Hình ảnh buổi offline Realme 2 và Realme 2 Pro tại cà phê Tinh Tế

zyzy1908
27/10/2018 5:57Phản hồi: 27
Hình ảnh buổi offline Realme 2 và Realme 2 Pro tại cà phê Tinh Tế
Mời anh em xem qua hình ảnh buổi offline trải nghiệm Realme 2Realme 2 Pro tại cà phê Tinh Tế vào hôm nay - 27/10. Tại sự kiện, anh em đã có cơ hội trải nghiệm Realme 2 Pro và Realme. Mình và mod @Duy Luân đã cùng chia sẻ những trải nghiệm đầu tiên với chiếc máy này cho anh em, cũng như hỏi đáp nhanh để giải đáp một số thắc mắc của anh em.

Ngoài ra, bọn mình cũng đã kết hợp cùng Realme Việt Nam để trao tặng quà là áo thun cho tất cả anh em đến tham dự offline và trao tặng chiếc Realme C1 cùng Realme 2 Pro phiên bản RAM 8GB cao cấp nhất dành cho những bạn may mắn nhất trong buổi offline hôm nay. Cảm ơn anh em đã đến tham dự.

Mọi thứ đã sẵn sàng, chờ anh em đến là bắt đầu.

Bàn trải nghiệm không có gắn dây nhợ gì cả, để máy trực tiếp lên bàn cho anh em tiện thao tác và dùng thử.

Những thanh niên đến sớm nhất trong buổi offline hôm nay nên một mình cùng chục máy hơn, thoải mái thử.

Anh này đang thử so sánh camera. Ủa mà cái điện thoại bên trái nhìn quen quen

Có vẻ các bạn thích phiên bản màu xanh nhỉ?

Đang chụp hình rồi bị chụp lại 😆)

Quảng cáo

Quàoooo! Áo thun cho tất cả các bạn đến tham dự.

2 chiếc máy được chú ý nhất hôm nay dù không lộ ra bên ngoài 😃). Bởi đây chính là quà dành cho bạn may mắn nhất và bạn chiến thắng mini game, người chiến thắng lập tức có máy cầm về. Họ cũng là những người đầu tiên sở hữu 2 chiếc máy này tại VN.

Mọi người bắt đầu đến đông đủ.

Tất nhiên, bọn mình vẫn chuẩn bị đầy đủ nước và bánh miễn phí cho anh em như mọi khi

Quảng cáo

Bạn này còn đem cả máy ảnh đến chụp sản phẩm

Thôi thì mod cũng bắt chước, chụp 1 tấm nào.

Thêm 1 tấm mặt trước nữa cho đủ bộ.

Và hiển nhiên, không thể thiếu những bạn nữ trong buổi offline hôm nay.

Test camera sau xong rồi, lại đây mình selfie 1 tấm nào.

Giữa đám đông, có 1 người vẫn rất nổi bật dù không mặc áo nổi 😃)

Offline chính thức bắt đầu với phần chia sẻ về thiết kế, con chip Snapdragon 660, thương hiệu Realme và những tính năng cử chỉ thông minh từ mod @Duy Luân

Đại diện Realme cũng tham gia vào phần hỏi đáp để giải đáp kỹ hơn những thắc mắc của các bạn.

Tui - zyzy chia sẻ về camera sau và trước của máy bằng loạt ảnh chụp nhanh.

Mọi người cùng tham gia game Kahoot để có cơ hội nhận Realme C1

Và đây là 3 bạn xuất sắc nhất!

Tuy nhiên, ngoài bạn hạng nhất - áo đỏ nhận Realme C1 thì 4 hạng sau là như nhau, cùng nhận áo thun. Nhưng áo thun này khác áo thun phát cho mọi người, đây là áo Tinh Tế

Trước khi random chủ nhận Realme 2 Pro, bọn mình lại tranh thủ trả lời thêm một số thắc mắc. Mod Luân đang thử nhắm mắt xem máy có nhận diện khuôn mặt được không.

Và đây là anh chàng may mắn nhất. Vừa thắng xong đã có người hỏi mua vì phiên bản 8GB RAM bán giới hạn tại VN thôi. 😃) Nhìn giống mod Luân quá anh em à.

