Hình ảnh buổi offline Q-Smart Dream S1 tại Hà Nội

Didu
30/12/2013 5:0Phản hồi: 42
Hình ảnh buổi offline Q-Smart Dream S1 tại Hà Nội

Thứ 7 (28/12) vừa qua, thương hiệu smartphone Q-Smart đã tổ chức buổi offline trải nghiệm điện thoại thông minh màn hình 5" Full-HD của họ là Dream S1 tại Hà Nội. Dù buổi offline diễn ra lúc 9h sáng dưới tiết trời khá rét của Hà Nội nhưng mình thấy bất ngờ rằng những thành viên đăng ký tham dự tới khá sớm và đông đủ, anh em Tinh Tế chúng ta chiếm áp đảo buổi offline hôm đó. Do quán cafe nơi tổ chức buổi offline khá nhỏ nên có thể một vài anh em Tinh Tế chúng ta không thể theo dõi màn hình thường xuyên nhưng rất may Q-Smart đã bố trí nhiều điện thoại Dream S1 tại tất cả các bàn để anh em tiện trải nghiệm, tai thì lắng nghe.

Sau phần giới thiệu sơ qua của đại diện Q-Smart về Dream S1 thì họ mời một số nhà báo trực tiếp chia sẻ những ưu và nhược điểm của máy S1 cho công bằng. Có lẽ hầu hết anh em không có thắc mắc gì về chiếc máy này bởi mình thấy ít câu hỏi được đưa ra, có lẽ việc được trải nghiệm máy thực tế là đủ rồi. Anh em Tinh Tế chiếm số đông và dành được nhiều phần quà trong mục chơi trò chơi nhưng tiếc rằng phần quà lớn nhất trobg mục bốc thăm là Dream S1 thì lại thuộc về một người khác chứ không phải thành viên Tinh Tế. Dù sao Q-Smart đã tổ chức một buổi offline hữu ích cho chúng ta, anh em thì có cơ hội dùng thử smartphone mang thương hiệu Việt.

42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anh em đi đông vui quá, hi vọng cộng động Q-Smart sẽ đông đảo và offline thường xuyên hơn nuwax!
Không coi được hình gì
Tặng máy thì đi, không thì ngóng tin thôi.
@king_of_mar1311 Tặng máy thì hơi quá nhưng chắc mấy người này được tặng quà hay tiền mặt mới đi chứ mình chưa nghĩ ra đc lý do j để đi ọp ẹp cái em Quy Mô Bai này.
ẻm xài mtk tiết quá:oops:
ihp-cute
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ẻm "mờ cờ" xinh ra phết ^^
tổ chức khá tốt đó mà các bạn 😁

mình thích offline kiểu này hơn là chen chúc kiểu vài nghìn người của Sony :D

cầm con EIII thấy khá đẹp, mượt, nhưng dùng lâu thì vẫn chưa biết thế nào 😃

có 1 bác làm cho Samsung lại trúng 1 em chứ, ảo quá, mềnh tạch :3

Đc cái usb 8GB :D
@thanhnc105 Đi cafe gặp anh em công nghệ để tám là zui lắm rùi, lại được cái USB 8g là sướng rồi, tham lam nhiều làm gì
Con này nổi quá nhỉ ? 😁
wintersky
ĐẠI BÀNG
10 năm
anh em đông quá
Ủng hộ đi lên dần dần........
Rẻ thì mua cho thằng em đang học ĐH 1 cái
off vui vẻ quá
mấy bác ở thành phố lớn thích nhỉ, còn tớ tỉnh lẻ thì nhìn thèm.....
Con này của vn hay của Khựa vậy? Hỏi thật vì mình không xài android nên không biết, thấy nhiều anh em có vẻ quan tâm nên chắc được support nhiều, rẻ xúc 1 em về đọc báo với chơi game nhẹ nhàng cho đỡ buồn 😃
kizz2
ĐẠI BÀNG
10 năm
khờ vậy.Vn làm gì làm được mà hỏi

Sent from my SAMSUNG-SGH-T989 using Tinhte.vn mobile app
PR mạnh ghê, chẳng thua gì SamSung 😁 kiểu này thì HKphone lét vé rồi
Ghét các máy xài cpu MTK giá rẻ lại đi bàn giá trên trời.
vãi mấy bác.cứ kêu mtk hoài.tầm giá này ss lg chip xin có 2 nhân chơi as8 giật lòi phở
@daigianinhbinh không thì mua xách tay được con op G còn rẻ hơn còn chính hãng được One X Tegra 3 4 nhân đó.
zui quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019