấn đề gì nữa ?
Cái Dex. Hữu dụng, và sài ngon ko mọi người
phantom_qd
ĐẠI BÀNG
7 năm
cứ mỗi khi có siêu phẩm tung ra thì luôn có những lời viết nói là tốt nhất, ngon nhất rồi ae ai cũng tới offline này nọ, thiệt chứ tui thấy các bạn một phần vì đam mê công nghệ một phần là bạn có tiền một phần nữa là đó là công việc của bạn mà thôi. tôi là người sử dụng, nếu tôi mua note 8 tui cũng không đi off vớ vẩn thế này, có gì mới lạ đâu, thông tin có trên mạng hết rồi, trải nghiệm thì tự ta dùng ta biết, trước mua note 5 bạn nó rủ đi off, mẹ nó đi theo rồi về nhà bị mấy người hàng xóm kếu rãnh đi khoe của. rồi con mấy gần 20 củ lúc đó nâng nui cho lắm giờ ra đường thấy thằng đệ học 12 đang xài ầm ầm, gì mà rớt giá thảm thế không biết. vào ngày này sang năm rồi cũng sẽ có 1 bài về note 10 (chắc không có note 9) nói là tốt nhất, lúc đó note 8 là cùi bắp ho lao cmnr. đôi lời chia sẻ động chạm ai thì cứ chửi. cảm ơn cho những ai đã đọc tới đây, mấy bạn cũng rãnh như mình thôi hâhhahah
phantom_qd
ĐẠI BÀNG
7 năm
@daivigold không hiểu ý bác lắm vì ai cũng hiểu nên em sẽ là người không hiểu. giá 50 củ là do cửa hàng hét giá chứ hãng nó có nói 50 củ đâu. em là người đang xài hàng chau á chứ ko chơi hàng mỹ vì không có tiền mà nếu chân thành chấp nhận nói ra sự thật thì con iphone x bác mua rồi 1 năm sau bán lại không khéo mua lại được ngyên con nóte abc mới luôn ấy, chứ bác mua note 8 rồi 1 năm sau bán lại chắc gì mua được con X đâu. các bác cứ nói ngta ít xài là thế nào nhỉ?! mình đã đọc 1 bài viết về ảnh chụp màng hình của những ông Top trên thế giới ngay tại tinh tế này luôn và mình thấy không 1 ai sử dụng nền tảng gg luôn @@ mấy cha nội TOP đó thì xài ít thì chắc em tổng đài nó không thèm nt chúc mừng trúng thưởng quá.....
@phantom_qd 90% đi off là vì quà bác à. Chứ muốn trải nghiệm thì đợi vài hôm ra FPT, TGDD có mà đầy. Em đây đi off nói thẳng luôn là đi vì qùa, chứ đã đến tham dự "làm màu" cho sự kiện mà quà hẻo thì em ở nhà cho khỏe. Mà nghe nói năm nay quà off hẻo lắm nên em cũng chán chả buồn đi
Đã đi nhưng chưa được 1 lần chạm vào Note để trải nghiệm, AE quá đông & nguy hiểm 😁

@crazysexycool1981 bọn này chọn thời điểm như cứ.t.bác ạ. 6h chiều. trời thì mưa bão ,đường thì như kiến. e đi mà éo bò nổi nhích từng cm,nên bỏ cuộc.
@nguyenmanh287 Do thời tiết thôi, như offline sáng nay lúc đi thì ko mưa nhưng lúc về thì mưa tầm tã! Tháng mưa ngâu thì chịu rồi, mình dự bên Nhật Cường thấy họ cũng khá tâm lý khi tặng ô cho khách tham dự :rolleyes:
Buổi off nhằm mục đích gì nhỉ ? Để người nào chuẩn bị mua có thể trải nghiệm trước khi mua hay để người nào ko có tiền mua vô xài đỡ ghiền vài phút ? 😁
@ThietKeWebChuyen-Com Đến đây vì họ nghiền + theo hiệu ứng đám đông.
@ThietKeWebChuyen-Com Định mua gì thì xem trước có sao đâu. Còn mưa gió thì đâu có ai chủ định kế hoạch vào ngày đó làm gì. Ngta hào hứng thì muốn đi sớm thôi. Hôm kia đi thăm dò Hugo2 gặp một bác cầm A$K SP1000 còn bác đó lại thấy mình cầm Kse1500 thế là cùng ồ lên rồi cho giao hợp hưởng xướng luôn. Vãi lều. Vãi nhất là cái track Hotel Cali mà nghe như chưa bao giờ. Tưởng nó hay quá đáng bèn xin copy. Mang về vỡ mộng. Quả thực 1 track đã thu âm thì ko biết đâu là giá trị thực sự của nó. Rồi lại có một ngày vẫn track đó nhưng nghe "Như chưa bao giờ"- Thu Phương
@ThietKeWebChuyen-Com đến vì quà là chính chứ trải nghiệm nỗi gì, muốn trải nghiệm đợi vài hôm nữa ra FPT, TGDD...có mà đầy, không phải chen lấn xô đẩy. Cơ mà, quà ra về hôm off là gì vâyj ae ?
Cũng hên là được chụp chung 1 tấm với các chị em trong ngày mưa bão bập bùng 😁

@Metalcore0310 Do đi mưa ngoài trời lạnh đó, chứ tinh thần & tâm hồn vẫn ổn định :D
@crazysexycool1981 Cơ mà mình nhìn mấy em mẫu của Nhật Cường trong tấm ảnh của bác thấy bình thường quá, chả có em nào nổi bật nên ko hứng thú lắm :p
@Metalcore0310 Thường thì trong các buổi offline do Nhật Cường tổ chức hay có màn vũ đạo sexy, đợt này lại thiếu đi màn hấp dẫn này! Như đợt offline cách đây mấy tháng tổ chức ở Bạch Mai, mọi người tham dự ai cũng hứng thú và bị dán mắt vào màn này 😁
PS: đi offline chủ yếu để trải nghiệm, còn PG xinh xấu ko ảnh hưởng nhiều lắm :p

hiepmu
CAO CẤP
7 năm
@Metalcore0310 có em mặc áo zú màu đen nhưng chỉ có 1 dây nổi bật đó bạn 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119