Mọi người cùng nhau chụp 1 bức ảnh lưu niệm, tui đã núp lùm, còn Luân phải ngồi vì cứ đứng là che mất 2 người.

Thêm một số hình ảnh cho anh em:
DSC_0803.jpg DSC_0826.jpg DSC_0827.jpg DSC_0859.jpg DSC_0865.jpg DSC_0909.jpg DSC_0912.jpg DSC_0929.jpg DSC_0942.jpg DSC_0953.jpg DSC_0971.jpg DSC_0975.jpg DSC_0987.jpg DSC_1034.jpg DSC_1070.jpg DSC_1086.jpg DSC_1126.jpg DSC_1135.jpg DSC_1160.jpg DSC_1169.jpg DSC_6268.jpg
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Apsa
ĐẠI BÀNG
5 năm
em có chồng chưa zyzy ơi
zinkpro
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Apsa Dạ em chưa có hi hi
loctrang2412
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Apsa em có beby ròi
Apsa
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Lư Khúc Thành o_O
lom_comsg
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn tấm hình này cẳng tay ku Luân gắn với ống quần ông phía sau nhìn buồn cười nhỉ,giống như tay bị tật vậy😁
Huynguyen74
ĐẠI BÀNG
5 năm
Phải công nhận là oppo chịu khó đầu tư làm maketting thật . Nếu sony ,htc mà như thế này thì đâu đến nỗi .
Apsa
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Huynguyen74 HTC còn tiếc chứ Sony thiết kế bảo thủ quá về hưu cũng phải
@Huynguyen74 Sự kiện event như này thì hãng chi tầm bao nhiêu bác nhỉ. Em nghĩ chắc cũng phải tầm 50 triệu
weixiao
TÍCH CỰC
5 năm
kỳ lạ ! oppo m thấy khá ok nhưng ghét nhất là cái giao diện rất màu mè cải lương
dandykts
TÍCH CỰC
5 năm
@weixiao Mình cũng thấy vậy. Chắc do mình thích style minimalism
@weixiao Mình thì ghét cái tên của nó. . Nghe nhái nhái Apple...
Tuyệt quá. Nhìn nhiều hình ảnh offline thích thật. Hy vọng có dịp nào đó vào Sài Gòn có cơ hội vào uống cafe tinhte. Lúc đó chụp nhiều ảnh cafe tinhte thì post lên box nào được các mod nhỉ? Ka ka
Phiery
ĐẠI BÀNG
5 năm
đang quan tâm ram nhiều nhưng liệu tối ưu có mượt mà k ???
Đông vui gớm :3
Hayoja
TÍCH CỰC
5 năm
Đăng ký đi rồi mà sáng ra bể kèo, hic. Bỏ luôn mấy việc khác luôn mà cũng ko làm xong nữa.
Hôm nay có mở bán A7 mà ko lấy kịp buổi sáng nên ko có quà nữa T.T
Hủ Lô
TÍCH CỰC
5 năm
Con màu xanh ngọc quá đẹp luôn.
Chắc sẽ mua nó thôi
KHABT
TÍCH CỰC
5 năm
Trúng giải có đúng quy trình không đó
@thanhkha014 Chắc k đến mức ẹ như Bkav đâu.
Thích nhất hình này, Mod Xyxy xinh nhất offline, mọi người like nhanh, mua máy hay không tính sau
Kome.Cafe
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Zinzinmailinh Đùng là điễn đàn, nhiều nam quá gây mất cân đỗi giới tính 😃
phamtuan2881
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Zinzinmailinh Chup ke voi zyzy ne
phamtuan2881
ĐẠI BÀNG
5 năm
trời ơi tui so sánh camera voi Bphone 3 pro cua tui ma cung bị bắt hình á ...!
vui nhỉ..
nienhv
ĐẠI BÀNG
5 năm
Phải công nhận các hãng trung quốc đầu tư quảng cáo ghê !
Thanh niên luân béo vc
diephonam
TÍCH CỰC
5 năm
Cấu hình tốt, giá tốt trong phân khúc, thiết kế cũng okies!! Đáng để mua chơi!!
mrthu123
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang nằm dạng chân và tự sướng với realme 2 pro nè các bác. Nói chung được mọi thứ, chỉ thiếu sạc pin nhanh thôi. Đa nhiệm công nhận tốt.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019